Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 184 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae vào đây nc vui vẻ thôi mà. Có gì đâu mà a gắt thế. Cmt vui giao lưu đâu có ảnh hưởng xúc phạm hay sai quy tắc của diễn đàn đâu
Ko phải vui vẻ đâu b. Tất cả đều có lí do đó. B ấy đi cm nhiều cũng sẽ đc tính bài lên điểm để lên thành viên tích cực. Như vậy là mưu đồ ko phải vui đâu

Hôm nay mình Bắt càng 16 dính nhưng lại trượt đề đen ae ạ
Ủa em Anga87 Trung sĩ hình như có topic đăng dàn, chia sẻ cầu kèo cho mọi người tham khảo, chị đã vào nhà e rồi. Chị thấy các cao thủ chốt số chia sẻ họ tận tâm với các fan tại chính ngôi nhà của mình và được nhiều ảnh e hâm mộ, các cao thủ rất ít khi sang nhà nhau nếu có sang vào Chào hỏi 1 lần thôi. Nhưng chị để í e rất nhiệt tình chia sẻ và like bài của Maica nhiều lúc fan khác vào tìm trôi hết bài. Chị nghĩ e ở ngôi nhà thân yêu của mình để CS và trả lời khi chị ghé qua hỏi han, e đi nhiều thế biết đâu mà tìm. À đợt này cuối tháng có khen thưởng cho các thành viên tích cực đấy e cố gắng chia sẻ nhiều cầu hay chị và ae vào học hỏi để ủng hộ e sớm thăng chức bằng sự nhiệt tình,tận tâm bằng chính sức lao động của mình e nhé. Chúc e thành công

Ae vào đây nc vui vẻ thôi mà. Có gì đâu mà a gắt thế. Cmt vui giao lưu đâu có ảnh hưởng xúc phạm hay sai quy tắc của diễn đàn đâu
Ý bạn chinhak nói là đúng, nc tâm sự giao luu chia sẻ ko vấn đề j, cái đó la tốt, nhưng k đúng mục đích thành ra la ko tốt, trôi bài, Người khác ko tìn dc dan chốt ở đâu, với có nhung cái ko cần thiet, bản thân a vào tìm bài hướng dãn ae cách vào tièn mà mình đã đăng để trích dãn cho nguoi khác còn mất khá lâu, huông chi người mới vào, cái này mai phai cải thiện, chứ như thê này ae khó tìm bài lắm, bản thân a ko thể nhìn thấy bài người khác hỏi để chia sẻ dc, mỗi ngày a có ngần này tin và like đây này, ae nhìn hình góc phải nhé!

Đính kèm

Ý bạn chinhak nói là đúng, nc tâm sự giao luu chia sẻ ko vấn đề j, cái đó la tốt, nhưng k đúng mục đích thành ra la ko tốt, trôi bài, Người khác ko tìn dc dan chốt ở đâu, với có nhung cái ko cần thiet, bản thân a vào tìm bài hướng dãn ae cách vào tièn mà mình đã đăng để trích dãn cho nguoi khác còn mất khá lâu, huông chi người mới vào, cái này mai phai cải thiện, chứ như thê này ae khó tìm bài lắm, bản thân a ko thể nhìn thấy bài người khác hỏi để chia sẻ dc, mỗi ngày a có ngần này tin và like đây này, ae nhìn hình góc phải nhé!
A là ng trong showbits r p tuyển thêm nhiều thư ký mới kịp đc,việc của a là sợi cầu thôi,việc khác để thư ký làm??

Chào ct maica và cả nhà mình nhé.em vừa đi dự sinh nhật về.giờ mới tránh thủ vào nói chuyện được. Em đã theo ct được mâý tuânf rồi.mọi người yên tâm.nuôi vậy mới được ăn to.một hôm đã làm sao hết lãi của những ngày trước được.chúc chủ tịch maica và cả nhà mình mai lại rực rỡ.

Ko phải vui vẻ đâu b. Tất cả đều có lí do đó. B ấy đi cm nhiều cũng sẽ đc tính bài lên điểm để lên thành viên tích cực. Như vậy là mưu đồ ko phải vui đâu
thì có thế mới tích cực chứ em, bạn ý ko làm dc như nguoi khác thì bạn ý phải đi các nơi chấm cái để lấy bài là đung rồi, chỉ còn cách đó thôi mới vượt mặt dc anh em, cho các anh về nhì hết, thế là bạn ấy khôn đó. kakka:)):)):)):)):)):))

Mình k biết bắt cầu kèo gì hết, chỉ tham khảo hợp duyên lấy số, nhiều lúc tìm mệt thật. Mong mọi ng like, ai không hiểu thì hỏi chủ thớt chia sẻ, ace vào sau đọc đc bài CS của Đại tướng Maica cũng hiểu được phần nào và vững tâm tự tin hơn. Cứ CS không hướng dẫn đc mọi ng thì xin đừng CS tránh trôi bài nhé. Xin cảm ơn nhiều

Chào ct maica và cả nhà mình nhé.em vừa đi dự sinh nhật về.giờ mới tránh thủ vào nói chuyện được. Em đã theo ct được mâý tuânf rồi.mọi người yên tâm.nuôi vậy mới được ăn to.một hôm đã làm sao hết lãi của những ngày trước được.chúc chủ tịch maica và cả nhà mình mai lại rực rỡ.
cám ơn bạn nhiều nhé, chúc bạn ngủ ngon

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.