Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 188 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ý bạn chinhak nói là đúng, nc tâm sự giao luu chia sẻ ko vấn đề j, cái đó la tốt, nhưng k đúng mục đích thành ra la ko tốt, trôi bài, Người khác ko tìn dc dan chốt ở đâu, với có nhung cái ko cần thiet, bản thân a vào tìm bài hướng dãn ae cách vào tièn mà mình đã đăng để trích dãn cho nguoi khác còn mất khá lâu, huông chi người mới vào, cái này mai phai cải thiện, chứ như thê này ae khó tìm bài lắm, bản thân a ko thể nhìn thấy bài người khác hỏi để chia sẻ dc, mỗi ngày a có ngần này tin và like đây này, ae nhìn hình góc phải nhé!
Em biết đâu ạ. Em tưởng ae vào nc chém gió cũng đc. Hihi thế từ giờ e cũng lên xem thôi hạn chế cmt k lại chôi mất bài chốt của ae?

a đang cân thêo thư ky đây em ơi, mà ko có ai ai, chỉ có mỗi nguyên586 và rubys thôi, 2 nguoi đó cũng có công viêcj ko thường xuyên lên hỗ trợ được
Anh ơi thư ký cần lên dàn hay làm j hả a . Nếu được anh cho em 1 chân thư ký của anh nhé. Cần làm j anh cứ nói em ạ.

Anh ơi link nhà mới anh dán ở đầu trang nhé. Em chỉ sợ ko tìm thấy thôi anh ạ. Hihi. Em lên dàn nhanh lắm. Nếu anh đồng í. Cho e một chân thứ ký nhé. Kaka
KKAKAKA ANH CÁM ƠN EM NHÉ, HÀNG NGÀY A SE GUI DAN CHO EM QUA HỒ SƠ CỦA EM, VAO H NÀY HAOCWJ SƠM HƠN,EM COP VỀ RỒI XOA LUÔN, CƯ ĐẾN 14H EM KO THẤY ANH HAY AI ĐANG TI EM ĐANG GIÚP ANH VẬY THÔI,
ai hOi j vd là cách chơi và vào tiền như thế nào, em chi cần cop bài a chia sẻ gủi cho họ la dc, hỏi a chot mấy h thi tra lời, hỏi ko tìn thấy dàn chót thì trích dãn hay cóp dàn của a gủi cho họ, là ok công viẹc chi có vậy, ae cung chung tay gIúp nhung người mới chua biết cách choi cua a.

LINK BÊN DƯỚI LÀ TOPIC CHO DÀN ĐỀ NUÔI CỐ ĐỊNH MÀ VẪN CHẠY TỐT
MÌNH GOM 3 DÀN CỐ ĐỊNH LẠI 1 TOPIC ĐỂ AE TIỆN THEO DÕI, AE VÀO LINK BÊN DƯỚI THAM KHẢO NHÉ

Dạ e cảm ơn chị tại gì e mến anh MAICA nhiệt tình thân thiện dễ mến, dễ gần rủi, nên em thik, còn mấy người khác tuy rằng họ củng hây e củng bái phục Họ tài nhưng tánh Tình Họ ngã mạng Khó chịu những ae ko bik hỏi họ thì họ trả lời theo kiểu khinh người nên e ko thik, còn việc trôi bài của anh maica thì tại nhìu ae hâm mộ và nhìu ae theo, và nhìu ae bình luận nên nhìu bài, zậy em mới đẩy bài của anh maica xuống cho ae dể thấy, chứ đâu phải là e đẩy bài anh maica làm gì, còn về lượt chia sẻ e muốn nhìu thì chỉ cần e qua bên cầu kèo lottbet em tám thì lên nhanh thôi, nói tóm lại tại em ngưỡng mộ anh maica và ace trong topic nầy nói chuyện vui vẻ dễ mến, còn a maica nhất nhỡ e rồi thì e ko đẩy bài ảnh xuống nữa, em cám ơn tất cả ace trong topic nầy Nhé.!!
Ae là người thân thiên nhiệt tình mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.