Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 189 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thì có thế mới tích cực chứ em, bạn ý ko làm dc như nguoi khác thì bạn ý phải đi các nơi chấm cái để lấy bài là đung rồi, chỉ còn cách đó thôi mới vượt mặt dc anh em, cho các anh về nhì hết, thế là bạn ấy khôn đó. kakka:)):)):)):)):)):))
THÌ RA LÀ ANH SỢ EM VƯỢT QUA ANH NÊN MỚI CÓ THÀNH KIẾN VỚI EM NHƯ ZẬY, ACE XEM LẠI ĐI MÌNH COMT KO BẰNG CÁI LẺ CỦA AE KHÁC TRONG TOPIC NẦY ZẬY MÀ AE CHỈ LÔI MÌNH RA NÓI, AE KO THIK THÌ TÔI KO LÀM PHIỀN AE ĐÂU, CẢM ƠN AE TUẦN QUA LÀ TUẦN VUI VẺ CỦA MÌNH. CHÚC ACE THÀNH CÔNG RỰC RỰC NHÉ.!!!

Anh @maica
H a mới dậy em à, cám ơn em nhiều nhé, a lại k biêt buồn, mà la lẽ tat nhiên của qua luat mà, a con thích đứt 2,3 hôm ý, để ăn to hơn, nhung đồng no cứ xin chêt đấy chứ, nhât lại là chết dan cung ngày chết càng là mai rat đỏ, mai a sẽ say nhà mới cho ae dc may mắn nhá
anh maica ơi em có ý kiến thế này:
Anh có thể tạo 2 topic không a? 1 topic chỉ de chốt số hàng ngày. Không ai bình luận trongđó chỉ có chốt số thôi. như vậymọi người sẽ tiện follow và ko có tình trang ko biết bài chốt sốởđâu nữa.
Topic thứ 2 la thảo luận sau mỗi giờ quay số, như topic này chả hạn.
Anh thấy saoạ?

Tự nhiên thấy buồn quá à, có cần thiết phải như thế ko cả nhà mình ơi! Toppic mình khi nào cũng nổi như cồn và có đông lượng ae theo dõi chẳng phải một phần vì bác maica tốt bụng nhiệt tình, ae trong toppic thân thiện dễ gần dễ mến sao. Toppic mình trở nên khắt khe, so đo tính toán vậy. Ae nhà mình vui, nhà hàng xóm muốn vui ké tí cũng đc chứ sao đâu. Mở rộng lòng mình ra, cho đi rồi sẽ nhận lại đc nhiều hơn thế nữa đấy nhà mình ạ. Bạn ấy có đc thêm like thêm bài thì ae nhà mình ít ra cũng đc thêm vài cái like của bạn ấy mà có sao đâu mà phải nhà mình phải khắt khe đến thế?

Dạ e cảm ơn chị tại gì e mến anh MAICA nhiệt tình thân thiện dễ mến, dễ gần rủi, nên em thik, còn mấy người khác tuy rằng họ củng hây e củng bái phục Họ tài nhưng tánh Tình Họ ngã mạng Khó chịu những ae ko bik hỏi họ thì họ trả lời theo kiểu khinh người nên e ko thik, còn việc trôi bài của anh maica thì tại nhìu ae hâm mộ và nhìu ae theo, và nhìu ae bình luận nên nhìu bài, zậy em mới đẩy bài của anh maica xuống cho ae dể thấy, chứ đâu phải là e đẩy bài anh maica làm gì, còn về lượt chia sẻ e muốn nhìu thì chỉ cần e qua bên cầu kèo lottbet em tám thì lên nhanh thôi, nói tóm lại tại em ngưỡng mộ anh maica và ace trong topic nầy nói chuyện vui vẻ dễ mến, còn a maica nhất nhỡ e rồi thì e ko đẩy bài ảnh xuống nữa, em cám ơn tất cả ace trong topic nầy Nhé.!!
A NHẮC TẤT CẢ aE LUÔN, SAU H KẾT QUẢ NỔ THI VÀO BUÔN TẸT, SAU LÚC A LÊN DÀN RỒI THÌ AE HẠN CHẾ THÔI, CÁI J CẦN THIẾT THÌ HỎI, AI HỎI J A ĐÃ GIAO CHO NGUOI ĐÓ RỒI, AI BIẾT H THI TRẢ LƠI THAY ANH, KO THI CỨ ĐỂ ĐÓ CUNG DC, LÚC NAO ANH DẠY A SẼ SOÁT LẠI VÀ TRẢ LỜI TỪNG NGƯỜI 1 KO THIẾU 1 AI, ĐỜI A THUA THA VÀ PHẢI CHỊU BAO CAY ĐẮNG MÀ A CÒN KO SỢ, KO BỎ CUỘC,
ĐỜI ANH CHỈ SỢ 1 ĐIỀU CÓ NHÀ MÀ KO AI ĐẾN THĂM HỎI A MỚI SỢ, NHUNG QUẢ THỰC NHÀ MÀ QUÁ ĐÔNG THI KO THỂ KIỂM SOẮT DC, KO TIEPS ĐÓN DC CHÚ ĐÁO THÌ THÀNH RA CÓ LỖI VỚI ANH KHÁC KO BIẾT MÀ LÊN HỎI MÀ BẢN THÂN MÌNH KO NHIN THẤY TIN CỦA HỌ THÌ ĐÓ LẠI LA THIẾU SÓT.
VẬY NÊN AE MỖI NGƯỜI BỚT CHÚT ĐI SẼ DC 1 TOPIC CHẤT LƯỢNG HƠN, AE NÀO YÊU QUÝ MAICA THÌ CHỈ CẦN LIKE LÀ MAICA ĐÃ ĐƯƠC CỘNG ĐIỂM RỒI.

CÁM ƠN EM VÀ TẤT CẢ AE YẾU MẾN MAICA.!!
CHÚC AE LUÔN MAY MẮN - THÀNH CÔNG VÀ HẠNH PHÚC!!!

THÌ RA LÀ ANH SỢ EM VƯỢT QUA ANH NÊN MỚI CÓ THÀNH KIẾN VỚI EM NHƯ ZẬY, ACE XEM LẠI ĐI MÌNH COMT KO BẰNG CÁI LẺ CỦA AE KHÁC TRONG TOPIC NẦY ZẬY MÀ AE CHỈ LÔI MÌNH RA NÓI, AE KO THIK THÌ TÔI KO LÀM PHIỀN AE ĐÂU, CẢM ƠN AE TUẦN QUA LÀ TUẦN VUI VẺ CỦA MÌNH. CHÚC ACE THÀNH CÔNG RỰC RỰC NHÉ.!!!
EM SAI RỒI, NẾU ANH MÀ MUỐN LÊN BÀI ANH CHI CẦN TRẢ LỜI 1 CÂU CAM ƠN ANH EM THÔI, A KO PHAI ĐI ĐÂU MÀ CHI Ở TAI TOPPIC CỦA ANH THÔI 1 NGÀY ĐÃ DC IT PHẢI 500 BÀI, SANG CHÚC ĐANG BAI CHÚC TÔI CHÚC VÀ CÁM ƠN THÌ THỬ HỎI NGÀY A CÓ LÊN DC 1 NGHÌN BÀI KO, A CHUP MÀN HÌNH EM XEM HIÊN TẠI ĐANG NỔI BAO NHIÊU TIN VÀ LIKE TRÊN CÁI CHUÔNG NHÉ,
CÒN MỌI NGƯỜI NÓI LÀ ĐÚNG KO SAI, BẠN THÂN EM 1 NGÀY VÀO NHÀ A ĐẨY CHÚC QUA NHIỀU LẦN TRONG KHI A TRẢ LỜI MỌI NGƯƠI CÒN IT HƠN EM.
MOI NGUOI NÓI, CÂU NÀY, CHỨ A KO NÓI VÀ A KO QUAN TÂM VID A KO CÓ THƠI GIAN NHIỀU:
CÓ NHÀ MA SAO LẠI ĐI CAC TOPPC CHÔ NÀO CUNG CÓ CŨNG SUẤT HIỆN ĐẨY BÀI, NHA CÓ KO Ở KO CHĂM LO CỨ ĐI SANG NHA KHÁC ĐỂ KIẾM BÀI, ĐỂ DC LÊN THANH VIÊN TÍCH CỰC,
A KO CÓ THOI GIAN NHIÊU ĐỂ QUAN TÂM ĐÂU,
NHUNG CÓ NGUOIWD NÓI VƠI AE EM VAO NHÀ ANH EM QUẢNG CÁO ỦNG HỘ EM VÀ XEM BÀI CỦA EM, CÁI NÀY A THẤY EM KO NÊN EM NHÉ, THẾ LA EM SAI ĐÓ, NẾU EM LÀM TÓT BẮT CHUẨN EM KO CẦN PPHAI MỜI CHAO AI CẢ, TỰ MỌI NGƯỜI SẼ TÌM ĐẾN EM, KIÊU NHƯ HOA THƠM THÌ TOA NGÁT HƯƠNG ĐÓ, TIẾNG LÀNH ĐÒN XA,
NẾU LAM KO TỐT HAY CÓ LA AI ĐI NỮA THÌ CHẲNG CÓ AI ĐOÁI HOÀI ĐẾN ĐÂU.
EM CÓ NHIỀU THỜI GIAN NÊN ĐỂ HỌC HỎI TU LUYỆN EM SẼ THÀNH CÔNG THÔI
CHÚC EM THÀNH CÔNG NHÉ

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Anh @maica

anh maica ơi em có ý kiến thế này:
Anh có thể tạo 2 topic không a? 1 topic chỉ de chốt số hàng ngày. Không ai bình luận trongđó chỉ có chốt số thôi. như vậymọi người sẽ tiện follow và ko có tình trang ko biết bài chốt sốởđâu nữa.
Topic thứ 2 la thảo luận sau mỗi giờ quay số, như topic này chả hạn.
Anh thấy saoạ?
CAI ĐÓ CUNG HAY, ĐƠN GIAN THÔI, NHUNG LẠI HƠI BỊ LĂNG NHẰNG QUÁ, CÓ NGUOI MƠI SE KO BIÊT ĐÂU, AE MOI MÀ VAO LÁY DÀN XIN DÀN GHÉP SẲN HỎI MA ANH NGỦ THI AI LA NGUOI TRẢ LỜI VÀ GHÉP CHO NGƯỜI ĐÓ, ĐUNG KO EM, AE CÓ CÁCH RỒI, TẤT CẢ DAN CHỐT SE LA Ở TRANG ĐÂU TIÊN, VD NAY A CHỐT TRANG 1, THI MAI ANH CHỈ CẦN SỬA LẠI DÀN CHÓT CỦA NGÀY HÔM TRƯỚC THÔI THI DÀN MƠI NÓ VẪ Ở ĐÓ, AE KO PHAI TIM NỮA. CÁI THỨ 2 LÀ AE QUAN LÝ DC AI CÂN J MUỐN J HỎI J A SẼ TRẢ LỜI DC, NÓI CHUUNG AE BUÔN CỨ BUÔN CÉM CỨ CHÉM, NHUNG ĐÙNG ĐẨY BÀI NHIỀU QUA LA DC, MỔI LÂN THAY TOPIC CÓ 1 SỐ AE KO THẢO ĐỂ TIM RA DC ĐÂU, NHẤT LA NGƯỜI MỚI CHOI VÀ CÁC BÁC LƠN TUỔI Ý.

Ae cho mình hỏi đánh giải 6 là đánh vào muc nào trong trang nhỉ mình mới vào chưa biết ai biết chỉ giùm với ạ
EM VAO TOP PIC NÀY CÓ DDUONG LINK BÊN DƯỚI, EM XEM TRONG ĐÓ CÓ 3 DÀN CỐ ĐỊNH, CÓ CẢ PHẦN CHIA SẺ GIAI 6, CÓ CẢ ẢNH HƯỚNG DÃN DÙNG BĂNG ĐT VÀ MÁY TÍNH EM VÀO LINK BÊN DƯỚI ĐÂY XEM EM NHÉ, https://giaimasohoc.com/threads/maica-cac-dan-3d-co-dinh-nuoi-tuan-2020.21629/#post-734457

CAI ĐÓ CUNG HAY, ĐƠN GIAN THÔI, NHUNG LẠI HƠI BỊ LĂNG NHẰNG QUÁ, CÓ NGUOI MƠI SE KO BIÊT ĐÂU, AE MOI MÀ VAO LÁY DÀN XIN DÀN GHÉP SẲN HỎI MA ANH NGỦ THI AI LA NGUOI TRẢ LỜI VÀ GHÉP CHO NGƯỜI ĐÓ, ĐUNG KO EM, AE CÓ CÁCH RỒI, TẤT CẢ DAN CHỐT SE LA Ở TRANG ĐÂU TIÊN, VD NAY A CHỐT TRANG 1, THI MAI ANH CHỈ CẦN SỬA LẠI DÀN CHÓT CỦA NGÀY HÔM TRƯỚC THÔI THI DÀN MƠI NÓ VẪ Ở ĐÓ, AE KO PHAI TIM NỮA. CÁI THỨ 2 LÀ AE QUAN LÝ DC AI CÂN J MUỐN J HỎI J A SẼ TRẢ LỜI DC, NÓI CHUUNG AE BUÔN CỨ BUÔN CÉM CỨ CHÉM, NHUNG ĐÙNG ĐẨY BÀI NHIỀU QUA LA DC, MỔI LÂN THAY TOPIC CÓ 1 SỐ AE KO THẢO ĐỂ TIM RA DC ĐÂU, NHẤT LA NGƯỜI MỚI CHOI VÀ CÁC BÁC LƠN TUỔI Ý.
ok anh VẬY ANH CỨ CHỐT SỐ Ở TRANG 1 LÀ OK NHẤT RỒI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.