Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em
ngày 4 it lắm. nếu có 4 thì tang lên chứ lên 13 hay 15, gân nhu là vài thang nó quay đêu lắm mới có 1 ngày thôi, nhung vân phai phòng vốn nhé
Em cam on anh ạ. Anh ơi. Anh tư vấn giúp em. Em vốn 13m.
1. Em đánh 2d truyền thống 15₫, 3₫ truyền thống 1đ
2. 2₫ giải 1- 5₫
3. Giải 6-7 đánh 1 điểm (chão theo khung)
Anh tư vấn giúp em thế có ổn ko ạ

Em

Em cam on anh ạ. Anh ơi. Anh tư vấn giúp em. Em vốn 13m.
1. Em đánh 2d truyền thống 15₫, 3₫ truyền thống 1đ
2. 2₫ giải 1- 5₫
3. Giải 6-7 đánh 1 điểm (chão theo khung)
Anh tư vấn giúp em thế có ổn ko ạ
em bo hêt 2d đi em nhé, tiên 2d để đó đâu tư cho 3d,
em chi nên choi dan 3d giai đb thôi, g1 a mới quay lại nên để ôn dã rồi hay vào sau, truoc tiên em vào tiên giai đb the này cho a nhé.

BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT,
DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 2,5,9
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI TANG LÊN THÊM 1K DAN 455 NẾU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM RỒI, HÔM 4 GÃY THI LẠI VỀ MỨC VÀO TIÊN BAN ĐẦU
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO1K
4 lấy 4 càng 3 x với dan 40 số = 160 số vào 1k
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ

CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
em choi chi 1 tuân thôi la em có lãi rồi, khi nào có 25m thi lại nhắn anh, a lại bỏ sung thêm

em bo hêt 2d đi em nhé, tiên 2d để đó đâu tư cho 3d,
em chi nên choi dan 3d giai đb thôi, g1 a mới quay lại nên để ôn dã rồi hay vào sau, truoc tiên em vào tiên giai đb the này cho a nhé.

1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 2,5,9
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI TANG LÊN THÊM 1K DAN 455 NẾU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM RỒI, HÔM 4 GÃY THI LẠI VỀ MỨC VÀO TIÊN BAN ĐẦU
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO1K
4 lấy 4 càng 3 x với dan 40 số = 160 số vào 1k

em choi chi 1 tuân thôi la em có lãi rồi, khi nào có 25m thi lại nhắn anh, a lại bỏ sung thêm
Em cam ơn anh ạ.

Mà a e hỏi hơi tế nhị chút có gì a bỏ qua cho e nhé . Giờ chắc a trả phải làm gì chỉ cần chơi thôi a nhỉ tháng doanh thu chơi số này của a cũng phải cả trăm a nhỉ

Mà a e hỏi hơi tế nhị chút có gì a bỏ qua cho e nhé . Giờ chắc a trả phải làm gì chỉ cần chơi thôi a nhỉ tháng doanh thu chơi số này của a cũng phải cả trăm a nhỉ
sao lại ko làm gì?. thức đêm, ngủ ko đủ còn liệt hơn đi làm ngoài ấy bạn ah.

E cảm ơn bác maica nhiều ?e tiếc mỗi là ko vào đc cả 2dàn của bác vì ku nó hạn chế số?e chúc bác mạnh khoẻ để soi cầu giúp bọn e đc vào bờ ?

hơn chứ lam gì đến kakkaa, a ko lam j cả, h a bỏ hết nghê cua anh rồi, mặc dù nghe cua anh cung hái ra tiền đó, bay h anh tạp trung vào 1 nghe lô đề thôi, a cung gân như ko tiêu đến tiền, toàn tiêu tiền của các bạn anh thôi, ở nha hay đi chơi đều vậy, tại sao thì em có thể đoán dc la a lại ko phai bỏ tiền khi đi an đi chơi hay bât cứ j, bất cứ nơi nào có đặc sản hay món j ngon là có người đem đến tậm nơi, mong a nhận cho, còn ở nhà a cung ko ra khỏi nhà mấy, rat ít vì a bận chỉ ngồi máy tính xong la ngủ thôi, nc a thê là ko sướng đâu. khỏ lắm em à.

Vốn e 5tr e xin anh tư vấn giúp ak e cảm ơn
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 1,2,4
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.