Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hơn chứ lam gì đến kakkaa, a ko lam j cả, h a bỏ hết nghê cua anh rồi, mặc dù nghe cua anh cung hái ra tiền đó, bay h anh tạp trung vào 1 nghe lô đề thôi, a cung gân như ko tiêu đến tiền, toàn tiêu tiền của các bạn anh thôi, ở nha hay đi chơi đều vậy, tại sao thì em có thể đoán dc la a lại ko phai bỏ tiền khi đi an đi chơi hay bât cứ j, bất cứ nơi nào có đặc sản hay món j ngon là có người đem đến tậm nơi, mong a nhận cho, còn ở nhà a cung ko ra khỏi nhà mấy, rat ít vì a bận chỉ ngồi máy tính xong la ngủ thôi, nc a thê là ko sướng đâu. khỏ lắm em à.
Dạ vâng e hiểu rồi ạ e cảm ơn a ạ

em choi thêm mây dàn nhỏ 2k nữa nhé, dan nhỏ ko can chão, chỉ chao dàn to thôi, luc nào lên 15, 20 tr thi a lai bổ sung tiếp
Hì 2 ngày nay e chơi 4 dàn rồi a ạ : 7*65 , 7*40 , 4*65 , 4*40 , 2 ngày nay đều tí full 4 dàn . Tỉ lệ e chơi dàn to 3k dàn nhỏ 1k a ạ . Mỗi dàn tí cộng ra nhiều phết a ạ

Bác cho e hỏi tý ngày nào bác cũng chốt dàn 3c ạ hau cố định vậy

it vôn đung ham 4d em nhé, có 20 tr thi hay chơi dan 4d nhỏ 1176, nuôi, ko thi cư chiên 3d cho lành, khi nao khỏe thi chiên j cung dc
Dạ vâng ạ e sợ sợ 4d rồi a ạ . Số e chưa có duyên với 4d nên ko ham a ạ . Tuần trước nuôi dàn 4d 4 tổng ghép 4 càng ý a gãy luôn mấy ngày thế là cụt vốn xong 3d thì ăn full thông 5 ngày liền đấy a chứ ko thì giờ vốn chắc cụng phải 20tr rồi a ạ

Bác cho e hỏi tý ngày nào bác cũng chốt dàn 3c ạ hau cố định vậy
a ngày nào cung chôt cho ngày ấy, ko bao h dánh lại, trong này la toàn dan ngày thôi nhé, em muốn nuôi thì em tìm topic khác của a có dan nuôi 144 sô 3 càng 336,200 số, em vào tahnh tìm kiếm em bấm vào ô thanh viên đánh tên anh maica là ra hàng loạt các dàn cua a chia sẻ, em tìm trong các trang đó la thấy.
đây la toppic cua hàng ngày, em cân hàng ngày thi vao đây nhé

a ngày nào cung chôt cho ngày ấy, ko bao h dánh lại, trong này la toàn dan ngày thôi nhé, em muốn nuôi thì em tìm topic khác của a có dan nuôi 144 sô 3 càng 336,200 số, em vào tahnh tìm kiếm em bấm vào ô thanh viên đánh tên anh maica là ra hàng loạt các dàn cua a chia sẻ, em tìm trong các trang đó la thấy.
đây la toppic cua hàng ngày, em cân hàng ngày thi vao đây nhé
E thì ngày nào cũng đọc tip của a nhưng hnay thấy a nt thì e hỏi thôi ạ

Mai bác cứ lấy hết số của gđb và g1 làm càng . mai mình tự tin luôn . càng g1 vs đb ít khi trượt quá 3 ngày. Mai khung ngày cuối rôig đấy
a có cách băt riêng của a, kiêu cuae em la chi rình thôi, nên sẽ gãy nhiều va ko ổn định, ok a sẽ kêt hop vi la khung ngay cuối, mai thua em chịu trách nhiêm voi mọi nguoi nhé kakakaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.