Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HAHHA TÊT A VỀ THÌ NGHI QUAY LA VUA ĐUNG KO??? RA RIENG NGOÀI RẰM AE HAY VAO CHƠI. TỪ H ĐÊN TẾT ĐỂ AE KIÊM TIÊN TRA NỢ RÔI CÓ THÊM MA ĐI DU LỊCH CHÂU ÂU 1 CHUYẾN NHỈ???
Em chỉ mong trả hết nợ và lấy tiền mình nộp cho chủ lô trước đây thôi chưa dám ước dư ra mà đi du lịch hii

CÂU NÓ THỂ MÀ, BIET SAO DC, A CUNG TIEC LẮM
Mai 4d HT ngày 4 r! E có nên đi 2k k a? Cảm ơn a nay e ăn 3d g 4d HT cũng đc hơn 2m, giữ phong độ a nhé! Cố bám a về bờ. Bao giờ a về việt nam thì báo e tiếng a nhé! Em xin phép ra thủ đô thăm anh.

cai nay phai hỏi ro ràng thi mới dc, vd em nhắn hăn cho admin hỏi là h bọn em muốn như thế vd em tât cả ae dến dia chi la sân vân động my đình thôi dc ko. ko đang số ko j chi bảo la tap trung tại cửa chinh sân vân động, nếu như thế thì mới dc, thi h nào h nào đến đó la ok
Tình hình mai em lên đi đi lối như nào anh oi

Nay dàn 4d HT k về a nhỉ! Hẹn mai rực rỡ hơn a nhé
Ca
cai nay phai hỏi ro ràng thi mới dc, vd em nhắn hăn cho admin hỏi là h bọn em muốn như thế vd em tât cả ae dến dia chi la sân vân động my đình thôi dc ko. ko đang số ko j chi bảo la tap trung tại cửa chinh sân vân động, nếu như thế thì mới dc, thi h nào h nào đến đó la ok
Chuc mung mai ca va ca nha hn ruc ro qua

3d 455x2 cả db và g1dàn Huyền thoại 48x7 càng cũng nhân 2 dan280x1 OK ko a

Hay đó a ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.