Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E xin có đôi lời góp ý về pp chơi theo a @maica như này ae xem có hợp lí ko ạ . E thấy dàn truyền thống 455s là tỉ lệ ăn cao nhất nên ae muốn chơi gì thì chơi phải lấy dàn ý làm chính và dàn ý phải vào to tiền nhất để nhỡ gãy những cái dàn khác thì còn dàn đó nó gánh cho ko được nhiều thì ít nhất phải hoà vốn để ngày sau còn lấy vốn chơi tránh tình trạng gãy hết là ngày sau cụt vốn ạ . Phải nghĩ được ít còn hơn mất hết ạ . E có đôi lời vậy có gì ko phải ae bỏ qua ạ

10 tr la it đó, anh tuân thu đung cách minh chia sẻ còn dc hơn
duoi đây la vốn 6tr đanh theo ti lê này tuan này đa dc 10 tr rôi, thâm chi kla hơn, đanh to hơn sẽ dc ohai 20 tr
BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT,

DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 1,2,4
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI TANG LÊN THÊM 1K DAN 455 NẾU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM RỒI, HÔM 4 GÃY THI LẠI VỀ MỨC VÀO TIÊN BAN ĐẦU
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
E có số vốn là 5tr mà theo a @maica chơi từ thứ 2 đến nay là 6 ngày gãy 1 ngày e ko gấp chão chỉ chơi 2,3k dàn 455s và 1k dàn 260s mà hôm đó nạp có 1,3tr đến nay đã lãi được 8,3tr rồi ạ . Số e may là e thông 2 ngày đánh 2 dàn ăn cả 2 và 3 ngày nay e bắt đầu chơi 4 dàn : 455s , 280s , 260s , 160s 2 ngày trước ăn có 2 dàn và nay đã ăn full 4 dàn ạ

10 tr la it đó, anh tuân thu đung cách minh chia sẻ còn dc hơn
duoi đây la vốn 6tr đanh theo ti lê này tuan này đa dc 10 tr rôi, thâm chi kla hơn, đanh to hơn sẽ dc ohai 20 tr
BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT,

DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 1,2,4
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI TANG LÊN THÊM 1K DAN 455 NẾU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM RỒI, HÔM 4 GÃY THI LẠI VỀ MỨC VÀO TIÊN BAN ĐẦU
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
Cám ơn a nay e cũng dc 2d dàn truyền thống.tại e mới chơi nên chỉ có 1tk thôi ạ.e vẫn đang học hỏi

em neen taap trung vao dan chinh giai ddb thooi, cos thi choi theem giai nhaat, ko thi cu tap trung vao gdb 3 dan la hiệu quả nhất
Vâng ạ mai em ko choi linh tinh nưa tập chung giải db ko tham nữa nay coi như bỏ còn mai có choi thi em vào mức 1 cho giải nhất 455 ko lên chi tập chung cho db mai thêm dàn hạ

Ô chị giống e nhỉ . E bắt đầu từ thứ 2 vốn bỏ ra có 1,3tr mờ đến hôm nay lãi được 7tr rồi chị ạ . E bị ko vay kịp tiền ko thì ăn từ thứ 6 tuần trước thông 5 ngày đấy thì e chỉ ăn được có 2 ngày chứ ko cũng lãi bằng chị ??
Uh mình cứ từ từ đi đúng tỉ lệ 3đ-7đ tuần này chưa phải đi tay 3 khung nào. Tuần trước chị cũng ăn nhưng vì nuôi 4đ bỏ ko theo tiếp nên chỉ hoà thôi. Tuàn này đi mỗi 1 dàn 65x7, hôm nay có đi thêm 2đ 40s x7 nên lãi đc thế. Cứ đi đều thế hàng tuàn có lương lớn thấy vui quá em nhỉ???

E xin có đôi lời góp ý về pp chơi theo a @maica như này ae xem có hợp lí ko ạ . E thấy dàn truyền thống 455s là tỉ lệ ăn cao nhất nên ae muốn chơi gì thì chơi phải lấy dàn ý làm chính và dàn ý phải vào to tiền nhất để nhỡ gãy những cái dàn khác thì còn dàn đó nó gánh cho ko được nhiều thì ít nhất phải hoà vốn để ngày sau còn lấy vốn chơi tránh tình trạng gãy hết là ngày sau cụt vốn ạ . Phải nghĩ được ít còn hơn mất hết ạ . E có đôi lời vậy có gì ko phải ae bỏ qua ạ
Chuẩn đay ng ae thiện lành mình cũng ngĩ như bạn

Uh mình cứ từ từ đi đúng tỉ lệ 3đ-7đ tuần này chưa phải đi tay 3 khung nào. Tuần trước chị cũng ăn nhưng vì nuôi 4đ bỏ ko theo tiếp nên chỉ hoà thôi. Tuàn này đi mỗi 1 dàn 65x7, hôm nay có đi thêm 2đ 40s x7 nên lãi đc thế. Cứ đi đều thế hàng tuàn có lương lớn thấy vui quá em nhỉ???
Dạ vâng chị ạ mèo nhỏ bắt chuột nhỏ chị ạ . E giờ thấy sợ 4d rồi số ko có duyên với nó nên ko mơ mộng vì nó chứ ko giờ chắc e cụng phải có tầm đôi chục . E nghĩ cứ bám a @maica mỗi tuần kiếm 5tr tháng là có 20tr chị ạ ??

Dạ vâng chị ạ mèo nhỏ bắt chuột nhỏ chị ạ . E giờ thấy sợ 4d rồi số ko có duyên với nó nên ko mơ mộng vì nó chứ ko giờ chắc e cụng phải có tầm đôi chục . E nghĩ cứ bám a @maica mỗi tuần kiếm 5tr tháng là có 20tr chị ạ ??
Mình dc 2 lần 4d 720s hii

Chuẩn đay ng ae thiện lành mình cũng ngĩ như bạn
Dạ chơi môn này phải đi được đúng pp và đường đi và quan trọng là có a @maica tận tình chỉ bảo mới vỡ ra được a ạ . Quan trọng nhất là phải quyên được 2 từ biết thế . Chứ e nghĩ như e nạp có 1,3tr 6 ngày lãi được 8,3tr nếu mờ có vốn nạp 13tr thì lãi 6 ngày được 83tr rồi . Nhưng e mèo nhỏ nên bắt chuột nhỏ a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.