Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 96 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cái này phải tuỳ thuộc vào vốn của mình như nào a ạ . Theo e thấy nếu a muốn lãi ngay thì cứ chia vốn vào khung 5 ngày là ổn nhất vì như a @maica nói thì chưa gãy 4 ngày bao giờ thì a cứ phòng vốn hẳn 5 ngày cho chắc . Còn nếu muốn thu nhập theo tuần theo tháng thì cứ đi đều tiền a ạ . Như e tuần này bắt đầu từ thứ 3 đến nay chủ nhật gãy mất 2 ngày vẫn dương được 6tr a ạ
Nếu như em thì phải ăn đều mới có lãi đc!

vậy em nghe anh nhá
vào choi 3d thôi, ko dc choi 1 dàn, phai choi 3 dàn như dưới đây,
nếu thua anh đền
1- DÀN 3D 455 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 3,6,13 - chi chão cho dàn 455so
2 -DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ VÀO 2K
3 -DÀN 4 CANG 3 X65 SỐ VÀO 2K
DAN NHO KO CAN CHÃO
CHI CAN CHÃO DAN TO THÔI
nếu vốn lên dc 10 tr thi choi thêm 1 dàn 4 nữa là
4 -DÀN 4 CANG 3 X40 SỐ VÀO 2K

khi đang ăn dều thi cứ tăng dan to mỗi ngày lên 1k
em vào ngày từ ngày mai mức 1 là 3k la an toàn nhát cho em, vì hôm nay vừa gãy xong

Vâng ạ! Em cảm ơn a nhiều! Mong a giữ gìn sức khoẻ, giữ cái tâm để giúp đỡ ae ạ! Ngày mai đầu tuần, a chịu khó lên dàn mở bát cho may mắn a nhé!

Vâng ạ! Em cảm ơn a nhiều! Mong a giữ gìn sức khoẻ, giữ cái tâm để giúp đỡ ae ạ! Ngày mai đầu tuần, a chịu khó lên dàn mở bát cho may mắn a nhé!
e ít tuổi có gì ý kiến ko nên ko phải a bỏ qua cho e nhé . Chứ e chỉ nghĩ làm gì cũng vậy mình phải bỏ vốn ra đầu tư thì phải suy tính cho kĩ để làm sao mỗi tháng ko lãi nhiều thì cũng phải lãi ít đừng để tiền nó chạy đi ko chạy về a ạ

E còn bài tính nhỏ nhoi như này cơ ạ . E đặt chỉ tiêu theo tuần mỗi tuần dương 5tr là e nghỉ ko chơi nữa đủ sớm nghỉ sớm sang tuần sau chơi tiếp mỗi tháng làm 2 chục hơn cả lương e đi làm bục mặt ạ

e ít tuổi có gì ý kiến ko nên ko phải a bỏ qua cho e nhé . Chứ e chỉ nghĩ làm gì cũng vậy mình phải bỏ vốn ra đầu tư thì phải suy tính cho kĩ để làm sao mỗi tháng ko lãi nhiều thì cũng phải lãi ít đừng để tiền nó chạy đi ko chạy về a ạ
A biết mà, chỉ là a đang nợ nần nhiều, nên muốn tìm pp tối ưu nhất để gỡ nợ còn nếu k nợ thì đi như em kiếm lương tháng quá ok! Ae mình là 1 gđ, nên có gì chia sẻ cùng nhau mà.

GAY THI MỚI CHAO CHỨ EM, THI HÔM SAU LÂY LẠI VỐN VÀ GỐC, CÒN NAY DC MAI DC LA ĐANG ĐÀ THẮNG, THI CỨ TĂNG DẦN LÊN 1K ĐẾN THEO HANG NGÀY ĐÊN KHI NÀO GÃY THI LẠI VỀ MỨC VAO TIÊN BAN ĐẦU LA MỨC 3 NHƯ TI LỆ ĐÃ ĐUA RA NHƯ TRÊN
Dạ! E cảm ơn anh nhiều! Mai e quay về 3k

A biết mà, chỉ là a đang nợ nần nhiều, nên muốn tìm pp tối ưu nhất để gỡ nợ còn nếu k nợ thì đi như em kiếm lương tháng quá ok! Ae mình là 1 gđ, nên có gì chia sẻ cùng nhau mà.
Nhiều lúc chết vì cái kiểu áp lực nợ nần lúc nào cũng nôn nóng trả nợ đấy a ạ . Nên a cứ bình tĩnh giữ cái đầu lạnh và tỉnh táo a nhé

Đủ 5 ngày chão hay 5 ngày đều tiền chứ! 5 ngày đều tiền thì dễ, 5 ngày chão căng lắm.
Nên chia ra 5 ngày chão như mình đây bỏ hẳn 20m ra chie chuyên chơi lô đề k tiêu vào mà chỉ dám đánh ngày 1 có 1k thôi mà tuần mình cũng kiếm đc 3~5m đấy

Nên chia ra 5 ngày chão như mình đây bỏ hẳn 20m ra chie chuyên chơi lô đề k tiêu vào mà chỉ dám đánh ngày 1 có 1k thôi mà tuần mình cũng kiếm đc 3~5m đấy
Như ae mình ko nặng và nôn nóng trả nợ chỉ cần kiếm lãi là được . Nhưng a nguyen586 a có áp lực nợ nần phải kiếm để trả nợ nên cũng phân vân ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.