Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 97 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cá nhân mình chơi các dàn 3d khởi đầu 5k dàn 455 nếu chão gấp 2, dàn 280,260 mình khởi đầu 3k nếu chão gấp 1,5l. Đầu tháng 10 rực rỡ như vậy kể cả âm 4d do mình bỏ bù trừ cho nhau vẫn lãi tính đến giờ 20m. Kể cả có vốn vài trăm mình chỉ chơi thế cho an toàn k có cái gì nói trước được, cứ mỗi tháng tổng kết có lãi là thu hồi dần vốn đã mất trước kia. Từ hồi theo Maica từ T8 đến giờ chỉ có tăng lợi nhuận chưa có âm. Các bạn tự tin lên vốn nhỏ chơi nhỏ 1k rồi đâu vào đó tích tiểu thành đại. Tâm cứ loạn lên k giải quyết gì được. Giờ chỉ Cầu trời độ cho Maica thật nhiều sức khỏe còn soi cầu cho mọi ng. Còn Maica CS thì anh e sớm vào bờ.

em làm thế đồng nó sợ em đấy kakakaaaa
Nhưng mờ cái điều ước nhỏ nhoi này của e phải nhờ a mới thành hiện thực được a ạ . Tuần này e thành công lãi được 7tr vượt chỉ tiêu 2tr a ạ

Cá nhân mình chơi các dàn 3d khởi đầu 5k dàn 455 nếu chão gấp 2, dàn 280,260 mình khởi đầu 3k nếu chão gấp 1,5l. Đầu tháng 10 rực rỡ như vậy kể cả âm 4d do mình bỏ bù trừ cho nhau vẫn lãi tính đến giờ 20m. Kể cả có vốn vài trăm mình chỉ chơi thế cho an toàn k có cái gì nói trước được, cứ mỗi tháng tổng kết có lãi là thu hồi dần vốn đã mất trước kia. Từ hồi theo Maica từ T8 đến giờ chỉ có tăng lợi nhuận chưa có âm. Các bạn tự tin lên vốn nhỏ chơi nhỏ 1k rồi đâu vào đó tích tiểu thành đại. Tâm cứ loạn lên k giải quyết gì được. Giờ chỉ Cầu trời độ cho Maica thật nhiều sức khỏe còn soi cầu cho mọi ng. Còn Maica CS thì anh e sớm vào bờ.
Bao giờ vốn e lên được 20tr e cũng chơi như a tháng lại kiếm được 50tr a nhỉ

Thì đúng mà a đi làm bục mặt cả tháng lương có hơn chục triệu . Giờ may mắn gặp a @maica a ý cho bám đuôi nên mỗi tuần kiếm 5tr tháng có 2 chục khoẻ a ạ .
Mình cũng cần tiền trả nợ lm nhưng suy ngĩ bao đêm rồi đi nhẹ nhàng tháng lm 10 trịu cũng đc

Chuẩn từng câu chư a ak

A biết ước lại còn hà tiện hiii thôi thế thôi em ak từ từ khoai sẽ nhừ cái gì cũng phải hà tĩnh e nình ak
A tính chỉ tiêu như e này tuần lãi 5tr là ngỉ tuần sau chơi tiếp tháng 4 tuần là được 20tr đấy ạ . Như e tuần này chơi có 6 ngày được 7tr rồi . Còn thiếu 13tr cho 19 ngày nữa là đủ chỉ tiêu tháng a ạ

vang em cám ơn bác, ae nghe bác THO tự tiin lên nhá

Chia buồn với cả nhà hôm nay nhe, ta nghi ngơi 1 hôm để mai ăn to hơn nhà, chi tiec là kết tông 3 mà ko ăn dc 94
Mai làm lại ct ơi.hôm này n
EM SẼ CÓ NHIỀU BANH CỦA ANH, CHỈ LÀ TRƯỚC SAU THÔI EM GÁI XINH TƯƠI, CỐ LÊN HAY TIN Ở ANH, ĐUNG BUÔN NHÁ, SN PHAI VUI LÊN, A ĐANG Ở RAT XA NÊN QUÀ SẼ VỀ CHẬM CHÚT THÔI, HÃY CHỜ A NHÀ, ẢNH ĐẠI DIẸN XINH QUÁ, CHÚC EM SN NHẬT VUI VẺ LUÔN TRẺ KHỎE MẠNH MẼ VÀ MAY MẮN, A SẼ LUÔN BÊN EM NHA!!!!! KAKAKAK
Chủ tịch có tâm ,có tầm, quan tâm và trả lời mọi thắc mắc.ko biết diễn tả thế nào cho đúng những gì ct maica dành cho mọi người.mong chủ tịch luôn khoẻ.vui vẻ.và may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.