Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà mình ơi cho e hỏi với, nhà m đã ai vay tiền online trên mạng chưa?? Cho e ít lời khuyên với ạ. E cảm ơn cả nhà

TUYET VƠI RAT CÁM ƠN EM, RÂT ROC RANG VA CHI TIÊT, NHUNG A CHUA HIÊU 62 QUÂN CÔ ĐỊNH LA SAO HẢ EM???

Em chúc CT ngày mới nhiều năng lượng ạ.

Dạ 62 Quân cố định là em có đánh thêm 1 dàn cùng với dàn của bác ạ. Dàn đó em xóa số liệu đi rồi mới chụp ạ. Các mức tiền kia là chơi riêng dàn của bác, để mọi người xem dễ hiểu ạ.

OK
CHÚC EM NGÀY MỚI VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG RỰC RỠ
Xin chào Mai Ca! Chúc MaiCa luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Mình ghé thăm nhà bạn 1 tuần rồi và cũng đang theo được 4 ngày rồi. Phải nói ĐT là một người rất tuyệt vời. Nhưng có góp ý thế này xem được ko nhé. Theo mình nên ngủ đêm, làm ngày vì thức đêm nhiều rất hại người. Sau này có tuổi sẽ rất khổ, ảnh hưởng sk nhiều lắm đấy. Mong hãy lưu tâm nhé

Em chúc CT ngày mới nhiều năng lượng ạ.

Dạ 62 Quân cố định là em có đánh thêm 1 dàn cùng với dàn của bác ạ. Dàn đó em xóa số liệu đi rồi mới chụp ạ. Các mức tiền kia là chơi riêng dàn của bác, để mọi người xem dễ hiểu ạ.
CAI BẢNG CỦA EM RAT OK, EM CHO A CÁI BANG ĐÓ NHÉ, EM XÓA DAN 62 CUA EM ĐI ĐỂ ĐANG CHO MỌI NGUOI THAM KHẢO, NHIN RỄ HIỂU, CÁM ƠN EM

Xin chào Mai Ca! Chúc MaiCa luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Mình ghé thăm nhà bạn 1 tuần rồi và cũng đang theo được 4 ngày rồi. Phải nói ĐT là một người rất tuyệt vời. Nhưng có góp ý thế này xem được ko nhé. Theo mình nên ngủ đêm, làm ngày vì thức đêm nhiều rất hại người. Sau này có tuổi sẽ rất khổ, ảnh hưởng sk nhiều lắm đấy. Mong hãy lưu tâm nhé
CÁM ƠN BAN NHIỀU NHÉ, CHÚC BẠN NGÀY MỚI VUI VẺ VÀ MAY MẮN!
MÌNH SẼ LUU TÂM THAY ĐỔI CHÚT

THỐNG BÁO ĐẾN TOÀN THỂ AE ĐƯỢC BIẾT
CHÍNH THỨC MAICA LÊN TIẾNG VỚI ANH EM TRONG NHÀ CỦA MAICA.
TỪ NAY TRỞ ĐI MAICA KO MUỐN NGƯỜI CÓ TK TÊN
Anga87 SUẤT HIỆN TRONG NHÀ CỦA MAICA TƯƠNG TÁC ĐỂ KIẾM BÀI CHẤM MÚT ĐỂ TĂNG BÀI VIẾT KIẾM HẠNG TOP THÀNH VIÊN TÍCH CỰC,
MỖI 1 NGÀY KO KO THỂ ĐẾM SUỂ CÁI TIN CỦA HẮN ĐẨY BÀI RỒI BÌNH LUẬN, VỜ VỆT CHÀO HỎI CHÚC TỤNG ĐẾN HÀNG 100 CAI TIN TRONG NHÀ CỦA MAICA.
KO NHUNG THẾ CON ĐI KHẮP CÁC TOP KHÁC CŨNG VẬY.
KO NHŨNG VẬY CON VÀO ĐỂ MỜI CHÀO THÀNH VIÊN KHÁC SANG TOPPIC NÓ ỦNG HỘ VỚI QUẢNG CÁO CHƠI DÀN CỦA HẮN
MAICA KO ĐỂ Ý ĐÂU, NHỮNG CÓ NGƯỜII NÓI ĐẾN MAICA NHƯ TRÊN VÀ MÌNH ĐÃ ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN CỦA H NÓI VỀ MAICA KO ĐÚNG
MỜI AE XEM ẢNH BÊN DƯỚI
TỪ MAI MỌI NGƯỜI KO TIẾP CHUYỆN HOĂC HỎI NHẮC J ĐẾN CÁI TÊN NÀY TRONG NHÀ CỦA MAICA NỮA NHÉ,
MAICA KO MUỐN NHÌN THẤY CÁI TÊN ĐÓ SUẤT HIỆN TRONG NHÀ MÌNH NỮA.
Haizzz, bắt đầu từ câu chuyện là do em, em thấy mọi người hiền quá nên người ta làm tới, em thấy bất bình mới khuyên bạn ấy nhận lỗi mà sửa sai, ai ngờ lại xảy ra việc như vậy, xã hội mà anh có người tốt người xấu, ai cũng là THẠCH SANH HẾT thì LÝ THÔNG nhường phần ai......

NÓ THÊ NÀO A QUA BIẾT, A ĐÃ BỎ QUA KO NÓI J ĐẾN RỒI NÓ LẠI SANG NHA KHÁC RÊU DAO, NÊN ANH PHẢI NÓI THẲNG MẶT CHO MA BIẾT
Vâng anh em hiểu ạ! Em chúc anh sk và vv nha! Anh là thuyền trưởng có tâm, có tầm. Em theo anh tự nhiên cũng đc hưởng lây thêm nhiều thứ khác. Thêm hiểu biết nè, thêm nhiều bạn bè nè, đc thêm cả tiền nè... Trong lòng em thực sự rất cảm phục anh. Anh đừng giận em nữa nha nha nhaaaaaa?

Anh em nào hôm nay chén thì Like cho MAICA nào. tận 40nghin kike mới lên được hàm nữa cơ
còn thiếu 17 k like nữa mới lên được Thống Tướng lên là lên nào ae ơi!!!!!!!!!!!

[/QUOTE
Chén hay ko em vẫn like mà. Kaka tại tối qua em bận nên ở nhà ko lâu lại ra. Kaka. Bão like để Thủ lĩnh lên Thống tướng anh em ơi.

THỐNG BÁO ĐẾN TOÀN THỂ AE ĐƯỢC BIẾT
CHÍNH THỨC MAICA LÊN TIẾNG VỚI ANH EM TRONG NHÀ CỦA MAICA.
TỪ NAY TRỞ ĐI MAICA KO MUỐN NGƯỜI CÓ TK TÊN
Anga87 SUẤT HIỆN TRONG NHÀ CỦA MAICA TƯƠNG TÁC ĐỂ KIẾM BÀI CHẤM MÚT ĐỂ TĂNG BÀI VIẾT KIẾM HẠNG TOP THÀNH VIÊN TÍCH CỰC,
MỖI 1 NGÀY KO KO THỂ ĐẾM SUỂ CÁI TIN CỦA HẮN ĐẨY BÀI RỒI BÌNH LUẬN, VỜ VỆT CHÀO HỎI CHÚC TỤNG ĐẾN HÀNG 100 CAI TIN TRONG NHÀ CỦA MAICA.
KO NHUNG THẾ CON ĐI KHẮP CÁC TOP KHÁC CŨNG VẬY.
KO NHŨNG VẬY CON VÀO ĐỂ MỜI CHÀO THÀNH VIÊN KHÁC SANG TOPPIC NÓ ỦNG HỘ VỚI QUẢNG CÁO CHƠI DÀN CỦA HẮN
MAICA KO ĐỂ Ý ĐÂU, NHỮNG CÓ NGƯỜII NÓI ĐẾN MAICA NHƯ TRÊN VÀ MÌNH ĐÃ ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN CỦA H NÓI VỀ MAICA KO ĐÚNG
MỜI AE XEM ẢNH BÊN DƯỚI
TỪ MAI MỌI NGƯỜI KO TIẾP CHUYỆN HOĂC HỎI NHẮC J ĐẾN CÁI TÊN NÀY TRONG NHÀ CỦA MAICA NỮA NHÉ,
MAICA KO MUỐN NHÌN THẤY CÁI TÊN ĐÓ SUẤT HIỆN TRONG NHÀ MÌNH NỮA.

E giờ ở ngoài họ còn ko cho vay nữa rồi ý ạ. Nên e mới tìm đến vay trên ấy. Muốn hỏi mn xem nó có nguy hiểm ko ạ
Vay online thì ko vấn đề gì, chỉ là lãi suất rất cao. Nhung nếu như em tính toán vay để chơi xsvn mà có lãi thì vẫn ok em ạ. Vì chị thấy vay online cao nhưng nếu như để mình tiêu xài thì ko nên nhưng nếu em vay để kinh doanh ra lãi cao hơn thì vẫn sd đc em ạ.

Ngày mới chúc đại tướng sức khoẻ.may mắn và hạnh phúc. Thói quen của mình dù chậm chạp nhưng vào bao giờ cũng đọc hết những bình luận trong nhà mình để bấm lai hết các bài bình luận của maica thay cho những lời cảm ơn.trc mình cũng ko hiểu gì .lên vào thấy bạn anga87 nghĩ là bạn ấy nhiệt tình nghĩ ai cũng như mình đang ko hiểu biết gì có người chỉ bảo hướng dẫn thì trong lòng rất cảm kích lên tiếc gì một nút bấm.ko ngờ bạn lại có ý định khác.mình xin rút kinh nghiệm.đúng là lòng người ko thể hiểu hết được. nhưng giờ mọi chuyện đã qua rồi maica cho mình hàng ngày theo số của bạn nhé. Cảm ơn maica nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.