Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sáng sớm r a đã thấy a bực mình rồi ạ . A đừng để tâm mấy chuyện đấy làm gì ạ coi như gặp loại tiểu nhân a ạ . A sống sao a như nào cả diễn đàn đều biết . Với ae đã và đang theo a thì a luôn là người a tốt người dẫn đường chỉ lối cho ae trong gia đình @maica
OK A PHẢI LÊN TIÊNG KO VÂN CỐ TÍNH BỐ LÁO, CÒN VỚ VẨN NỮA A BÁO ADMIN NGAY
CHÚC EM NGÀY MỚI VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG RỰC RỠ

ĐÂY MỌI NGƯỜI XEM CÁI LOẠI NÀY CHÁO ĐAI BẮT, SUỐT NGÀY NÓ HỎI AE ƠI HÔM NAY TỔNG J CANG J CHO EM XIN VỚI, H NÓ THÊ NÀY ĐẤY
Bạn nói đúng đấy và nói cho cả gia đình trên đây để mọi ng biết mà tránh vì từ hôm bạn đấy sang nhà mình ko phải lấy dàn để chơi như mọi ng mà sang chào hỏi vớ vẩn lên mình cũng ko bình trả lời bạn đấy một câu nào cả

CÓ A QUEN HIEU LẮM
CÓ A QUEN HIEU LẮM
A ĐI ĂN SÁNG ĐÂY, ĐÓI QUA RỒI, CÓ J NC SAU EM NHÉ, CHÚC EM 1 NGÀY MỚI ĐẮC TÀI SAI LÔC, BUÔN MAY BÁN ĐẮT EM NHÉ, CHÚC EM VUI VẺ VÀ MAY MẮN RỰC RỠ
Cái Bác này nhạc nào cũng nhảy đc . em đọc bài của bác mà sao nó cuốn hút thế. Cứ như đọc chuyện Thạch xanh ý. Nếu em sửa đc tên bác em sẽ đặt Tên là ĐỨC-NHÂN-TÂM.hihi

NGÀY NÀO A CUNG THẾ MÀ, H ANH LAM ĐẾN TRUA HOÁCX 1,2 H ANH NGỦ ĐẾN 6.7.8J TÔI J ĐÓ, DAY ĂN RỒI NGỒI ĐẾN TRƯA, CƠ VẬY THÔI, A ĐANG ĐI DU LỊCH ĐÂY CHỨ, CÓ O NHA ĐÂU, A Ở NHÀ A CŨNG THẾ MÀ, H A KO DAM VỀ VN, VỀ SỢ BỊ CACH LY
Em cũng biết a hay thức khuya nhưng tưởng 2h đi ngủ. Thức đêm thế này hay bị đau dạ dày lắm a ạ.

NGÀY NÀO A CUNG THẾ MÀ, H ANH LAM ĐẾN TRUA HOÁCX 1,2 H ANH NGỦ ĐẾN 6.7.8J TÔI J ĐÓ, DAY ĂN RỒI NGỒI ĐẾN TRƯA, CƠ VẬY THÔI, A ĐANG ĐI DU LỊCH ĐÂY CHỨ, CÓ O NHA ĐÂU, A Ở NHÀ A CŨNG THẾ MÀ, H A KO DAM VỀ VN, VỀ SỢ BỊ CACH LY
Thôi a chịu khó vì anh em ở bên đó, chứ về bị cách li anh em lại ra đảo hết trời đang mưa bão thế này

NẾU A BI CACH LY THI A SẼ DÀN NUÔI IT SỐ 2D VÀ 2D VƠI A SẼ CHỈ CÀU CHO AE BẮT. CHOI CAC DÀN NUÔI CỦA ANH
Dạ bí quá thì nuôi vậy chứ em cứ thích ăn sổi, ngày nào vào ngày đó lấy dàn của a chiến thôi. Vì nuôi cứ rung tay đến gần cuối khung sợ gãy ko dám vào to cuối cùng về vẫn âm hoặc hoà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.