Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TÁO LÀ TAO J, TAOD CÓ PHẢI GIÓNG TÁO TẦU KO???
Phải đây k em???
Của hàn hay mỹ nó cũng màu đó a mà nó ko xốp . Mua mấy loại mà trái nó nặng á a. Đặt ruột

Đính kèm

đung rồi a ko thích ăn xốp, ngon quá
E vựa trái cây nhập khẩu lựn mà, nên cái gì cũng rành 1 xíu , 1 người việt xài hàng việt, 2 xài của mỹ hàn chất lượng và thuốc men đỡ hơn, 3 ko bán đồ tầu dù lợi nhuận kinh tế cao nhưng không.

Em trước khi chơi bet thì chơi dàn đề bên ngoài e cũng đang dư 200tr. Từ khi vào trang chơi mò sang bet, thế là cuộc đời đi xuống luôn. Bet nó để tỷ lệ tiền nhỏ xuống, 1 triệu thành còn 1 nghìn, khiến người chơi không biết xót tiền nữa.
Giờ em bỏ đc bet chưa?

A ĐI ĂN SÁNG ĐÂY, ĐÓI QUA RỒI, CÓ J NC SAU EM NHÉ, CHÚC EM 1 NGÀY MỚI ĐẮC TÀI SAI LÔC, BUÔN MAY BÁN ĐẮT EM NHÉ, CHÚC EM VUI VẺ VÀ MAY MẮN RỰC RỠ
Dạ a, em cảm ơn a. E cũng cbi đi giao hàng rồi, chỉ hy vọng theo a kiếm lại đỡ mấy tấn nho mỗi ngày mà bao năm qua gửi nhà thằng đồng rất rất là nhiều tấn rồi.

E vựa trái cây nhập khẩu lựn mà, nên cái gì cũng rành 1 xíu , 1 người việt xài hàng việt, 2 xài của mỹ hàn chất lượng và thuốc men đỡ hơn, 3 ko bán đồ tầu dù lợi nhuận kinh tế cao nhưng không.
ĐUNG RỒI LAM CAI J CŨNG PHẢI CÓ TÂM EM À, CÓ THỂ MÌNH VỚI DC CÁI LỘC KHÁC, NHU LÔ ĐỀ CHANG HẠN, EM ĂN LỘC LÔ ĐỀ LA DC RÔI, CÁI KIA CỨ BUÔN 9 BÁN 10 CÓ LẠI LA OK RỒI, SỐNG NÊN CÓ ICH CHO XA HỘI CÓ TÂM ĐỨC MẶC SỨC MÀ ĂN, ĐỂ LẠI PHÚC ĐỨC CHO THẾ HỆ SAU.

A ĐỌC DC A MỚI SÔI MÁU LÊN, BT A KO ĐỂ Ý, KO CÓ THƠI GIAN TIÊP CHUYÊNJ VÀ TRẢ LỜI TRONG TOPIC CỦA MINH CON KO HẾT, THI THOI GAIN ĐÂU QUAN TÂM CHUYÊN ĐÓ, MÂY HÔM TRUOC MÌNH CÒN BẢO CỐ VUOT LÊN VVV THÊ MÀ NÓ CÒN BẢO MÌNH LA SỢ NÓ VƯỢT, NO TUÔI J, TAI TÀI KO CÓ TOÀN ĐI CHÂM MÚT ĐỂ LÂY THÀNH TÍCH, DỤ RÔI MỜI CHÀO SANG TOPPIC NÓ ĐẺ CHOI ĐỂ UNG HỘ, THẾ LA CÓ HÔM CÓ BẠN NÀO ĐÓ TRA LỜI THẲNG MẶT CHO, TRA LƠI LÀ EM CHỈ LIKE VÀ CỔ VŨ CHO ANH MAICA THÔI, THỂ LÀ TẮT ĐIỆN. ANH MÀ MUỐN RÀNH HAY LÂY BÀ THÌ CHI 1 CẦU CAM EON ANH EM THÔI, A ĐI KHẮP TRONG TOPIC CỦA ANH THÌ NGÀY ĐÃ DC VÀI K BÀI RỒI, ĐUNG LÀ VỚ VẨN NGHI ĐÉN ƯC CHẾ
Thôi anh hạ hoả đi ạ, em cũng tưởng bạn ấy thiện chí, qua toppic mình quen rồi giúp đỡ mn luôn, chứ bạn ấy đăng tin và nói thế là ko đc rôuf. Nếu bạn ấy nói thế thì đúng là bạn ấy tuổi gì mà dám so đc với anh. Em cũng hay cởi mở, nhưng cũng chỉ cởi mở với những người có thiện chí thôi. Em cũng phải rút kinh nghiệm anh ạ!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.