Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sao vậy a. Sao yuc chế
A ĐỌC DC A MỚI SÔI MÁU LÊN, BT A KO ĐỂ Ý, KO CÓ THƠI GIAN TIÊP CHUYÊNJ VÀ TRẢ LỜI TRONG TOPIC CỦA MINH CON KO HẾT, THI THOI GAIN ĐÂU QUAN TÂM CHUYÊN ĐÓ, MÂY HÔM TRUOC MÌNH CÒN BẢO CỐ VUOT LÊN VVV THÊ MÀ NÓ CÒN BẢO MÌNH LA SỢ NÓ VƯỢT, NO TUÔI J, TAI TÀI KO CÓ TOÀN ĐI CHÂM MÚT ĐỂ LÂY THÀNH TÍCH, DỤ RÔI MỜI CHÀO SANG TOPPIC NÓ ĐẺ CHOI ĐỂ UNG HỘ, THẾ LA CÓ HÔM CÓ BẠN NÀO ĐÓ TRA LỜI THẲNG MẶT CHO, TRA LƠI LÀ EM CHỈ LIKE VÀ CỔ VŨ CHO ANH MAICA THÔI, THỂ LÀ TẮT ĐIỆN. ANH MÀ MUỐN RÀNH HAY LÂY BÀ THÌ CHI 1 CẦU CAM EON ANH EM THÔI, A ĐI KHẮP TRONG TOPIC CỦA ANH THÌ NGÀY ĐÃ DC VÀI K BÀI RỒI, ĐUNG LÀ VỚ VẨN NGHI ĐÉN ƯC CHẾ

A ĐỌC DC A MỚI SÔI MÁU LÊN, BT A KO ĐỂ Ý, KO CÓ THƠI GIAN TIÊP CHUYÊNJ VÀ TRẢ LỜI TRONG TOPIC CỦA MINH CON KO HẾT, THI THOI GAIN ĐÂU QUAN TÂM CHUYÊN ĐÓ, MÂY HÔM TRUOC MÌNH CÒN BẢO CỐ VUOT LÊN VVV THÊ MÀ NÓ CÒN BẢO MÌNH LA SỢ NÓ VƯỢT, NO TUÔI J, TAI TÀI KO CÓ TOÀN ĐI CHÂM MÚT ĐỂ LÂY THÀNH TÍCH, DỤ RÔI MỜI CHÀO SANG TOPPIC NÓ ĐẺ CHOI ĐỂ UNG HỘ, THẾ LA CÓ HÔM CÓ BẠN NÀO ĐÓ TRA LỜI THẲNG MẶT CHO, TRA LƠI LÀ EM CHỈ LIKE VÀ CỔ VŨ CHO ANH MAICA THÔI, THỂ LÀ TẮT ĐIỆN.
Dạ, em thấy 2 hôm nay rồi, Em cũng không ngờ sự việc nó đi quá xa luôn á.

Cái gì làm là được diễn đàn nói chung và ae maica nói riêng đều được nhìn nhận rõ ràng bằng hành động a nha, cá nhân em là người gần như đọc và theo a hơn 2 tháng qua rồi.
A RẤT RỄ TÍNH VÀ HÒA ĐỒNG, MOI CÁI NHẮC NHỞ THÔI XONG LA THÔI, NẾU A KO NHN THẤY CAI TIN ĐÓ KO SAO, A NHÌN TẤY A KO THỂ BỎ QUA DC.

EM NGU MUỘN THÊ À, HÔM NAY LÔ CÓ DC KO? EM CÓ LÔ ĐẸP CỨ ĐĂNG VÀO ĐÂY CHO AE THAM KHẢO EM NHÉ,
A ĐỌC BÀI VÀ XEM VIDEO VỀ BỜ HÔM QUA ANH MƠI BIET EM THI LÔ THANG 7 ĐUNG TOP ĐÓ
Đâu có đâu a, e chưa từng tham gia cuộc thi nào cả, e là người bán nho và giao nho thôi a, và theo 3 càng đề của a thôi. Thường 2h em dậy rồi

Đâu có đâu a, e chưa từng tham gia cuộc thi nào cả, e là người bán nho và giao nho thôi a, và theo 3 càng đề của a thôi. Thường 2h em dậy rồi
À CHẾT ANH NHẦM EM VỚI KHƠIPUOI3, UH TƯ TRƯỚC A VAN HAY NHÂM 2 ĐUA EM ĐÓ, EM THAY ANH DÂỊ DIẸN NÊN A KO NHƠ LẮM, MỌI KHI HAY NC VOI ĐUA EM BÁN NHO H KO BIÊT NÓ ĐI ĐÂU, RỒI DẠO NÀY EM BAN DC KO, NHO EM LA NHO J VẬY???

A CHẾT ANH NHẦM EM VỚI KHƠIPUOI3, UH TƯ TRƯỚC A VAN HAY NHÂM 2 ĐUA EM ĐÓ, EM THAY ANH DÂỊ DIẸN NÊN A KO NHƠ LẮM, MỌI KHI HAY NC VOI ĐUA EM BÁN NHO H KO BIÊT NÓ ĐI ĐÂU, RỒI DẠO NÀY EM BAN DC KO, NHO EM LA NHO J VẬY???
Kaka e đây, đúng rồi a, lâu nay vẫn đi theo a chứ ko đi đâu cả, mỗi ngày vẫn like ko thíu bài nào hết,Đang mưa bão nên tình hình chung cũng khó á a, e bán nho ở quê e ninh thuận gửi vô sgon. Nho đỏ có, nho xanh có á a, táo cũng có.

À CHẾT ANH NHẦM EM VỚI KHƠIPUOI3, UH TƯ TRƯỚC A VAN HAY NHÂM 2 ĐUA EM ĐÓ, EM THAY ANH DÂỊ DIẸN NÊN A KO NHƠ LẮM, MỌI KHI HAY NC VOI ĐUA EM BÁN NHO H KO BIÊT NÓ ĐI ĐÂU, RỒI DẠO NÀY EM BAN DC KO, NHO EM LA NHO J VẬY???
A hay đùa e là nay được mấy tấn nho kaka. Hèn gì lâu nay có mấy tin nhắn e nhắn mà không thấy a trả lời kaka. Thì ra là do e đổi ảnh đại diện.

Kaka e đây, đúng rồi a, lâu nay vẫn đi theo a chứ ko đi đâu cả, mỗi ngày vẫn like ko thíu bài nào hết,Đang mưa bão nên tình hình chung cũng khó á a, e bán nho ở quê e ninh thuận gửi vô sgon. Nho đỏ có, nho xanh có á a, táo cũng có.
NHA EM CÓ TRỒNG KO, HAY EM BUÔN THÔI, NHO NHING THUÂN CÓ CẢ NHA XANH À, CÓ PHẢI CÓ LOẠI KO CÓ HẠT KO???

Và thường giờ này 2 tháng qua chỉ có e và a hay nói chuyện nhất thôi.

THỐNG BÁO ĐẾN TOÀN THỂ AE ĐƯỢC BIẾT
CHÍNH THỨC MAICA LÊN TIẾNG VỚI ANH EM TRONG NHÀ CỦA MAICA.
TỪ NAY TRỞ ĐI MAICA KO MUỐN NGƯỜI CÓ TK TÊN
Anga87 SUẤT HIỆN TRONG NHÀ CỦA MAICA TƯƠNG TÁC ĐỂ KIẾM BÀI CHẤM MÚT ĐỂ TĂNG BÀI VIẾT KIẾM HẠNG TOP THÀNH VIÊN TÍCH CỰC,
MỖI 1 NGÀY KO KO THỂ ĐÉM SUỂ CÁI TIN CỦA HẮN ĐẨY BÀI RỒI BÌNH LUẬN, VỜ VỆT CHÀO HỎI CHÚC TỤNG ĐẾN HÀNG 100 CAI TIN TRONG NHÀ CỦA MAICA.
KO NHUNG THẾ CON ĐI KHẮP CÁC TOP KHÁC CŨNG VẬY.
KO NHŨNG VẬY CON VÀO ĐỂ MỜI CHÀO THÀNH VIÊN KHÁC SANG TOPPIC HỌ ỦNG HỘ VỚI QUẢNG CÁO CHƠI DÀN CỦA HẮN
MAICA KO ĐỂ Ý ĐÂU, NHỮNG CÓ NGƯỜII NÓI ĐẾN MAICA NHƯ TRÊN VÀ MÌNH ĐÃ ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN CỦA H NÓI VỀ MAICA KO ĐÚNG
MỜI AE XEM ẢNH BÊN DƯỚI
TỪ MAI MỌI NGƯỜI KO TIẾP CHUYỆN HOĂC HỎI NHẮC J ĐẾN CÁI TÊN NÀY TRONG NHÀ CỦA MAICA NỮA NHÉ,
MAICA KO MUỐN NHÌN THẤY CÁI TÊN ĐÓ SUẤT HIỆN TRONG NHÀ MÌNH NỮA.
em thấy thành viên viên này tham gia sôi nổi thật. bài viết nào cũng thấy thành viên này có mặt . hóa ra là có mục đích xấu . cảm ơn bác đã nhắc nhở

NHA EM CÓ TRỒNG KO, HAY EM BUÔN THÔI, NHO NHING THUÂN CÓ CẢ NHA XANH À, CÓ PHẢI CÓ LOẠI KO CÓ HẠT KO???
Có a nhà vẫn trồng, mà diện tích không nhiều nên phải thu thêm gửi vào sài gòn, ninh thuận đa số họ trồng nho đỏ và nho xanh có hạt a, còn đa số không hạt ít người trồng.

em thấy thành viên viên này tham gia sôi nổi thật. bài viết nào cũng thấy thành viên này có mặt . hóa ra là có mục đích xấu . cảm ơn bác đã nhắc nhở
ĐÚNG ĐÓ EM NÉ, KO CÓ TÀI NHƯNG LẠI VÀO CÁC TOP KHÁC CHẤM MÚT, ĐẺ DC LÊN LÀM THÀNH VIÊN TÍCH CƯC, ĐÂY LÀ KIỂU CẠNH TRANH HÈN HẠ, MẶC DU A KO CÓ Y HAY NGHĨ ĐẾN CẠNH TRANH J Ở ĐÂY HẾT, EM NHÌN VÀO BẢNG THÀNH VIÊN TICH CỰC ĐO MÀ XEM H LÊN ĐỨNG TOP 3 ĐO, CÓ TÀI CÁN J ĐÂU, THI KO PHẢI Y ĐÒ SẤU THÌ LA J, VAO NHẮN ĐẢY BÀI VÔ TỘI VẠ, SANG NGÀY RA TRÁNG MIỆNG TOPPIC CỦA ANH MẤY CHỤC CÁI TIN NHẮN VỚ VẨN, TRÔI HẾT CẢ BÀI. CỨ NHẮN VÀ CHÚC LA DC CỘNG BÀI EM HIỂU KO THẾ LÀ ĐI DAO KHẮP NƠI.
MƠI ĐÂY MƠI CÓ TRƯƠNG TRÌNH THƯỞNG TIỀN THANH VIÊN TÍCH CỰC THI MỚI SUẤT HIỆN ĐÓ.
TRONG KHI CHUA CÓ TRUONG TRÌNH NÀY A ĐÃ TRONG TOP 10 RỒI, CÓ PHẢI LÀ CÓ MÀ A MỚI NÀY NỌ ĐÂU

Có a nhà vẫn trồng, mà diện tích không nhiều nên phải thu thêm gửi vào sài gòn, ninh thuận đa số họ trồng nho đỏ và nho xanh có hạt a, còn đa số không hạt ít người trồng.
A HỎI ĐỂ A BIET, CÓ NGƯỜI NOI KO HAT CỦA NINH THUẬN A KO TIN,
THÍCH NHI, A CHUA BAO H DC ĐẾN VƯỜN NHO ĐÂU, UOC MƠ CUA ANH LA DC ĐẾN NINH THUÂN VÀ VUON NHO BÁT NGÁT

ĐUNG RRỒI THÊ EM VÂN ĐI DỀU ĐÂY CHỨ, PHAI THEO VÀ TUÂN THỦ PP VAO TIÊN CUA ANH NHÉ, NAY MOI ĂN LẠI THI MAI DAN 455 EM LÊN 1K NHÉ, MỖI HÔM DC EM ĐỀU LÊN 1K CHO ĐEN KHI GÃY THI VỀ LẠI TỪ ĐÂU
Vẫn đi mỗi ngày a, vốn đã tăng lên xíu xíu, lúc trước vụ vốn đi tiền các kiểu là e hay hỏi nhất kaka. Nhiều khi thành thói quen a à đi theo a nhiều lúc không để ý kqua luôn. Vì có pp đi tiền của a nên gãy e cũng bình thường mấy ae mới vô gãy 2 hôm thấy nhào nháo cả topic haha.

A HỎI ĐỂ A BIET, CÓ NGƯỜI NOI KO HAT CỦA NINH THUẬN A KO TIN,
THÍCH NHI, A CHUA BAO H DC ĐẾN VƯỜN NHO ĐÂU, UOC MƠ CUA ANH LA DC ĐẾN NINH THUÂN VÀ VUON NHO BÁT NGÁT
Đẹp lắm a có duyên ae ta sẽ gặp , biển cũng đẹp như vĩnh huy tháp chăm abc , biển ninh chữ . Như ngay nhà e lên tp đà lạt cũng gần 1 tiếng rưỡi. Nho không hạt chỉ có 1 là của trung quốc, 2 là cao cấp hơn hàn nhật mỹ chẳng hạn. Mình chưa đủ trình đâu a mà có trồng chắc cũng dăm ba chùm thôi không đủ ăn lấy gì bán kaka.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.