Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vẫn đi mỗi ngày a, vốn đã tăng lên xíu xíu, lúc trước vụ vốn đi tiền các kiểu là e hay hỏi nhất kaka. Nhiều khi thành thói quen a à đi theo a nhiều lúc không để ý kqua luôn. Vì có pp đi tiền của a nên gãy e cũng bình thường mấy ae mới vô gãy 2 hôm thấy nhào nháo cả topic haha.
UH DẠO NÀY DÀN ÔNG HƠN TRUOC NHIỀU RỒI, TỪ HÔM VỀ 3 LÂN CON CANG 0 MƠI GÃY 3 HÔM THÔI, TỪ ĐÓ ĐEN NAY CHI GÃY ĐUNG 2 LẦN MỖI LẦN 1 NGÀY, DAN CHẠY RAT ỔN, MÔI NGAY DC EM CỨ TANG LÊN CHÚT NHÉ

Đẹp lắm a có duyên ae ta sẽ gặp , biển cũng đẹp như vĩnh huy tháp chăm abc , biển ninh chữ . Như ngay nhà e lên tp đà lạt cũng gần 1 tiếng rưỡi. Nho không hạt chỉ có 1 là của trung quốc, 2 là cao cấp hơn hàn nhật mỹ chẳng hạn. Mình chưa đủ trình đâu a mà có trồng chắc cũng dăm ba chùm thôi không đủ ăn lấy gì bán kaka.
UH ĐÂY ANH NGHI NGHI RÔI, A CÓ BIETNHO KO HẠT CUA NC NGOÀI, NEN BAO NHO NHINH THUAN KO HẠT A KO ĂN, VỚI LẠI O HN CHẮC J LA NINH THUẬN THẬT, GIÁ MÀ RA NGOÀI BẮC THI BAO NHIÊU TIÊN 1KG HẢ EM???

A HỎI ĐỂ A BIET, CÓ NGƯỜI NOI KO HAT CỦA NINH THUẬN A KO TIN,
THÍCH NHI, A CHUA BAO H DC ĐẾN VƯỜN NHO ĐÂU, UOC MƠ CUA ANH LA DC ĐẾN NINH THUÂN VÀ VUON NHO BÁT NGÁT
UH DẠO NÀY DÀN ÔNG HƠN TRUOC NHIỀU RỒI, TỪ HÔM VỀ 3 LÂN CON CANG 0 MƠI GÃY 3 HÔM THÔI, TỪ ĐÓ ĐEN NAY CHI GÃY ĐUNG 2 LẦN MỖI LẦN 1 NGÀY, DAN CHẠY RAT ỔN, MÔI NGAY DC EM CỨ TANG LÊN CHÚT NHÉ
Dạ a, e cảm ơn a, e cũng được ăn 3 lần 4d rồi tê tái.

UH ĐÂY ANH NGHI NGHI RÔI, A CÓ BIETNHO KO HẠT CUA NC NGOÀI, NEN BAO NHO NHINH THUAN KO HẠT A KO ĂN, VỚI LẠI O HN CHẮC J LA NINH THUẬN THẬT, GIÁ MÀ RA NGOÀI BẮC THI BAO NHIÊU TIÊN 1KG HẢ EM???
Ủa a ở đây e gửi ảnh nho được không. Có vi phạm gì không ta

Đa số e gửi nho ra hn là gửi tàu hoả, cước nó đắt thôi chứ giá thành ở ninh thuận nho đỏ rẻ lắm a 15 - 20kg, nho xanh 40 - 70k mùa này giá đó thôi a. Nho ninh thuận cũng có gửi đi hà nội và hải phòng nhưng thường đâu có đẹp bằng của trung hay hàng nhập khẩu đâu a

DUNG RÔI NHỎ MAU NÂU, CÓ 25K 1 KG THI PHẢI, EM GUI ANH ĐI KO SAO ĐÂU, ẢNH NHO THÔI MÀ
Đây là loại nho không hạt xuất khẩu đây a, chuẩn 100% giá 150k đến 300k một cân. Khác xa với hàng của trung.

Đính kèm

Đa số e gửi nho ra hn là gửi tàu hoả, cước nó đắt thôi chứ giá thành ở ninh thuận nho đỏ rẻ lắm a 15 - 20kg, nho xanh 40 - 70k mùa này giá đó thôi a. Nho ninh thuận cũng có gửi đi hà nội và hải phòng nhưng thường đâu có đẹp bằng của trung hay hàng nhập khẩu đâu a
Uh a cung ko dám ăn mấy, mỹ hay hàn a cung ghê lắm, trừ khi a miaw trong hệ thống sieu thị của vin thi anh ăn thôi

Hinh như a có mua trong vin ròi ăn ngon mà
Tại đó giá 70k mà ra thi trường tân 300 cơ à, lãi nhỉ
Đây mới là nho ninh thuận nè a

Đính kèm

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.