Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai chị x mấy dàn 455 ý
Hôm nay chị đi 4đ rồi mai chị đi 10đ dàn 455, còn mấy dàn nhỏ kia chị đang suy nghĩ ko biết có nên đi tiếp ko? Vì tuần trước chị đi mỗi dàn 455s tỉ lệ 3-7-15 chị lãi đc 10tr, tuần này chị đi cả dàn nhỏ lại thấy ko hiệu quả bằng đi 1 dàn 455s và chão

Hôm nay chị đi 4đ rồi mai chị đi 10đ dàn 455, còn mấy dàn nhỏ kia chị đang suy nghĩ ko biết có nên đi tiếp ko? Vì tuần trước chị đi mỗi dàn 455s tỉ lệ 3-7-15 chị lãi đc 10tr, tuần này chị đi cả dàn nhỏ lại thấy ko hiệu quả bằng đi 1 dàn 455s và chão
Em cũng vào tiền 1 dàn 455 đỡ đau đầu, cơ mà nên dự phòng 5 khung chị ạ!

Hnay đc mỗi dàn 160 ,mai mồng 1 đầu tháng chủ tịch maica cho ae ăn full nhé ??
Điều gì dẫn ae đến với topic này với tôi đơn giản lắm các bạn biết đó là gì ko .......?????
1 niềm tin <3 còn cái nưã là : lòng tin với a @maica cái này ko đơn giản mà có đâu nếu ko đủ 2 cái này thì không lên theo
:-H tin nhau thì không cần mở bát :-H

Vag nay em vào full các dàn nhỏ đến bt *7 càng đều tiền tính ra cũng gần đủ thêm 2 điểm cho dàn chính khả năng em chỉ tập chung cho dàn 455 thôi có vốn tiếp thi phang 260,280

Điều gì dẫn ae đến với topic này với tôi đơn giản lắm các bạn biết đó là gì ko .......?????
1 niềm tin <3 còn cái nưã là : lòng tin với a @maica cái này ko đơn giản mà có đâu nếu ko đủ 2 cái này thì không lên theo
:-H tin nhau thì không cần mở bát :-H
Chuẩn lắm em??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.