Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn cố gắng chú tâm theo MAICA ĐẠI TƯỚNG TÀI GIỎI TỐT BỤNG là bạn ổn thôi! Đừng ham mê "bắt cá nhiều tay" nữa bạn ạ! Thôi cũng là trải nghiệm để mình trưởng thành. Nhất nghệ tinh nhất thân vinh là vậy.
E thua bét 300rui hoang mang wa bác a

Chúc MAICA chúc ACE TRONG NGÔI NHÀ MAICA một buổi tối vui vẻ ấm cúng và ngủ ngon! Mình xin phép các bạn mình đi nghỉ trước đây.
Ngày mai mình lại gặp nhau chia sẻ đam mê và cùng vui thắng lợi !

Mình tạch 90m vào bet cái là bỏ luôn rồi, ko động vào nữa. Trước lúc bay 10tr xong bảo ko chơi nữa rồi nhưng cứ kiểu vào ngó thấy cầu mình đang chạy bon xong lại ngứa tay chơi phát, dần mãi hứa mãi đến 90m là cai được 2 tuần này rồi.

Không sao đâu bạn! Người dại thì ngồi hoang mang, người khôn đi tìm lối thoát. Bạn đang ở trong căn nhà của maica rồi thì bạn cứ bình tâm đi! Đừng ham mê vô độ lạc đường nữa là được.

Mình tạch 90m vào bet cái là bỏ luôn rồi, ko động vào nữa. Trước lúc bay 10tr xong bảo ko chơi nữa rồi nhưng cứ kiểu vào ngó thấy cầu mình đang chạy bon xong lại ngứa tay chơi phát, dần mãi hứa mãi đến 90m là cai được 2 tuần này rồi.
E cung phai bỏ thui,bỏ thi moi làm người dc bác a theo ct mà di thui

Mình có thể nông cạn thật. Nhưng mà đó là động lực để thay đổi mà k thay đổi đc thì vứt đi là đúng rồi kkkk
Chị chia sẻ và thấu hiểu tâm trạng cùng e. Chị nghĩ e đừng suy nghĩ quá nhiều về a ta, suy nghĩ nhiều thì người đau buồn chính là e và con e, những lúc ntn e càng yêu bản thân mình hơn và học cách buông. E nhớ cả 2 người là 2 gia đình khác nhau, 2 bố mẹ khác nhau, cách dậy con cái cũng khác nhau. Khi e yêu và tìm hiểu anh ta và kết hôn là cả 2 tự nguyện, k bị ép gả, khi kết hôn với nhau là chấp nhận cả mặt tốt và mặt xấu của nhau.Neu muốn thay đổi tính cách của a ta, thì mình hãy thay đổi chính bản thán mình. Nếu e k còn tc nữa thì buông tay nhau ra, tất cả vc đến nhau là duyên nợ kiếp trước, hết nợ thì tự đi, còn ở với nhau là còn nợ. Chúc e luôn may mắn và hp

Chị cũng xa bờ ạ.Em tưởng chị chơi vui văn nghệ thôi.?
Khi xa bờ ace luôn phải tĩnh tâm, đừng nghĩ quá nhiều dẫn đến hoang mang, mất tự tin, đánh linh tinh để cố gỡ. Những lúc như vậy mình phải nghĩ ngã ở đâu ta đứng lên ở đó và đi lại những bước đi chậm nhưng chắc rồi dần dần sẽ vô bờ. Còn những cái mất cứ nghĩ của đi thay người, coi như là vận hạn lúc đó các bạn tự tin hơn rất nhiều

Thủ lĩnh maica hôm nay rảnh chưa. Kên nói chuyện với anh em tí cho vui anh ơi. Hnay mọi người đi chơi cuối tùan hết hay sao í
Ngày mai mùng 1, biết đâu THỦ Lĩnh đi lễ xin lộc cho cả nhà mình đầu tháng rực rỡ thì sao nhỉ. Mong mai đầu tháng ful rực rỡ

Mai x mấy nhỉ e ei à mà gấp thếp là x6 hỏi căng
Ko phải x a ơi . Vẫn cứ đi đều lên 455x4 thôi a . Mai ăn 2 dàn là đã đủ gốc hôm nay thua rồi a ạ . Cứ đi đều tiền như e thì cứ ăn thông 3 hôm cho gãy 1 hôm vẫn chưa thua hết lãi a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.