Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA XIN CHÀO CẢ NHÀ!
CHÚC AE NGÀY MỚI THÁNG MỚI VẠN SỰ BÌNH AN!
ĐẮC TÀI SAI LỘC MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC!
Hôm nay anh cho em mấy con lô em ghép xiên ngồi dò cho vui a nhé. Hôm qua 3cap anh cho em ghép 15x x10k ăm đc 3 cặp đó anh. Lâu rồi ko chơi lô nên em đi có 10k tiếc quá anh ạ???

Comment
@maica Đại tướng có thể hướng dẫn anh em trong gia đình cách bắt càng được không? Đầu tháng xin chúc Đại tướng và toàn thể gia đình sức khỏe, phát tài phát lộc.

Comment
cai em gái j hôm qua vây ngân hàng 1tr đó, sô đen thật lại giống câu chuyện con lớn nhựa thứ nhât của anh, đến con lợn thứ 2 mới thành công
Vâng em củng thương em ấy quá cơ, em nguyen anh ạ. Chắc vận đen đang đeo bám chưa thoát đc đó anh. Đọc câu chuyện của anh em vừa xúc động vừa thấy tức cười quá. Sao cảnh ae mình có nhiều cái giống nhau thế ko biết???

Comment
Vâng em củng thương em ấy quá cơ, em nguyen anh ạ. Chắc vận đen đang đeo bám chưa thoát đc đó anh. Đọc câu chuyện của anh em vừa xúc động vừa thấy tức cười quá. Sao cảnh ae mình có nhiều cái giống nhau thế ko biết???
ĐÓ CHỈ LA 1 GÓC NHỎ, MẨU TRUYỆN NHỎ TRONG CUỘC ĐỜI BÉ NHỎ CỦA ANH THÔI.
CON CÓ NHIỀU NHIỀU NỮA KO THỂ KỂ DC O TRÊN ĐÂY, NÓ DÀI LẮM, THÀNH CÔNG CÓ, THẤT BẠI CÓ
TẤT CẢ MỌI CÔNG VIỆC CỦA A TRUOC ĐÂY A LÀM NGHỀ, KIÊM BUÔN BÁN ĐỀU RẤT THANH CÔNG VÀ THUẬN LỜI, TIẾNG TĂNG LỪNG LẪY, VANG XA ĐẾN TÂN H AI MUỐN CCAANF VIỆC ĐÓ VÂN GỌI ANH, NHUNG A KO LÀM NỮA, A CHỈ THẬT BẠI VÀ TAN GIA BAI SẢN VÌ CƠ BẠC THÔI, MẶC DÙ TRUOC ĐÓ A RẤT GHÉT CƠ BẠC, ĐUNG LÀ GET CỦA NÀO TRỜI TRAO CỦA ĐÓ.

Comment
CON CÓ NHIỀU NHIỀU NỮA KO THỂ KỂ DC O TRÊN ĐÂY, NÓ DÀI LẮM, THÀNH CÔNG CÓ, THẤT BẠI CÓ
TẤT CẢ MỌI CÔNG VIỆC CỦA A TRUOC ĐÂY A LÀM NGHỀ, KIÊM BUÔN BÁN ĐỀU RẤT THANH CÔNG VÀ THUẬN LỜI, TIẾNG TĂNG LỪNG LẪY, VANG XA ĐẾN TÂN H AI MUỐN CCAANF VIỆC ĐÓ VÂN GỌI ANH, NHUNG A KO LÀM NỮA, A CHỈ THẬT BẠI VÀ TAN GIA BAI SẢN VÌ CƠ BẠC THÔI, MẶC DÙ TRUOC ĐÓ A RẤT GHÉT CƠ BẠC, ĐUNG LÀ GET CỦA NÀO TRỜI TRAO CỦA ĐÓ.
Nhưng bây giờ a đã, đang và sẽ thành công hơn đó thôi! Chúng em vào đây chỉ mong được 1 phần nhỏ của anh cũng đủ lắm r! Chỉ mong sau tất cả những gì anh trải qua, anh sẽ có nhiều bài học để dạy ae làm sao để thành công! Chúc anh tất cả bình an và may mắn!

Comment
NHƯNG TẤT CẢ LA ĐỊNH MỆNH RỒI KO CƯỠNG DC, CÓ NHƯ THẾ MỚI DẪN RẮT A PHẢI THEO CON ĐƯỜNG NÀY, PHAI QUYÊT TÂM PHỤC THÙ, RÔI LẠI ĐẾN THANH CÔNG NHƯ HÔM NAY, THI ANH MỚI VÀO DĐ VÀ DC GẶP EM VỚI TẤT CẢ AE TRONG NÀY CHỨ, CÓ PHẢI LÀ DUYÊN TRỜI ĐỊNH RỒI KO??
NẾU A VẪN HUY HOÀNG NHƯ NGÀY NÀO, VẪN LÀM NGHỀ VÀ BUÔN BÁN TỐT, VẤN GHET LÔ ĐỀ THÌ SAO A GẶP EM VÀ AE ĐC, NHỈ ????

Comment
chúc cả nhà mình hnay rực ro. chúc a maica sức khoe, binh an và thành công với sự nghiệp cứu đời, cứu người a nhé!

Comment
Nếu có thể mỗi ngày anh kể cho chúng em một mẩu chuyện về cuộc đời anh được không ạ? Để mọi người xem đó mà cố gắng vượt qua khó khăn trước mắt và xem đó là bài học cho tương lai và để mọi người hiểu hơn về anh, người thuyền trưởng mẫu mực hết lòng vì anh em ạ.

Comment
NẾU CHI NHĂN CHO EM THÔI THI A CHI NGAY, A MA CHI CHO EM THI CẢ THÊ GIOI BIẾT MẤT RỒI
Em đồng ý là cứ để anh lên dàn cho anh em. Ko nên chia sẻ anh ạ. Mỗi người đều có bí quyết riêng. Những gì chia sẻ đc anh đều đã chia sẻ hết rồi đúng ko a.

Comment
NHƯNG TẤT CẢ LA ĐỊNH MỆNH RỒI KO CƯỠNG DC, CÓ NHƯ THẾ MỚI DẪN RẮT A PHẢI THEO CON ĐƯỜNG NÀY, PHAI QUYÊT TÂM PHỤC THÙ, RÔI LẠI ĐẾN THANH CÔNG NHƯ HÔM NAY, THI ANH MỚI VÀO DĐ VÀ DC GẶP EM VỚI TẤT CẢ AE TRONG NÀY CHỨ, CÓ PHẢI LÀ DUYÊN TRỜI ĐỊNH RỒI KO??
NẾU A VẪN HUY HOÀNG NHƯ NGÀY NÀO, VẪN LÀM NGHỀ VÀ BUÔN BÁN TỐT, VẤN GHET LÔ ĐỀ THÌ SAO A GẶP EM VÀ AE ĐC, NHỈ ????
Ông trời thử thách anh đó thôi, khi anh vượt qua được thì ông giao cho anh sứ mệnh giúp người, giúp đời...! Thú thật cờ bạc là tệ nạn, vì nó khiến bao gđ tan nát, khuynh gia bại sản, nhưng giờ đây, theo anh, có phương pháp, có cách chia vốn thì lại là đầu tư! Mong anh luôn sáng suốt chèo lái con thuyền đưa ace về bờ an toàn.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.