Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NHƯNG TẤT CẢ LA ĐỊNH MỆNH RỒI KO CƯỠNG DC, CÓ NHƯ THẾ MỚI DẪN RẮT A PHẢI THEO CON ĐƯỜNG NÀY, PHAI QUYÊT TÂM PHỤC THÙ, RÔI LẠI ĐẾN THANH CÔNG NHƯ HÔM NAY, THI ANH MỚI VÀO DĐ VÀ DC GẶP EM VỚI TẤT CẢ AE TRONG NÀY CHỨ, CÓ PHẢI LÀ DUYÊN TRỜI ĐỊNH RỒI KO??
NẾU A VẪN HUY HOÀNG NHƯ NGÀY NÀO, VẪN LÀM NGHỀ VÀ BUÔN BÁN TỐT, VẤN GHET LÔ ĐỀ THÌ SAO A GẶP EM VÀ AE ĐC, NHỈ ????
Mong thuyền trưởng mạnh khoẻ và dẫn dắt ae ạ. Chúc cả nhà mình đầu tháng rực rỡ

Comment
Ông trời thử thách anh đó thôi, khi anh vượt qua được thì ông giao cho anh sứ mệnh giúp người, giúp đời...! Thú thật cờ bạc là tệ nạn, vì nó khiến bao gđ tan nát, khuynh gia bại sản, nhưng giờ đây, theo anh, có phương pháp, có cách chia vốn thì lại là đầu tư! Mong anh luôn sáng suốt chèo lái con thuyền đưa ace về bờ an toàn.
ĐÚNG RỒI CÒN ĐƯỜNG ĐI ĐẾN THÀNH CÔNG LUÔN PHẢI VƯỢT QUA BAO KHÓ KHĂN TRÔNG GAI MỚI CÓ THỂ ĐẾN DC, CHĂNG CÓ THÀNH CÔNG NÀO MÀ RỄ RÀNG CẢ.
ĐẾN THẦY TRÒ ĐƯỜNG TĂNG ĐI THỈNH KINH, CÓ 3 ĐỆ TỰ THÁP TÙNG, BAO NHIÊU PHÉP THÂN THÔNG BIÊN HÓA MÀ KHI LẤY DCD KINH RỒI MÀ VẪN CÒN GẶP HOẠN NẠN.
HI VỌNG 1 ĐIỀU LÀ MONG CHO PHONG ĐỘ CỦA A CÀNG NGÀY CANG ĐI LÊN ĐỂ GIÚP DC AE GẦN XA LÂU BÊN!

Comment
KAKAKAAK OK EM TRÁCH NHIỆM VẪN THUỘC VÀO ANH
Oh no no... ae mình ở đây là tự nguyên hết a ạ... lên ko gì là trách nhiệm hay ko trách nhiệm a ạ... chỉ là a zai sẽ cố gắng đưa ra những con số tỉ lệ cầu kèo xác suất cao nhất cho ae tham khảo và chơi.. tất cả đều tin tưởng vào a mà... e cũng vậy... lên a gạt cái trách nhiệm đi cho nó nhẹ a ạ... ae mình có duyên mới đến vs nhau... có duyên mới gặp dc a đúng ko a... diễn đàn đầu ct sao họ k theo... lại theo a... đấy là niềm tin họ đặt cho a zai... e cũng vậy. Câu chuyện của a zai nó cũng giống của e hiện tại.. khách là a đập lợn còn em thì bán vàng của vợ... giờ cũng hết rui. K còn gì cả.. và rùi e gặp và biết tới a. A cs pp và cách chơi. Rất ok dễ hiểu. Và e cũng quyết tâm lấy lại hết đã mất lên theo a zai... lên là mình tin tưởng vào người mình "CHỌN"... thế là ok..

Comment
Oh no no... ae mình ở đây là tự nguyên hết a ạ... lên ko gì là trách nhiệm hay ko trách nhiệm a ạ... chỉ là a zai sẽ cố gắng đưa ra những con số tỉ lệ cầu kèo xác suất cao nhất cho ae tham khảo và chơi.. tất cả đều tin tưởng vào a mà... e cũng vậy... lên a gạt cái trách nhiệm đi cho nó nhẹ a ạ... ae mình có duyên mới đến vs nhau... có duyên mới gặp dc a đúng ko a... diễn đàn đầu ct sao họ k theo... lại theo a... đấy là niềm tin họ đặt cho a zai... e cũng vậy. Câu chuyện của a zai nó cũng giống của e hiện tại.. khách là a đập lợn còn em thì bán vàng của vợ... giờ cũng hết rui. K còn gì cả.. và rùi e gặp và biết tới a. A cs pp và cách chơi. Rất ok dễ hiểu. Và e cũng quyết tâm lấy lại hết đã mất lên theo a zai... lên là mình tin tưởng vào người mình "CHỌN"... thế là ok..
CÀNG NHIỀU A EM TIN TƯỞNG THI CÀNG PHẢI CÓ TRÁCH NHIÊM, KO NHỮNG LÊN SỐ ĐÃ ĐÀNH, MÀ CON CHĂM SOC TỐT VÀ CHU ĐÁO, TUY KO A EM HỌ HÀNG THÂN THÍCH KO HỀ BIÊT MẶT NHAU, NHUNG CŨNG CÙNG TỔ TIÊN LÀ CON RỒNG CHÁU TIÊN, NẾU 1 MÌNH A CHƠI THÔI NÓ ĐON GIAN LẮM, THUA A CHỊU DC ANH HƯỞNG, NHƯNG DC AE TRÊN NAY TIN TƯỞNG QUÝ MẾN THÌ ĐƯƠNG NHIÊN LA PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM RỒI.
VỤ VÀNG A CŨNG CÓ, NHUNG A CHUA KỂ ĐÂU, VANG ANH CÓ HÀNG KA, RA ĐI BẰNG SẠCH, NHÀ BÁN, CỬA HÀNG BÁN, XE CẮM VÀ BÁN CẢ CỦA BỐ LẪN CỦA ANH, ĐẾN CÁI DỤNG CỤ ĐỂ MÌNH LÀM NGHỀ CUNG BÁN, PHỤ KIÊN LÀM NGHE NỮA, NC CÓ CAI J BÁN DC LA BÁN, ĐÓ LA THÒI KY SAU KHI KO THỂ VAY DC AI NỮA MỚI BẤN ĐỒ, CÒN TRUOC ĐẤY A VAY MỒM DC 1 TỈ, A VAY ĐÂU CUNG DC VÀI CHỤC, THÊ MỚI CHẾT, TÔT VAY THI GIẦY NỢ MÀ, SAU VAI NĂM CHƠI CHI TRẢ GÂN HET NỢ A LAM LẠI CỦA HÀNG VÀ MỞ CỦA HÀNG KIÊM CẦM ĐỒ, SAU LÀM CHỦ ĐỀ, CHẾT TIẾP RỒI LẠI TRỞ VỀ THANH CON BẠC, 3 NĂM TRƯỚC THÔI A VẪN CÒN KHỔ LẮM,

Comment
CÀNG NHIỀU A EM TIN TƯỞNG THI CÀNG PHẢI CÓ TRÁCH NHIÊM, KO NHỮNG LÊN SỐ ĐÃ ĐÀNH, MÀ CON CHĂM SOC TỐT VÀ CHU ĐÁO, TUY KO A EM HỌ HÀNG THÂN THÍCH KO HỀ BIÊT MẶT NHAU, NHUNG CŨNG CÙNG TỔ TIÊN LÀ CON RỒNG CHÁU TIÊN, NẾU 1 MÌNH A CHƠI THÔI NÓ ĐON GIAN LẮM, THUA A CHỊU DC ANH HƯỞNG, NHƯNG DC AE TRÊN NAY TIN TƯỞNG QUÝ MẾN THÌ ĐƯƠNG NHIÊN LA PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM RỒI.
VỤ VÀNG A CŨNG CÓ, NHUNG A CHUA KỂ ĐÂU, VANG ANH CÓ HÀNG KA, RA ĐI BẰNG SẠCH, NHÀ BÁN, CỬA HÀNG BÁN, XE CẮM VÀ BÁN CẢ CỦA BỐ LẪN CỦA ANH, ĐẾN CÁI DỤNG CỤ ĐỂ MÌNH LÀM NGHỀ CUNG BÁN, PHỤ KIÊN LÀM NGHE NỮA, NC CÓ CAI J BÁN DC LA BÁN, ĐÓ LA THÒI KY SAU KHI KO THỂ VAY DC AI NỮA MỚI BẤN ĐỒ, CÒN TRUOC ĐẤY A VAY MỒM DC 1 TỈ, A VAY ĐÂU CUNG DC VÀI CHỤC, THÊ MỚI CHẾT, TÔT VAY THI GIẦY NỢ MÀ, SAU VAI NĂM CHƠI CHI TRẢ GÂN HET NỢ A LAM LẠI CỦA HÀNG VÀ MỞ CỦA HÀNG KIÊM CẦM ĐỒ, SAU LÀM CHỦ ĐỀ, CHẾT TIẾP RỒI LẠI TRỞ VỀ THANH CON BẠC, 3 NĂM TRƯỚC THÔI A VẪN CÒN KHỔ LẮM,
A bắt đầu chơi và thua như thế nào! A có thể chia sẻ mỗi ngày 1 mẩu chuyện cho ae ở đây có thêm động lực sống đc k a? Em nghĩ có nhiều ng, kể cả bản thân em muốn nghe a kể chuyển, a đã từng khổ như thế nào, đã phải trải qua những gì, và bây giờ anh đạt được gì để mọi người xem đó mà cố gắng a ạ!

Comment
Khà khà... có vấp ngã mới có thành công phải ko a zai.... quan trọng là giờ mình đã biết cách và biết pp chơi... e cũng đang đi học hỏi các ct và đi theo pp a đã chia sẻ... riêng dàn truyền thống của a zai yên tâm là tuần ăn chắc chắc 4/7 ngày. Còn càng nữa. Chỉ thế thôi biết cách chơi là tháng cũng lãi rùi...

Comment
Cho e hỏi chút là dàn 455s của a ý... cứ đi đều tiền hay là khi gãy mới lên tiền... hả a.

Comment
ĐÓ CHỈ LA 1 GÓC NHỎ, MẨU TRUYỆN NHỎ TRONG CUỘC ĐỜI BÉ NHỎ CỦA ANH THÔI.
CON CÓ NHIỀU NHIỀU NỮA KO THỂ KỂ DC O TRÊN ĐÂY, NÓ DÀI LẮM, THÀNH CÔNG CÓ, THẤT BẠI CÓ
TẤT CẢ MỌI CÔNG VIỆC CỦA A TRUOC ĐÂY A LÀM NGHỀ, KIÊM BUÔN BÁN ĐỀU RẤT THANH CÔNG VÀ THUẬN LỜI, TIẾNG TĂNG LỪNG LẪY, VANG XA ĐẾN TÂN H AI MUỐN CCAANF VIỆC ĐÓ VÂN GỌI ANH, NHUNG A KO LÀM NỮA, A CHỈ THẬT BẠI VÀ TAN GIA BAI SẢN VÌ CƠ BẠC THÔI, MẶC DÙ TRUOC ĐÓ A RẤT GHÉT CƠ BẠC, ĐUNG LÀ GET CỦA NÀO TRỜI TRAO CỦA ĐÓ.
Cuộc đời cứ có thất bại mới có thành công, có thành công thì cũng sẽ có thất bại, nó như guồng quay của cuộc sống ấy anh nhỉ. Chỉ có điều có người thất bại rôuf mất hết niềm tin, ko còn nghị lực để đứng lên. Nhưng có những người thất bại ở đâu sẽ tìm cách đứng lên đc ở đấy. Anh là 1 trong số ít người có ý chí thật tuyệt vời. Em thật khám phục anh luôn ấy ạ!!!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.