Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 89 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tổng kết tuần này đại tướng đã bị soi nên hơi đen. Ngày mai cắt đứt dây đen sang tuần mới rực rỡ đốt cháy đồng thành màu đỏ luôn

Xin chia buồn cùng ace! Đúng là thằng đồng nát ma cô đểu cáng hết bệt càng lại bệt bộ đồng quay ntn thì MaiCa cũng khó bắt mai khung cuối gắng giữ vững tinh thần ae nhé! Chú chúc MaiCa thật bình tĩnh và sáng suốt để chèo lái con thuyền đưa ace vào bờ
Thân ái!

Em tự thấy mình theo cao thủ nào là y như rằng giông bão kéo về :((
Ko phải nghĩ như vậy ae mình choi lúc mất lúc dk đỏ đen ko phải do ai nói ko phải mê tín của đi thay người biết đâu mình đang gánh hạn của mình kakaka cái trò này quan trọng là có vốn thi ko thua dk còn ít vốn là hơi mai khung cuối đấy bạn đi dk thi OK đánh thì đừng sợ thua đã sợ thi ko lên đánh

Các bác cứ kiểu gì ấy nhỉ toàn thích dỡ nhà người ta đem về nhà mình thế thì t cũng chịu các b.
Đã xác định theo thì theo đến cùng chứ đây bác maica đã lên số cho chơi và đã có khung rõ ràng là 4 ngày theo 3 mức là 7-10-20 triệu và có dặn có 10 củ thì đánh mức 1 thôi và còn vốn chơi khung sau, thế mà các b cứ sồn sồn lên nhỉ, theo khung ngày cuối cũng ăn đk gần 1 củ. Hay có mỗi mấy củ đánh đk 2-3 ngày rồi kêu ầm lên

Mưa không quá ngọ gió, không quá mùi, không có chuyện quá tam ba bận!
Ngày mai là một ngày rất đẹp cho ace MAICAHOME!
Chúc cả nhà vui vẻ, ngày mai thắng lợi rực rỡ!
Rất cám ơn maica đã hết lòng vì ae!

Tốt nhất các bác chơi 2D cho chắc hoặc có chơi 3d thì đều tiền đừng gấp làm j, 2D ăn ổn hơn k lo càng về bnhiu

Ae cứ bình tĩnh đi, mai mới là ngày cuối của khung. Bác maica cubgx rất áp lực nên ae cứ tự tin lạc quan lên đi để bác maica yên tâm chốt số. Ae nào có vốn thì chão còn nếu ae nào cạn vốn thì quay về mức 1 hoạc 2 rồi làm lại từ đầu. Trò này nó thế, thắng thua là chuyện thường tình. Mình vẫn còn vốn nhưng mai mình quay về mức 1, coi như đi lại khung mới luôn. Còn ae cũng nên cân đối vốn cho hợp lý vì ko có gì là 100% chắc thắng, biết nhu cương đúng lúc để đảm bảo chơi lâu dài. Chúc ae ngày mai chắc thắng!!!

Hôm qua đc cua mất càng, hôm nay đc càng mất cua. Ngày mai chúng ta được cả cua cả càng. Tối nay mọi ng cầu nguyện gia tiên độ cho, mỗi ng một tâm nguyện hợp sức lại là rất tốt. Chúc đại gia đình số ĐT Maica buổi tối vui vẻ, gửi Bác đồng 3 HÔM thôi, bác cho vay liên ngân hàng qua đêm lãi suất cao. Mai bác trả lại chúng ta hết.

Ae cứ bình tĩnh đi, mai mới là ngày cuối của khung. Bác maica cubgx rất áp lực nên ae cứ tự tin lạc quan lên đi để bác maica yên tâm chốt số. Ae nào có vốn thì chão còn nếu ae nào cạn vốn thì quay về mức 1 hoạc 2 rồi làm lại từ đầu. Trò này nó thế, thắng thua là chuyện thường tình. Mình vẫn còn vốn nhưng mai mình quay về mức 1, coi như đi lại khung mới luôn. Còn ae cũng nên cân đối vốn cho hợp lý vì ko có gì là 100% chắc thắng, biết nhu cương đúng lúc để đảm bảo chơi lâu dài. Chúc ae ngày mai chắc thắng!!!
Mình chuẩn bị vốn chão đủ 7 ngày mình ko tin là đồng né thủ lĩnh maica dc mãi

Chị k quan tâm mấy cái đó. Chỉ mong ADM xét công tâm để những người góp công sức soi cầu CS giúp ace vào bờ như các cao thủ và Maica động viên tình thần. Còn những ng có mưu đồ đi lang thang là mục đích cá nhân chỉ họ mới biết, còn có ng vào tìm hiểu và tham khảo không nói làm gì.

Đc cua mất càng,đc càng lại mất cua....thôi ko sao mai làm lại...môn này đc mất là bình thường"đỏ đen" mà...ae ta cứ vững tin nhé.bác MAICA sẽ đồng hành cũng ae
Đã xinh lại coằn nói đúng. Ai chơi đc thua là quy luật rồi. Muốn đánh cờ mà. Bạc lắm. Ai thua stress thì ace động viên chia sẻ cùng. Chứ kêu nhiều ace hoang mang lắm ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.