Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae cứ bình tĩnh đi, mai mới là ngày cuối của khung. Bác maica cubgx rất áp lực nên ae cứ tự tin lạc quan lên đi để bác maica yên tâm chốt số. Ae nào có vốn thì chão còn nếu ae nào cạn vốn thì quay về mức 1 hoạc 2 rồi làm lại từ đầu. Trò này nó thế, thắng thua là chuyện thường tình. Mình vẫn còn vốn nhưng mai mình quay về mức 1, coi như đi lại khung mới luôn. Còn ae cũng nên cân đối vốn cho hợp lý vì ko có gì là 100% chắc thắng, biết nhu cương đúng lúc để đảm bảo chơi lâu dài. Chúc ae ngày mai chắc thắng!!!
Em hnay đã định đi lại từ đầu ý. Vì e cũng đang thua. Nhưng vẫn tin vào a maica nên em đi bằng hqua. Mai e về mức 1

Em tự thấy mình theo cao thủ nào là y như rằng giông bão kéo về :((
Trước cũng có 1 bạn chia sẻ : các cao thủ đang đỏ bạn vào là mất điện cả tuần, bạn k theo nữa cao thủ đó lại rực rỡ. Bạn đó vào theo Maica tắt ngấm luôn, Maica động viên, nhưng suy đi tính lại mình vì mọi ng hình như bạn đó k theo nữa và nghỉ 1 thời gian. Giờ lại đọc được CS của bạn.

Ae cứ bình tĩnh đi, mai mới là ngày cuối của khung. Bác maica cubgx rất áp lực nên ae cứ tự tin lạc quan lên đi để bác maica yên tâm chốt số. Ae nào có vốn thì chão còn nếu ae nào cạn vốn thì quay về mức 1 hoạc 2 rồi làm lại từ đầu. Trò này nó thế, thắng thua là chuyện thường tình. Mình vẫn còn vốn nhưng mai mình quay về mức 1, coi như đi lại khung mới luôn. Còn ae cũng nên cân đối vốn cho hợp lý vì ko có gì là 100% chắc thắng, biết nhu cương đúng lúc để đảm bảo chơi lâu dài. Chúc ae ngày mai chắc thắng!!!
Em theo chị, em vẫn đủ vốn để chão nốt ngày mai đấy. Nhưng nếu mai có bất trắc thì ngày kia chắc vỡ nợ mất. Chấp nhận chọn đường lui, tuy vậy cũng phải ăn thông 1 tuần mới đủ gỡ lại vốn 3 ngày nay mất.

Em hnay đã định đi lại từ đầu ý. Vì e cũng đang thua. Nhưng vẫn tin vào a maica nên em đi bằng hqua. Mai e về mức 1
Uh t vẫn theo những hơi mặn số với vốn bản thân lên thọt ngày mai khung cuối nếu có lực bạn lên đi theo kiểu gấp thếp

Trước cũng có 1 bạn chia sẻ : các cao thủ đang đỏ bạn vào là mất điện cả tuần, bạn k theo nữa cao thủ đó lại rực rỡ. Bạn đó vào theo Maica tắt ngấm luôn, Maica động viên, nhưng suy đi tính lại mình vì mọi ng hình như bạn đó k theo nữa và nghỉ 1 thời gian. Giờ lại đọc được CS của bạn.
Thật mà, em tính sơ sơ mấy cao thủ em từng theo jupiter34 , longvu môn thuật toán, và thời gian đầu theo nguoiquaduong đánh 3 miền bắc trung nam, cứ theo ai là cao thủ đó đều chia sẻ đang dây đen ?

Chị gái nay nói hay thế . E sịt thông 3 hôm thua hết lãi tuần này rồi

Chị gái nay nói hay thế . E sịt thông 3 hôm thua hết lãi tuần này rồi
Tôi mới vào ăn xịt thông 3 hôm âm 8 củ. Mai chấp nhận làm lại từ đầu, chấp nhận 8 ngày ăn mới lấy lại được

Cám ơn bạn nói rất phải!
Có nhiều khung vào tiền để chơi theo maica cũng như ace mình có nhiều chuyến đi biển đánh bắt cá, có những chuyến được mẻ cá đầy và cũng có những chuyến về không mà vẫn bình thản nghĩ đến lần tới vì biết chuyến ra khơi này không gặp đàn cá, nhưng nhất định là mình đừng để cạn dầu hết lương thực và niềm tin cho những chuyến ra khơi đánh bắt tiếp theo là nhất định no ấm thành công.

sao này bạn có nghỉ cũng đừng phán ra như vậy kiểu như ngáng bạc ấy.Mà cờ bạc thì sợ nhất gặp những người ngáng bạc.mình nói vậy có j k phải bạn bỏ qua. Thân!!!
Chị rất kỵ những ai chuẩn đoán trước những điều xui, đáng lẽ tất cả phải dập tắt điều xui đó đi, biến hung thành cát. Đặc biệt môn số này. Mong tất cả tĩnh tâm cầu chúc mọi điều tốt đẹp, chúc cho mai ca sức khỏe, bình tĩnh, tự tin và luôn đồng hành cùng mọi ng. Sau cơn mưa trời lại sáng.

Chị k quan tâm mấy cái đó. Chỉ mong ADM xét công tâm để những người góp công sức soi cầu CS giúp ace vào bờ như các cao thủ và Maica động viên tình thần. Còn những ng có mưu đồ đi lang thang là mục đích cá nhân chỉ họ mới biết, còn có ng vào tìm hiểu và tham khảo không nói làm gì.
À chị đang nói người khác, vâng chị

Nay m đen vào muộn quá ku ko cho cược dàn 3d, quay sang chơi dàn 2d 64s nhè nhẹ cho đỡ tiếc lại may hơn ae chút xíu. Âu cũng tại cái số, ae đừng buồn, cơ hội còn nhiều, chỉ tại vốn còm nên đầu óc cứ mông lung ?. (M theo MC đến hnay đc 5 hôm toạch 4 đc 1 nhg vẫn hết lòng ủng hộ MC 1 thủ lĩnh đầy tâm huyết.) Ae giữ vững tinh thần cố lên nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.