Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nhớ hqua Tiểu mây lên dàn đb cho mọi người tham khảo là chạm 5678 ở giải nhất,vậy mà đúng phết, cầu vẫn đang ăn thông. Mai mình theo chạm 2459 ghép với càng của Mai ca xem sao, mong được chén 3d.

Cứ ăn 15 ngày là thừa 20m rồi. Từ đầu tháng a đi 2 dàn song song. Ăn dc hơn 20 lần rồi
1 ngày a bỏ gần chục tr mà tháng thu lãi 20tr thì ít quá a ạ.nếu a muốn lại 20 triệu thì ăn thông 2 ngày là a nghỉ đợi tháng sau là có 20tr rồi ,kk

1 ngày a bỏ gần chục tr mà tháng thu lãi 20tr thì ít quá a ạ.nếu a muốn lại 20 triệu thì ăn thông 2 ngày là a nghỉ đợi tháng sau là có 20tr rồi ,kk
Thì đấy là a nói vậy e thử tính xem ăn 22 lần trên 34 lần chơi thì a dc bao tiền rùi :LOL:

điên à a, ct05 là hôm qua , hôm nay e ct 27 trượt mà
Nói bảo mê tín nhá a theo nhà e 2 hôm nay sịt lòi ý . Hôm qua chạm tổng 05 nay chạm tổng 27 . Ko phải a kếu đâu nhá a đang nói chuyện thôi

Nói bảo mê tín nhá a theo nhà e 2 hôm nay sịt lòi ý . Hôm qua chạm tổng 05 nay chạm tổng 27 . Ko phải a kếu đâu nhá a đang nói chuyện thôi
TẠI A KO CHIA SẺ 25S NÊN ĐEN Á ,KKK. ĐÙA CHỨ E CŨNG MẤT TIỀN MÀ.CÓ LÚC ĂN THÔNG , CÓ LÚC TRƯỢT. MAI CHẠM TỔNG 1-6 E NGHĨ KHÓ TRƯỢT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.