Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 51 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mk thấy b tự chia sẻ vẫn ăn mà vẫn ko gỡ đk tiền b đánh ấy hả
Hôm trước đứt 4 tay thông đi hết lãi rồi, bt sợ toàn chão nhỏ để lấy lại vốn thôi mà mấy hôm đấy cứ x lên ai biết nó chết thông đâu ???
Bác đang âm bn thế
Em chắc âm chục củ đổ lại thôi, chơi văn nghệ kiếm bát phở chứ công việc chính em là làm code cơ tháng cũng đc gần 2 chục củ. Đam mê số học thôi chứ cũng ko tin tưởng vào việc làm giàu từ số má đâu. E nghĩ lô đề cờ bạc cũng k giàu được đâu, của gửi hết. Bác nào càng ham hố thì của thiên rồi lại giả địa. Tiền mình tự làm ra vẫn là bền nhất, chả mất đi đâu được :)

Thôi em xin anh.Anh đừng nhắc từ bát chốt nữa.Em con gái chỉ muốn yên ổn thôi a ạ
A ngồi nhẩm nếu đánh đều tiền mà tần suất ăn 1:1 thì gần như hoà. Còn nếu đáng đều theo pp lãi kép mới của a maica mà nó dồn cho 2 kỳ gãy thông 3 ngày cũng hết vốn. Mỗi pp chão là thấy ổn nhất nhưng chia dài tay ra hơp lý hơn

A ngồi nhẩm nếu đánh đều tiền mà tần suất ăn 1:1 thì gần như hoà. Còn nếu đáng đều theo pp lãi kép mới của a maica mà nó dồn cho 2 kỳ gãy thông 3 ngày cũng hết vốn. Mỗi pp chão là thấy ổn nhất nhưng chia dài tay ra hơp lý hơn
Chão chết thông cũng run lắm bác huhu ???

Chão đến tay 5-6 liệu anh có dám chão ko,đi đều tiền mà đi to ,tháng ăn 15-16 ngày cũng lãi kha khá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.