Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật ra đợt này ae ta quá nhọ, rơi vào đúng thời điêm đồng nó chơi bẩn, cả đb và g1 thay nhau vượt khung, làm ae ta đuối dần. Chứ nó thưa thưa ra tầm 7-10 ngày thì cũng k đến nỗi đuối sức như này
Mình dính k5n vượt khung chão đến 6-7-8(thua gần 2ty) mà tay 11 mới ra,lúc đó Dàn 3x,,chỉ vì tham tin tưởng kg chết quá 5n,lên tay 6-7-8 cứ ham gỡ..

Kiếm cốc cafe thôi chứ môn này làm giàu khó lắm.
Đúng rồi bác ạ, vốn dĩ thì cái hệ thống khí nén quay bóng nó đã không ổn định rồi, lại thêm mấy cu đồng chơi đổi bóng đổi số nữa. Nên chẳng thể nào có phương pháp cố định ăn thông theo thời gian đc. Nó chỉ được một thời gian nhất định nào đó thôi

Đúng rồi bác ạ, vốn dĩ thì cái hệ thống khí nén quay bóng nó đã không ổn định rồi, lại thêm mấy cu đồng chơi đổi bóng đổi số nữa. Nên chẳng thể nào có phương pháp cố định ăn thông theo thời gian đc. Nó chỉ được một thời gian nhất định nào đó thôi
Trước mình hay chơi đổi dàn liên tục theo ngày nhưng cũng có lúc héo thông đến 5-6 ngày. Đổi dàn thì nó ra dàn cũ. Sau mới có kinh nghiệm. Cứ dàn gãy đó mà phang k bị gãy quá 4 ngày bg

G1 trượt mấy hôm rồi a
tai sao và nghi j em đi đề cử ông ltd, ông y mà chot mọi người theo để ra đảo hết à, 1 tuân chac dc 1 hôm, cao thủ ma choi toan dan nuôi thi ko sung tầm, mà em lại đề cử.
từ h chở đi a cả ông ý ko con j ae nữa, tuyên bố với cả nha như vậy nhé. ngay xưa học cách băt càng cùng tù a mà ra đó, a vua đọc dc cái tin bên đề cử nói đểu nói kháy anh, tưởng la thê nào hóa ra là tiêu nhân bao lâu nay, ăn cháo đái bát, mà h vơi lộ mặt.

Buồn thật,đọc mấy câu bác Ltd nói mà em cũng nhột.Chắc chắn nói anh Maica rồi.Thà như nói thẳng thì còn khác,cứ mỉa mai nói xa nói gần mới thấy cay đắng
tai sao và nghi j em đi đề cử ông ltd, ông y mà chot mọi người theo để ra đảo hết à, 1 tuân chac dc 1 hôm, cao thủ ma choi toan dan nuôi thi ko sung tầm, mà em lại đề cử.
từ h chở đi a cả ông ý ko con j ae nữa, tuyên bố với cả nha như vậy nhé. ngay xưa học cách băt càng cùng tù a mà ra đó, a vua đọc dc cái tin bên đề cử nói đểu nói kháy anh, tưởng la thê nào hóa ra là tiêu nhân bao lâu nay, ăn cháo đái bát, mà h vơi lộ mặt.

Em cũng k ngờ bác ấy như vậy a ạ.

ghen ăn tức ở thôi, thấy a cho ăn khói, tu khi a làm lại suất phát từ binh nhất a vuọt mặt cho ăn khói, thi nó như vậy đó, mút chỉ 3 năm nữa ko đuổi dc cái hàm của anh bây h đâu, ban thân a rất bất ngờ,
nhung a ko lạ vì a nhìn nhận con nguoi ko bao h sai, truoc đây nguyên586 sang đó nói, a biết nhung a thấy nó nói quá đúng, ko cai dc, nên a đẻ im va ko can thiệp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.