Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 54 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E đọc rồi, viết hoa từ “gẫy quá 4 tay” luôn a
E đọc từ cái câu : Cầu kèo minh bạch , ko lập lờ hoang tưởng ,chưa từng có kỉ lục gãy QUÁ 4 ngày đấy trả là ám chỉ a @maica thì gì . A thề cái câu đấy ko ám chỉ kaka a đi đầu xuống đất đọc xong mà căm

E đọc từ cái câu : Cầu kèo minh bạch , ko lập lờ hoang tưởng ,chưa từng có kỉ lục gãy QUÁ 4 ngày đấy trả là ám chỉ a @maica thì gì . A thề cái câu đấy ko ám chỉ kaka a đi đầu xuống đất đọc xong mà căm
Em đọc cũng thấy như a nói.Câu đó khác gì đâm anh maica 1 nhát a ạ

ghen ăn tức ở thôi, thấy a cho ăn khói, tu khi a làm lại suất phát từ binh nhất a vuọt mặt cho ăn khói, thi nó như vậy đó, mút chỉ 3 năm nữa ko đuổi dc cái hàm của anh bây h đâu, ban thân a rất bất ngờ,
nhung a ko lạ vì a nhìn nhận con nguoi ko bao h sai, truoc đây nguyên586 sang đó nói, a biết nhung a thấy nó nói quá đúng, ko cai dc, nên a đẻ im va ko can thiệp
ngủ sớm mai lấy sức mà chiến dấu ttl ơi

Qua đây anh @maica thấy chưa? Ăn thông thì người bênh anh rất nhiều , chỉ cần a gãy 1 khung thôi thì họ quay ra tấn công anh ngay. Đúng cuộc đời ! Chúng ta sống hôm nay chưa chắc ngày mai chúng ta còn trên nhân thế , thế việc gì cứ phải đi sân si , soi mói nhau, đố kị nhau từng tí..cũng về với cát bụi mà thôi!

82622
@trau97 nói a hay sao ý

Qua đây anh @maica thấy chưa? Ăn thông thì người bênh anh rất nhiều , chỉ cần a gãy 1 khung thôi thì họ quay ra tấn công anh ngay. Đúng cuộc đời ! Chúng ta sống hôm nay chưa chắc ngày mai chúng ta còn trên nhân thế , thế việc gì cứ phải đi sân si , soi mói nhau, đố kị nhau từng tí..cũng về với cát bụi mà thôi!
tế chonên nhung lạo đó có bao h ngóc lên dc đâu, a mình đòng da sắt rồi ko ai đâm a dc đâu, sẽ có người khác lại đam họ thôi

Thôi chuyện đó bỏ sang 1 bên đi bác ạ. E thấy mình cứ lm những gì mình thích là đc mặc cho ai nói ngả nói nghiêng. Giờ bác vs mn nghỉ sớm đi, để mai lấy lại năng lượng chiến đấu với đồng tiếp á

[Q
E đọc rồi, viết hoa từ “gẫy quá 4 tay” luôn a
Chào a, e ở đây không phải bênh vực 1 ai cả. E nhắc lại là e vào diễn đàn đến giờ vẫn theo bác maica là chủ yếu . Nhưng khi ai đó chưa nhắc rõ tên và trách móc ai thì ae không nên đả kích ạ. Người ta nói chưa gãy quá 4 ngày cũng đâu có sai đâu ạ? Sao mọi người cứ tự làm mất hình ảnh đẹp của mình đi thế ạ.

không hẳn là thế đâu e. Hơn 2 tháng nay a ko theo số cũng ko theo dõi a @maica . Nhưng 2 ngày hôm nay biết tin thần tượng của mình trượt 3-4 hôm liền, nên lần mò vào toppic của ttl động viên a. Nhưng ko thấy a TL. Thì ra a ấy chuyển nhà mới rồi, h vào đây mới thấy. Chúc ttl kiên cường ý chí vượt qua giai đoạn khó khăn này, chúc ace gđ maica luôn đoàn kết chiến thắng

[Q

Chào a, e ở đây không phải bênh vực 1 ai cả. E nhắc lại là e vào diễn đàn đến giờ vẫn theo bác maica là chủ yếu . Nhưng khi ai đó chưa nhắc rõ tên và trách móc ai thì ae không nên đả kích ạ. Người ta nói chưa gãy quá 4 ngày cũng đâu có sai đâu ạ? Sao mọi người cứ tự làm mất hình ảnh đẹp của mình đi thế ạ.
Chào bạn. Như thế nào là mất đi hình ảnh đẹp của mình vậy bạn, ai cũng có quan điểm riêng của mình và việc bày tỏ quan điểm của mình thì chả ai cấm được mà.

tai sao và nghi j em đi đề cử ông ltd, ông y mà chot mọi người theo để ra đảo hết à, 1 tuân chac dc 1 hôm, cao thủ ma choi toan dan nuôi thi ko sung tầm, mà em lại đề cử.
từ h chở đi a cả ông ý ko con j ae nữa, tuyên bố với cả nha như vậy nhé. ngay xưa học cách băt càng cùng tù a mà ra đó, a vua đọc dc cái tin bên đề cử nói đểu nói kháy anh, tưởng la thê nào hóa ra là tiêu nhân bao lâu nay, ăn cháo đái bát, mà h vơi lộ mặt.
Kính gửi a maica. Cái chuyện mà nói kháy nhau, ghen ghét nhau thì ae trong nhà còn có nói gì người ngoài ạ? A phải chấp nhận điều đó ạ. Ở đời có người quý mình thì sẽ có người ghét mình thôi, ghét vì bất kể 1 lý do nào đó. Phương châm sống của e là ai ghét e thì e mặc kệ, vì mình sống đâu để làm hài lòng 1 ai đâu. Nhưng e thấy mọi người bên nhà maica cũng chưa sử lý tốt chuyện này. Cái chuyện người ta nói kháy là quyền tự do ngôn luận của người ta thôi a, còn ae sang đó đả kích và trách móc ông kia là ae trong nhà maica sai ràng ràng ra rồi. Thân gửi a ( e fan trung lập ) chỉ nói rõ quan điểm khi đứng ở ngoài nhìn thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.