Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ae của Maica nhé, Maica vừa ngủ dạy xong, Mở mắt ra tk Dã nổ rồi, về bộ 12 của bạn nào đó roiif kakakakaka, pp mới thành công quá Chưcs mừng ae đã phục thù dc nhà đồng rồi
Anh em. Lần trước đã rút kinh nghiệm các bạn đó rồi mà cứ đứng núi này trông núi nọ

Anh em chú ý. Chú ý. Tập trung và tin tưởng Thủ lĩnh nha mới có trái ngọt. Mấy hôm gãy ai chẳng run tay. Nhưg quan trọng anh em kiềm chế và điều tiết vốn. Tin tưởng Thủ lĩnh. Đã theo là tin. Đã ko tin thì đừg theo. Chúc mừng cả nhà hôm nay.
Chúc mừng cả nhà ngà mai trước. Chén từng bừng 4D cả hai dàn nha. 4D đã chén thì 2,3D ko phải nghĩ. Kaka

Chúc mừng ae của Maica nhé, Maica vừa ngủ dạy xong, Mở mắt ra tk Dã nổ rồi, về bộ 12 của bạn nào đó roiif kakakakaka, pp mới thành công quá Chưcs mừng ae đã phục thù dc nhà đồng rồi
Chúc mừng a nay a toàn thắng trên mọi mặt trận. Em thì vẫn nthe thôi vẫn theo a sớm tối. Vẫn âm thầm dõi theo thắng lợi của a.

bạn chão tỉ lệ sao vậy?
Dàn 455s m theo 3,8,20,35, nh m nuôi hạ dàn 40s 3d nữa, hạ dàn m vào nhiều hơn vì ít số, tuần trc là lần đầu tiên mà dàn ăn 1 ngày/tuần đó, bthuong ăn 3-5 ngày trên tuần cơ nên nuôi hạ dàn hợp lý lắm b

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.