Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ae của Maica nhé, Maica vừa ngủ dạy xong, Mở mắt ra tk Dã nổ rồi, về bộ 12 của bạn nào đó roiif kakakakaka, pp mới thành công quá Chưcs mừng ae đã phục thù dc nhà đồng rồi
Em hôm nay có vốn là chơi hết của bác luôn nhưng còn có 1tr nên đi 2k 455s .căn bản hôm qua em ngày 3 em chiến tất các dàn. Hôm qua mà về như hôm nay thì đồng chết với em hii. Tuyệt vời quá có vốn chơi tiếp cảm ơn đại tướng

Này minh mà bỏ con gan thì vỡ cái alo, may qua cứ pp mà chiến, tâm minh luoin nghi gan máy nó cung phai ra. Kkkk
Hôm nào chủ tịch vui. Chủ tịch cho anh em tham khảo đơn cược nhé. Hii chắc 1 đơn của anh bằng bọn em cược cả năm mất. Kaka

Thanks sếp nhờ pp bet của sếp. Sau chuỗi gãy thông. E vốn còn 1k điểm cày lên 6k điểm. Chiều nay linh cảm sếp ăn 4D thế là e may rủi dốc vào 2 dàn 4D TT và HT. Ăn dx 1 dàn TT. Nay e ko chơi 3D. Hihi. Giờ có 9k lại từ 1k đến 9k. Trong 2 ngày.

Chúc mừng pp mới của TL maica đã thành công, chúc mừng các ae đã ăn đc 3d, 4d, dàn hạ các kiểu ah. Hôm nay em tiếc quá, vào dàn 4d 40s x7x7 là 1960s mà nó ko nhận nữa anh ạ. Thôi mai em phục thù, hôm nay bận quá nên em chưa kịp làm ăn đc gì hết á. Chúc mừng các ae nhé! Em tặng hoa bác maica ne???
Mai bác lại tặng em quà nha???

Thanks sếp nhờ pp bet của sếp. Sau chuỗi gãy thông. E vốn còn 1k điểm cày lên 6k điểm. Chiều nay linh cảm sếp ăn 4D thế là e may rủi dốc vào 2 dàn 4D TT và HT. Ăn dx 1 dàn TT. Nay e ko chơi 3D. Hihi. Giờ có 9k lại từ 1k đến 9k. Trong 2 ngày.
4D bạn chơi mấy càng vậy

Dàn 455s m theo 3,8,20,35, nh m nuôi hạ dàn 40s 3d nữa, hạ dàn m vào nhiều hơn vì ít số, tuần trc là lần đầu tiên mà dàn ăn 1 ngày/tuần đó, bthuong ăn 3-5 ngày trên tuần cơ nên nuôi hạ dàn hợp lý lắm b
Vâng,cảm ơn bạn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.