Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng bác maica và toàn thể ae hôm nay tha hồ hoa mà tặng vk

Ko chị em còn 200 ko làm dk gì kết 020 thì lọc mấy số ra lấy 07,020, ghép dàn 3d 2,9 nó về 225 chứ ko phải 220 buồn quá chị
Kết 020 đánh thêm 07 rồi mà k thêm 252 vs 575. Ăn ít 1 chút có phải mai có vốn k. Thôi cố gắng cầy cuốc. Có vốn lẠi chơi

Chúc mừng ae của Maica nhé, Maica vừa ngủ dạy xong, Mở mắt ra tk Dã nổ rồi, về bộ 12 của bạn nào đó roiif kakakakaka, pp mới thành công quá Chưcs mừng ae đã phục thù dc nhà đồng rồi
Đấy a thấy không a . Hôm qua 1 bầu trời u tối.. này kia abc các kiểu..Nay like má ơi.. kaka.

Kết 020 đánh thêm 07 rồi mà k thêm 252 vs 575. Ăn ít 1 chút có phải mai có vốn k. Thôi cố gắng cầy cuốc. Có vốn lẠi chơi
Uh bít vậy thôi vì cũng có cầu kèo nó là bt ma lai là đầu 0 nêntham ít vốn lưa cơm gắp mắm đỏ thi lúc dó lại bảo tại sao kakaka

KAKAKAKAAK EM CÓ TIN LÀ A CÒN HỒI HỘP TỪ LÚC ĐĂNG SAN KO??? A KO DAM NÓI LÚC ĐÓ SỢ ANH EM PHÂN TÂM, CHỨ A LA NGƯƠI HỒI HOP LO LẮNG NHẤT, CƯ CÂU TRỜI KHAT PHẬT ĐỂ A DC VÀO BỜ, 2 NGÀY NAY A AP LỰC VÔ CÙNG, nhưng có ap lực thi mới gia dc quả dàn 2d 20 số kakak đúng là trời cho và ko phụ công
Sợ sao ko a, có 1 số thành phần thua đi thua đi để có chuyện để nói. Đâu cũng vào đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.