Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nay lấy ại dc tấn nho ko em????
E lấy lại hơn 50 tấn, nên ae hay vui đánh cả tháng ko hết tiền được ae mình a ạ. Như bác giongsong nói học 12 năm tốt nghiệp thpt bỏ 2 tháng học di tiền abc thì như e theo a từ t7 đến t8 mới chơi.

Hôm nay Maica tặng cả nhà mình hoa vip đỏ rực, hoa này không những Chị e thích mà anh e cũng thích. Chúc cả nhà mai đúng ngày 20/10 kỷ niệm 90 năm ngày thành lập hội liên hiệp PNVN lại đc nhận hoa và quà nữa nhé. Chúc các bà, các mẹ, các chị em luôn hạnh phúc, đảm việc nước giỏi viẹc nhà.

Hôm nay Maica tặng cả nhà mình hoa vip đỏ rực, hoa này không những Chị e thích mà anh e cũng thích. Chúc cả nhà mai đúng ngày 20/10 kỷ niệm 90 năm ngày thành lập hội liên hiệp PNVN lại đc nhận hoa và quà nữa nhé. Chúc các bà, các mẹ, các chị em luôn hạnh phúc, đảm việc nước giỏi viẹc nhà.
kkakaka em chúc mung bác nhé, nay cae nhà rực đổ rồi, hi vong la thông luôn đến hết tháng

trời toan món a thích, cừu là móm anh thích nhât trong các loại thịt đó, cừu nướng, sường cuu nướng rôi lu na ăn với tỏi và ớt muối chẹp chẹp,,, a đã từng đi Nga nên a mới nghiện món cừu, và bánh samsa nhân thịt cừu,,
Dê ninh bình, cừu ninh thuận á a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.