Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 96 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chiến đấu trinh chiến nhiều năm rồi, nên thua mình cảm thấy nó bình thường quá rồi, phải nói là mẫn cảm với thua tha rồi, đằng nào cũng nợ, nợ quanh năm suốt tháng rồi thua 1 hôm có sao đâu mà ae kêu ghê vậy??? 3 hôm AE ăn theo CT đúng ngày đó mình đi làm về muộn vào k kịp đúng hôm nay về sớm vào dc chơi 4d thì thua đây, xịt hôm nay mai lại ăn.. hy vọng là nvay : )

. buồn phải ko ng ae
Người ta thường nói ngày chơi nô đề là ngày buồn nhất, lên chơi phải chấp nhận ,đã chơi ngại gì mưa rơi, lên gẫy hay ăn chuyện bt , a mai ca ca cũng muốn mọi ng ăn chứ có muốn ae thua tha đâu , cuộc sống nó ko giống cuộc đời đâu hỡi 5 vạn ae đại gia đình mai ca ca ak động viên nhau chứ trượt cũng trượt rồi , kêu, than ! Có lấy lại đc đâu mất lòng nhau ra , yêu tất cả mọi ng vui lên kệ đời đi , nhiều khi nợ nhiều tôi cũng muốn bỏ đi lào cai ae ak , nhưng sống vô tư lên ngĩ thoáng lên ae ak

Người ta thường nói ngày chơi nô đề là ngày buồn nhất, lên chơi phải chấp nhận ,đã chơi ngại gì mưa rơi, lên gẫy hay ăn chuyện bt , a mai ca ca cũng muốn mọi ng ăn chứ có muốn ae thua tha đâu , cuộc sống nó ko giống cuộc đời đâu hỡi 5 vạn ae đại gia đình mai ca ca ak động viên nhau chứ trượt cũng trượt rồi , kêu, than ! Có lấy lại đc đâu mất lòng nhau ra , yêu tất cả mọi ng vui lên kệ đời đi , nhiều khi nợ nhiều tôi cũng muốn bỏ đi lào cai ae ak , nhưng sống vô tư lên ngĩ thoáng lên ae ak
chuân đó em, hôm nọ hôm kia, cứ ngay 2 ăn nó mới đã, ăn mới to, có phải là chi đanh ngày hôm nay thôi đâu, phuong án vạch ra thê nào cứ thế mà triển khai thôi.

Nói thì hơi khó nghe nhưng thôi cũng phải nói. Lô đề hôm đc hôm thua là chuyện bình thường, tiền trong túi các bác đánh như thế nào đấy là quyền các bác. Hôm đc thì có thấy gào khóc đâu mà trượt cái vào kêu um lên. Mất tiền ai chẳng xót nhưng ae cùng thuyền k đc câu động viên nhau thì thôi bác trách móc gì? ĐT đưa số lên, đưa ra khung đánh rồi các bác cứ thế mà vụt thôi. E hỏi thật nó vượt khung chưa mà đã kêu gào??? Tâm lý ăn sổi đừng chơi 3D

Ae theo maica thì phải tin tưởng tuyệt đối chứ, gãy hôm nay thì mai lấy lại chứ maica đâu phải là thánh đâu mà ngày nào cũng đòi ăn. Phải theo khung 4ngày cuối tháng có lương là mừng rồi. Chúc maica và ae chiến thắng trên mọi mặt trận

Anh Em Cố Lên, Mai Ca Cố lên: Không Có Việc Gì Khó, Chỉ Sợ Lòng Không Bền, Đào Núi Và Lấp Biển, Quyết Chí Ắt Làm Nên...Tự Tin Là Vũ Khí Quan Trọng Nhất Để Đi Đường Dài, Mong Bác MaiCa Đừng Bỏ Rơi Anh Em vì vài Cmt tế nhị, rất đông anh em vẫn luôn tin yêu Đại Tướng Quân s-*** (y) :cool: <3 <3 Come On !!!!!!

Được thua ae ko nên nói này khác khó nghe ae nhé, có ngày nọ ngày kia, mai ta chén to hơn, có 1 hôm có vân đề j đâu
Phải có gãy thì mới có ăn chứ ăn mãi nào được a nhỉ . Cái quan trọng là hàng tuần hàng tháng ta có lãi . Lô đề ngày nào trả quay người thì mới già chứ lô đề ko bao giờ già .

chơi k có pp, thjk nhảy lung tung thì thua tự chịu, mà đúng pp có thua vẫn cứ tự chịu nhé ae ? chẳng ai ép mng chơi, đây là ngôi nhà vui vẻ nhé..k nói lời khó nghe gây bức xúc đại gia đình ??????

chasn vc l. nghi theo ghiai nhat laij thoi chan the
Đúng hôm lên tiền đánh thì toạch . chán . Khéo đánh 2 D ae ạ. 3D đánh 5 ăn 5 thua quá. đen thật
Bạn ko đi theo hướng dẫn gì cả. Toàn nói lời khó nghe. Căn vốn và đi theo hướng dẫn có vấn đề gì đâu. Bạn thấy có ai kêu gì ko. Haizzz

CÁM ON ANH EM NHIỀU NHÉ, NÀY HI VỘNG SẼ LẤY LẠI TẤT CẢ
Ct mai ca ơi số e nhọ quá e bắt cầu lấy tất cả các tổng tuần trước ghép vòng đc 30số. lấy tổng làm càng luôn là 180 sô nuôi tuần đến nay ăn 2d 3ngày 3d 2ngày. Nhọ ở chỗ tuần này bảo trì bidv em ko nạp đc tiền ko chơi đc tiếc đứt ruột

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.