Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 97 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chuân đó em, hôm nọ hôm kia, cứ ngay 2 ăn nó mới đã, ăn mới to, có phải là chi đanh ngày hôm nay thôi đâu, phuong án vạch ra thê nào cứ thế mà triển khai thôi.
Mọi người phải hiểu tập xác định theo mai ca ca cũng phải tập xác định tư tưởng trượt đi , đừng ngĩ trúng thì nó trượt mình ko buồn có thế thôi, mai ca ca là lựa chọn tuyệt vời của e thì e sẽ theo a ,còn nấp sau những mong muốn nhất thời của mọi ng về bờ ngay , thì khó , thích thì theo ko thích thì thôi lê bảo bình hêhhe

Tình hình a @toan8998 nay thế nào a ơi . Lúa lại bị nó cắt non chộm mất à a
Uh nói chung ko sao ta lại làm lại từ đầu kakaka gãy có ngày mà mấy bố kêu ghê mai anh vẫn theo 3d 455 ít tiền kiếm con dáng bt thôi anh đang đề 70,80 nó về thế thì phải chịu thui kakaka mai chờ a maica lên dàn anh kiếm con bt dáng 4d cho máu mai anh có cảm giác ăn bt đấy

Ct mai ca ơi số e nhọ quá e bắt cầu lấy tất cả các tổng tuần trước ghép vòng đc 30số. lấy tổng làm càng luôn là 180 sô nuôi tuần đến nay ăn 2d 3ngày 3d 2ngày. Nhọ ở chỗ tuần này bảo trì bidv em ko nạp đc tiền ko chơi đc tiếc đứt ruột
Mỗi người 1 phương pháp ko cần nói như vậy bạn hiểu ý tớ Ko dễ loạn anh ta có cách riêng phương pháp của bạn thích làm 1topic ae ai thích tham khảo cá nhân t có chút ý kiến vậy có gì ko phải bỏ qua nhé

Anh nay lên sóng sớm thế
Anh lên sớm vì anh k ngủ đc. Anh em thua buồn 1. Maica buồn 10. Vì anh là người dẫn đường. Và vì anh cũng vào tiền chứ k phải anh đưa lên cho mọi người đánh còn anh chơi dàn khác. Hnay gãy. A k ngủ vì anh còn bận động viên mọi người. Được thua ace nên vui vẻ , giữ bình tĩnh nhé mọi người

Uh nói chung ko sao ta lại làm lại từ đầu kakaka gãy có ngày mà mấy bố kêu ghê mai anh vẫn theo 3d 455 ít tiền kiếm con dáng bt thôi anh đang đề 70,80 nó về thế thì phải chịu thui kakaka mai chờ a maica lên dàn anh kiếm con bt dáng 4d cho máu mai anh có cảm giác ăn bt đấy
Cảm giác ăn bát thủ 4d chắc sướng lắm a nhỉ

Nghe mấy thành phần hô mà ngứa hết cả đít lại phải cmt cho đại tướng. Ăn thông thì ko thấy mở mồm ra nói gì toạch có 1 hôm thì gào cái mồm lên, thích ăn liên tục 30/30 thì bác maica ko phải thánh còn tinh ăn mù làm thì đầu tư mấy trăm củ vào đánh hết dàn hết lô đê. Hôm nay giải nhất vs lô vs dàn hạ ăn kìa, bác maica là kiểu gì đánh cũng có lãi . Còn đã theo thì có khung 4 ngày đàng hoàng gãy chưa mà sủa, nói thật bác đt đừng giận chứ ăn thông liên tục mà đánh có 1đ đôi khi mình còn muốn bác toạch 1-2 ngày luôn để vào tiền x2 x3 cho ăn đậm. Hé hé.
xác định ăn 15 toạch 15 vẫn có tháng lương công chức như bình thường .
Mình theo bác chỉ sợ bác bỏ a e thôi chứ ko sợ toạch gì vài 3 tay, b maica theo a e đến lúc đồng nó đóng cửa nha.
bạn nói chuẩn đó, minh thích tạch ăn ngay 3 hon, còn tất cả cac dan mình đang lên la minh chơi hết, ko dan nao ko choi cả, vd như hôm nay minh ko dc 3d đb, thi minh dc dan nuôi chạm tổng voi cang 8, dc lô ngày 3, dc 4d giai nhất, dc 2 nháy giai 6 ngày 2,
nhu hôm qua thì đb ăn nhung g6 ko ăn, giai nhất ko ăn lô ko ăn chi dc ăn đb,
tính ra ngay nào mình cung dc, cung lãi, ko nooe dan này thi nổ dan khác, thức tế có hay ko a em nhìn dan ae biết, con nhung ai chi chơi đb thôi thì cứ pp đua ra đó, nếu sai và pp đua ra ko dc như vậy thi ae hãy kêu, chứ ăn 3 hôm rôi chet hôm mà ae kêu thì minh nói thât là ae ko choi dc môn nay đâu.
con ae muôn ăn đêu hơn thi ae cứ dan 2d 65 số của minh đó mà choi, ăn đều nhung lại ít, còn muôn ăn nhiều mà vón ít thi choi 3d cứ đung pp vào tiên mà chiến thôi, cai kêu ở đây minh ko vân đề j, nhung những anh mới vào rất hoang mang, hay nghi cho cả ae và Maica ae nhé!!!!

Ct mai ca ơi số e nhọ quá e bắt cầu lấy tất cả các tổng tuần trước ghép vòng đc 30số. lấy tổng làm càng luôn là 180 sô nuôi tuần đến nay ăn 2d 3ngày 3d 2ngày. Nhọ ở chỗ tuần này bảo trì bidv em ko nạp đc tiền ko chơi đc tiếc đứt ruột
em đau cần nap vào đúng cai ngan hàng cua em, em nap ngân hàng khác cũng dc cơ mà, đâu cứ bắt phai đung ngân hang đâu em???

bạn nói chuẩn đó, minh thích tạch ăn ngay 3 hon, còn tất cả cac dan mình đang lên la minh chơi hết, ko dan nao ko choi cả, vd như hôm nay minh ko dc 3d đb, thi minh dc dan nuôi chạm tổng voi cang 8, dc lô ngày 3, dc 4d giai nhất, dc 2 nháy giai 6 ngày 2,
tính ra ngay nào mình cung dc, cung lãi, ko nooe dan này thi nổ dan khác, thức tế có hay ko a em nhìn dan ae biết, con nhung ai chi chơi đb thôi thì cứ pp đua ra đó, nếu sai và pp đua ra ko dc như vậy thi ae hãy kêu, chứ ăn 3 hôm rôi chet hôm mà ae kêu thì minh nói thât là ae ko choi dc môn nay đâu.
con ae muôn ăn đêu hơn thi ae cứ dan 2d 65 số của minh đó mà choi, ăn đều nhung lại ít, còn muôn ăn nhiều mà vón ít thi choi 3d cứ đung pp vào tiên mà chiến thôi, cai kêu ở đây minh ko vân đề j, nhung những anh mới vào rất hoang mang, hay nghi cho cả ae và Maica ae nhé!!!!
Cứ theo đúng tỉ lệ là chén

Ae theo maica thì phải tin tưởng tuyệt đối chứ, gãy hôm nay thì mai lấy lại chứ maica đâu phải là thánh đâu mà ngày nào cũng đòi ăn. Phải theo khung 4ngày cuối tháng có lương là mừng rồi. Chúc maica và ae chiến thắng trên mọi mặt trận
Câu này các bạn thấy quen không? "ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG"
Bạn nói rất phải! Rất cám ơn bạn! Ai không tin thì đừng theo!
Ai giỏi thì tự bắt số lấy chơi ngày nào cũng ăn không phải kêu ca ai cả.
Đừng nên kêu ca đòi hỏi nhiều hơn lòng tốt của người khác các bạn ạ!

Sửa lần cuối:
em đau cần nap vào đúng cai ngan hàng cua em, em nap ngân hàng khác cũng dc cơ mà, đâu cứ bắt phai đung ngân hang đâu em???
Sao mấy lần BIDV bảo trì e hỏi hỗ trợ bọn nó bảo trờ hết bảo trì hoặc nạp qua ZaloPay,e k biết lên nhiều lần khốn khổ vì nạp tiền a ah!

Chia buôn với ae hôm nay nhé, nay đứt cả càng và cua thi sẽ là tín hiệu của ngày chiến thắng, ae hãy tự tin ngày mai lấy lại và ăn to hon nhé
Mai sẽ rr thoii xếp. Cá nhân em vẫn chén đc dàn của bác em thêm đúng 1 càng 8 nữa. Ăn thêm dàn của em nữa 80 số bỏ kép gép với 8 càng . Ăn ít chút nhưng có ăn.chúc bác mai cùng ae rr ạh

B là người rất có tâm và nhiệt tình với a e rồi. Những ae xác định theo b đã chuẩn bị vốn và đi đúng khung đúng đường dài a e có chơi có chịu. Còn những ông mà chỉ có vài ba trăm thấy ăn rồi lao vào toạch 1-2 hôm là kêu nọ kêu kia b đừng để ý. B cứ giữ tinh thần phong độ và sức khoẻ còn dìu dắt và chỉ dẫn a e theo bác ai xa bờ thì vào bờ ai vào rồi thì lên đất liền cất nhà mua xe đt nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.