Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 114 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM PHAI CHOI CA 2 DÀN, VI DU MAI KO TRÙN LA 3 DAN ĐÓ, EM CHOI DAN 1 NGÀY 1 1 K DAN NGAY 2 2K NGÀY 3 3K ĐANH HẾT
Hóa ra anh lên dàn nuôi gối à anh. Vậy là mai vẫn vào dàn nuôi từ ngày 27 đến ngày 29 anh nhỉ? SmartSelect_20201029-001501_Chrome.jpg

VẬY MAI A BỔ SOI CÂU ĐI LAM MC NHÉ KAKAAKAK
E vừa xem lại video của anh xong, a chia sẻ nhiều cầu quá , ko nhớ dc , mai phải xem lại rồi ghi ra giấy , cầu đơn giản mà rất hay, đúng mong muốn của em, học được phương pháp chơi, từ đó biến hóa ra cách bắt, test chạy đều ok, húp, hi vọng tìm dc pp bắt càng nữa, thực sự hâm mộ a quá đi mất thôi

THAT SƠ LA A KO SOÁT HÊT DC, A NGOI TỪ LÚC LÊN VIDEO XONG ĐO, A CÒN CHƯA DC ĂN CÁI J TỪ TRUA ĐÂU, THẾ ĐÓ
E cũg vội vàng r hóng video của a, ck e còn dỗi nhé ?? k tị mà đc a trl à ,a ăn đi , giữ sức khoẻ mới đưa bọn e vào bờ đc chứ ạ ?

E vừa xem lại video của anh xong, a chia sẻ nhiều cầu quá , ko nhớ dc , mai phải xem lại rồi ghi ra giấy , cầu đơn giản mà rất hay, đúng mong muốn của em, học được phương pháp chơi, từ đó biến hóa ra cách bắt, test chạy đều ok, húp, hi vọng tìm dc pp bắt càng nữa, thực sự hâm mộ a quá đi mất thôi
KAKAKKA EM HỌC DC J THÊM CHOI THÊM, CÒN CANG EM CỨ LẤY A ĐANG HÀNG NGÀY MA CHƠI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.