Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 115 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi như này mà 2 ngày xịt thông là xong xác lun á bn
Làm gì mà xịt thông cả đb và giải nhất cùng lúc 2 ngày đc ae, khó lắm như thế thì quá đen ròi phải chấp nhận thôi. Lại lấy vốn của ngày 3 ra dùng chẳng nhẽ lại xịt nữa thì thôi nghỉ chứ chơi làm gì nữa ae nhỉ???

Làm gì mà xịt thông cả đb và giải nhất cùng lúc 2 ngày đc ae, khó lắm như thế thì quá đen ròi phải chấp nhận thôi. Lại lấy vốn của ngày 3 ra dùng chẳng nhẽ lại xịt nữa thì thôi nghỉ chứ chơi làm gì nữa ae nhỉ???
Chào chị đẹp nha chào anh @maica chào ae chúc ae ngày mới vui vẻ thành công rực rỡ

AE VÀO ĐÂY BÌNH CHỌN NHÁ
E thì bình chọn hôm qua rồi.công nhận ngày xưa bác chơi ghê thật.bây giờ chắc giảm rồi chứ bác hả. Bác là thiếu gia Hà thành một thời kkkk

Bác SAIGON99 ơi Mây mời bác lên sóng luôn nha. Đợt này Mây mời các vị tướng lãnh lên giao lưu hết đó ạ
Bác kết bạn và nhắn cho mây xác nhận để mây sắp xếp thời gian nha 0814956302

View attachment 68391
Cảm ơn e và DĐ nhiều nhé vì lý do tế nhị a xin phép để vào 1 dịp khác sẽ giao lưu sau.
Chúc diễn đàn phát triển vững mạnh, chúc các CT giữ vững phong độ để giúp ace vào bờ, chúc ace nhiều may mắn và rực rỡ?????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.