Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 117 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AD có mời nhưng a chưa thể giao lưu được e trai vì nhiều lý do tế nhị liên quan công việc
kakaka em hôm qua em ngam quât đó anh ơi, sau ko quen, em phải bỏ ra, nhung em nghe lại giọng em khhacs nhieuf lắm, ko đúng chuẩn giọng em đâu, *** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI may quá, chi có nguoi thân mới nhạn ra dc, chứ nguoi quen ko nhận ra dc đâu, bác luyejn giọng hay tạp ngâm 2 quả quât đi rôi lên giao luu vơi ae, bác cũng có lượng phan nhiều lắm đó bác à!!!

kakaka em hôm qua em ngam quât đó anh ơi, sau ko quen, em phải bỏ ra, nhung em nghe lại giọng em khhacs nhieuf lắm, ko đúng chuẩn giọng em đâu, *** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI may quá, chi có nguoi thân mới nhạn ra dc, chứ nguoi quen ko nhận ra dc đâu, bác luyejn giọng hay tạp ngâm 2 quả quât đi rôi lên giao luu vơi ae, bác cũng có lượng phan nhiều lắm đó bác à!!!
A ƠI CHO E XIN BẢNG THỐNG KÊ DÀN NHỮNG NGÀY GẦN ĐÂY ĂN NTN VS Ạ!

hi vọng la như thế. và xin thông báo luôn tơi ae sang tháng mới tháng 11 thì minh lại làm nhà mới nhé, thông báo để tiện cho ae đc biet để theo rõi
Đúng là nhà Maica có ĐK thay nhà mới liên tục, lần này xây biệt thự, lần sau xây cung điện để ăn mừng lên chức tổng tư lệnh bác nhỉ.hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.