Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 119 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trước tiên xin chúc mừng maica có một sức khoẻ tốt , gđ hạnh phúc . Sau đó xin được chúc mừng maica đã luôn nhiệt tình giúp đỡ những ace trong diễn đàn gặp khó khăn , không cản ngại vất vả để có tâm huyết đưa ae về tới mốc đỉnh cao nhất , để ace trở lại con người hạnh phúc bên gđ , người thân , mình rất hâm mộ bạn song khổ nổi không có tiền để theo maica , nếu có chắc thời gian này mình cũng đã tương đối ổn . Mình xin bình chọn bạn và kinh mong bạn hãy nhiệt tình cố gắng hơn nửa , vươn xa hơn nưa để ace dđ có 1 cái tết ấm no hạnh phúc . Cuối cùng kính chúc mai ca và ace dđ thật mạnh khoẻ , thật hanh phúc và thật thành công . Xin cảm ơn !
dạ em cớm ơn bác nhiều ạ, em chúc bác luôn mạnh khỏe may mắn và hạnh phúc bác nhé!!!

Trước tiên xin chúc mừng maica có một sức khoẻ tốt , gđ hạnh phúc . Sau đó xin được chúc mừng maica đã luôn nhiệt tình giúp đỡ những ace trong diễn đàn gặp khó khăn , không cản ngại vất vả để có tâm huyết đưa ae về tới mốc đỉnh cao nhất , để ace trở lại con người hạnh phúc bên gđ , người thân , mình rất hâm mộ bạn song khổ nổi không có tiền để theo maica , nếu có chắc thời gian này mình cũng đã tương đối ổn . Mình xin bình chọn bạn và kinh mong bạn hãy nhiệt tình cố gắng hơn nửa , vươn xa hơn nưa để ace dđ có 1 cái tết ấm no hạnh phúc . Cuối cùng kính chúc mai ca và ace dđ thật mạnh khoẻ , thật hanh phúc và thật thành công . Xin cảm ơn !
Đặc biệt kính chúc đôi ngũ AD luôn sức khoẻ , thanh công , hạnh phúc và dọn sạch bọn ô danh lmf bẩn sân chơi ra khỏi dđ vĩnh viễn . Xin kính chúc .

đồ hâm ko dc ngừng nghỉ, ko choi nhiều thì chơi 1k , em choi thế đồng nó sợ đó
E đùa thôi kaka ạ . Nghỉ tiếc lắm .e vẫn đang trên bờ chưa bị ướt lông mà nên vẫn cứ mỡ nó dán nó . E phải theo kaka đến cùng khi nào kaka bảo nghỉ ko cho e theo nữa e mới nghỉ ???

Hqua có ai như mình kg? Chờ Maica lên dàn. Khi thấy dàn rồi nhìn phía dưới có dàn 3d 455, 260 và 280. Coppy luôn và dán vào KU. Tối nhìn thấy 07 nghĩ mình trúng rồi, ai ngờ tài khoản KU vẫn là con 0. Ktra thì thấy đó là dàn của ngày 27. Thế là toang

Nay có ai chen dan này ko vây????
Chúc bác sk rồi rào . E chỉ đánh mỗi dàn 455 . Có ý kiến cho ae to vốn . E để ý dàn 65s của bác rất hiếm có xịt 3 ngày ae nào mạnh vốn vào phang thêm là rất ok

Hqua có ai như mình kg? Chờ Maica lên dàn. Khi thấy dàn rồi nhìn phía dưới có dàn 3d 455, 260 và 280. Coppy luôn và dán vào KU. Tối nhìn thấy 07 nghĩ mình trúng rồi, ai ngờ tài khoản KU vẫn là con 0. Ktra thì thấy đó là dàn của ngày 27. Thế là toang
Bác phải kéo xuống tua lại về trang 1 chứ

Đây có tôi đây. Mắt nhắm mắt mở này.

Chị @rubys cho e tham khảo 1 ngày chị vào tiền như thế nào cho e học hỏi với ạ
Chị đi 2d 65s đb và giải nhất mỗi giải 30k, 3d dàn 455s giải nhất và đb mỗi giải 2đ em ạ. Chị ko đi các dang nhỏ. Chị đi đều ăn hay gãy chị đều đi thế em.

Maica chốt số hằng ngày ở mục nào mà tìm không thấy . Xin chỉ giúp.
Hàng ngày CT vẫn chốt ở trang 1 đó bạn. Từ 14h-15h nhé. Vào lấy dàn bạn nhớ xem ngày chuẩn chưa rồi hãy lấy ko nhầm ngày nha.

Vâng ạ! Chị có thể chia sẻ thêm cách chị đang chơi, số vốn bao nhiêu? Đi tiền ntn e tham khảo với ạ!
Chị đi từ tốn và cẩn thận 455 x10k, 65x 100k,vốn yên tâm, đi thế tâm an, mình k tham. các hạ dàn như maica chia sẻ mai chị tính toán lại ví dụ khi 455 nổ mình lãi 5tr. Mình cất 2tr, còn 3tr có thể chơi hạ dàn ra ăn thêm, không ra mình vẫn lãi 2tr ( đây cách đi của Maica rất tuyệt đúng nghe video CS mới hiểu hết) trước chị toàn nuôi cả hạ dàn 260,280 thôi.

Chị đi từ tốn và cẩn thận 455 x10k, 65x 100k,vốn yên tâm, đi thế tâm an, mình k tham. các hạ dàn như maica chia sẻ mai chị tính toán lại ví dụ khi 455 nổ mình lãi 5tr. Mình cất 2tr, còn 3tr có thể chơi hạ dàn ra ăn thêm, không ra mình vẫn lãi 2tr ( đây cách đi của Maica rất tuyệt đúng nghe video CS mới hiểu hết) trước chị toàn nuôi cả hạ dàn 260,280 thôi.
Uầy vốn chị to vậy mỗi ngày chi tiêu hết 10m . Chơi như chị tháng phải bỏ ra tầm 100m ấy chị nhỉ

Bala ba lô một hồi giờ Chào nhau cho một ngày mới thêm rực rỡ. Xin chào TT Maica cùng toàn thể các fan nhé. Ngày mới chúc nhau sức khỏe nhiều niềm vui trong cuộc sống, sau 18h30 tiền đếm mỏi tay. Sau buổi giao lưu hôm qua tất cả các fan đã biết nhiệm vụ của chúng ta like thật nhiều các bài viết của TT Maica và nhớ bào bình chọn cho Maica để còn lên chức Tổng tư lệnh. Chỉ những nút Like, những bình chọn thể hiện yêu mến và món quà tinh thần tớ lớn với TT Maica rồi để Maica tiếp tục đưa a e vào bờ có cái tết sụm vầy vui vẻ. THƠI GIAN KHÔNG CÒN NHIỀU CẢ NHÀ BỚT CHÚT THƠI GIAN NHÉ. TRÂN TRONG CẢM ƠN

Tối quá e xem Live CT hết luôn .Ai cũng vậy , trải qua bao sóng gió mới tới được thành công. E hôm qua mới lần đầu theo dàn CT. Mong CT luôn rực rỡ , đưa tất cả sẽ về bờ . Cảm ơn Ct ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.