Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 120 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào bác Maica. E vào dđ cũng được gần năm rồi, nhưng phần lớn chưa chơi mấy vì xáo trộn cs ( mới dừng ở mức tham khảo thôi) .Gần đây mới vào xem top của bác, thấy nhiều ae like, cs quá, đồng nghĩa với tầm ảnh hưởng của bác lớn ntn. May mắn là tối qua e lại dc xem buổi live của bác, từ giọng nói thể hiện bác là người “văn minh, quân tử”, và rất “tử tế” ?,. Qua những gì mắt thấy tai nghe, e sẽ cùng ae diễn đàn sẽ theo vs luôn ủng hộ bác. Chúc bác và gia đình nhiều Sk, Hp!!!

Chào bác Maica. E vào dđ cũng được gần năm rồi, nhưng phần lớn chưa chơi mấy vì xáo trộn cs ( mới dừng ở mức tham khảo thôi) .Gần đây mới vào xem top của bác, thấy nhiều ae like, cs quá, đồng nghĩa với tầm ảnh hưởng của bác lớn ntn. May mắn là tối qua e lại dc xem buổi live của bác, từ giọng nói thể hiện bác là người “văn minh, quân tử”, và rất “tử tế” ?,. Qua những gì mắt thấy tai nghe, e sẽ cùng ae diễn đàn sẽ theo vs luôn ủng hộ bác. Chúc bác và gia đình nhiều Sk, Hp!!!
OK CÁM ƠN ANH EM NHÉ. AE LÙI LẠI TRANG 1 TRONG TOPIC NÀY ĐỂ XEM BAI CHIA SẺ CACH VÀO TIỀN, VÀ DÀN CỦA NGÀY HÔM QUA TẠI TRANG 1, 13,H ĐẾN 15H HÀNG NGÀY MINH SẼ CÂP NHAT DÀN MỚI VÃN TẠO TRANG 1 BẠN NHÉ, CÓ CẢ SĂN DAN 3D GHÉP CHO AE COP VỀ VÀO CHOI LUÔN, BAN VỀ TRANG 1 ĐỂ THAM KHAOE TRUOC ĐI NHÉ

Thống tướng ơi nay đánh con gì ạ.e mới vsof nên chả biết gì ạ.mong chỉ bảo giúp e với ạ
AE LÙI LẠI TRANG 1 TRONG TOPIC NÀY ĐỂ XEM BAI CHIA SẺ CACH VÀO TIỀN, VÀ DÀN CỦA NGÀY HÔM QUA TẠI TRANG 1, 13,H ĐẾN 15H HÀNG NGÀY MINH SẼ CÂP NHAT DÀN MỚI VÃN TẠO TRANG 1 BẠN NHÉ, CÓ CẢ SĂN DAN 3D GHÉP CHO AE COP VỀ VÀO CHOI LUÔN, BAN VỀ TRANG 1 ĐỂ THAM KHAOE TRUOC ĐI NHÉ

Chị đi từ tốn và cẩn thận 455 x10k, 65x 100k,vốn yên tâm, đi thế tâm an, mình k tham. các hạ dàn như maica chia sẻ mai chị tính toán lại ví dụ khi 455 nổ mình lãi 5tr. Mình cất 2tr, còn 3tr có thể chơi hạ dàn ra ăn thêm, không ra mình vẫn lãi 2tr ( đây cách đi của Maica rất tuyệt đúng nghe video CS mới hiểu hết) trước chị toàn nuôi cả hạ dàn 260,280 thôi.
Chị đi đều tiền hay chão ạ? Có chơi giải nhất không? Hay chỉ chơi giải đb ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.