Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 122 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok con dê, đi như chị là yên tâm nhất rồi đó, ko làm xáo trộn tâm lý, cứ êm êm nhiều nhất củng chỉ 2 ngày ko có lãi hoặc lỗ còn lại cứ đều mà nhận lương ko lo hụt vốn. Chị đổi đi đổi lại mấy chục pp rồi giờ mới tìm đc pp phù hợp nhất cho chị đó???
Đấy có c tiên phong thì e khỏi lo tìn phương pháp c ạ. Đúng là ăn cỗ đi trước. lội nước thì theo sau. ?

Đấy có c tiên phong thì e khỏi lo tìn phương pháp c ạ. Đúng là ăn cỗ đi trước. lội nước thì theo sau. ?
Đấy @trau97 cứ bảo chị suốt ngày thấy chị tính, mà nói thật chơi hơn 2 tuàn rồi ngày nào chỉ củng đổi pp hết á, cứ loay hoay đi thế nào thấy củng ko yên tâm em ạ. Mới từ t2 chị bắt chốt lại pp cuối cùng đấy, chị thấy ổn lớm???

Đấy @trau97 cứ bảo chị suốt ngày thấy chị tính, mà nói thật chơi hơn 2 tuàn rồi ngày nào chỉ củng đổi pp hết á, cứ loay hoay đi thế nào thấy củng ko yên tâm em ạ. Mới từ t2 chị bắt chốt lại pp cuối cùng đấy, chị thấy ổn lớm???
Em ghim luôn pp của c. @trau97 thấy làm em sướng k này ?. Tội gì mà làm anh làm chị ha ha ha ??

Chị củng muốn thế lắm nhưng chị bỏ việc ở nhà mẹ chị đánh cho thế nên chị đi làm để duy trì mối quan hệ gia đình, còn chơi số để kiếm tiền giả nợ và duy trì đam mê của bản thân???
À e hiểu rồi đi làm chỉ là hình thức rửa tiền của chị ??

Pp mới cuối cùng của chị là chơi cả 4 dàn giải nhất và đb ạ để e theo với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.