Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 124 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
82 ĐÓ EM GÁI,
A CÓ THÊM 3 CẦU CHẠM TÔNG 05 NỮA MÀ CHƯA VẼ DC, KO BIẾT CÓ NÊN CHIA SẺ THÊM KO MHI HAY ANH EM CHI CÂN DÀN THÔI????
Theo em chủ tịch nên chia sẻ dàn thôi, vì càng ngày càng có nhiều người quan tâm chủ tịch, không tránh được người nọ người kia

Thế hôm qua 100k lại làm gần cụ rồi chị nhỉ
Đâu chơi xiên và tứ thủ độc thủ chị chơi ít lắm, chơi vui thôi chứ chơi ít số chị ko thích, chị chỉ thích lấy số đông khủng bố thôi. nó cho cược tối thiểu bao nhiêu chị chơi mức ấy. 100k là 6 xiên đôi và 4x 3 đó em

@rubys c ơi bữa giờ vào nhà chung của a maica thấy c vui vẻ nhiệt tình, e cũng mới theo dàn 2d của a maica 3 ngày nay thôi, c cho e hỏi pp nào ổn định để chơi lâu v c

Chị nói thế e tổn thọ mất thôi ạ . Chộm vía e được cái đầu óc cũng nhảy số nhanh . Nhưng mờ e cũng trả hiểu sao e lại chơi được thế ý ảo ảo kiểu gì á . 1,3m sau 23 ngày dương 15m , này mà vốn 13m thì làm 150m rồi .
Nhiều khi thấy giống đang mơ ấy em nhỉ, cảm giác nó cứ sao sao ý???

@rubys c ơi bữa giờ vào nhà chung của a maica thấy c vui vẻ nhiệt tình, e cũng mới theo dàn 2d của a maica 3 ngày nay thôi, c cho e hỏi pp nào ổn định để chơi lâu v c
Quan trọng là vốn bạn có bao nhiêu bạn nhé. Bạn lui về trang 1 có hướng dẫn của anh maica đó

A @maica nay soi 3d giải nhất kỹ phát anh nhé. Nay ngày 3 lấy lại những gì đã gửi đồng 2 hôm vừa rồi. Cảm ơn maica

Nếu chơi ổn định nhất em chơi dàn 2d của bác @maica là ổn rồi đấy em, em đi đều thôi ko cần chão đâu. Còn nếu em có vốn thì và muón lãi nhiều hơn tí thì đi theo cách chị đang đi đó. Chị đi đều cả giải nhất và giải đb dàn 65s và dàn 455s. 2d chị đi 30đ, thì 3d chị đi 2đ. Đi như thế thì vốn cần có khoảng 20m em ạ. 20m là để mình yên tâm và tự tin chơi thôi chứ chị thấy theo phong độ của kaka hiện giờ đi mức ấy thì vốn 20m là quá thoải mái em ạ. Còn tuỳ vào vốn của em có thể tăng hoặc giảm điểm xuống em nhé!!!

ĐEN QUÁ ACE EM AH.HÔM TRƯỚC VAY ĐƯỢC 2,5TR THEO TT MAICA ĂN 2 HÔM LÊN ĐƯỢC 7TR SÁNG NAY VÀO LOTOBET VÀO TAY SAY BẠC LÚC CHÃO VẬY LÀ BAY LUÔN. HU HU. NỢ LẠI THÊM SAU.CHÁN ĐỜI. HẾT TIỀN RÒI LẠI NHẮC LẠI SAO MÌNH NGU THẾ. GIỜ KO BIẾT VAY ĐÂU TIỀN ĐỂ THEO TT MAICA NỮA.?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.