Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 123 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xanh thì có xanh chứ non thì phải gọi em tôi bằng cụ tổ ấy chứ???
Chị nói thế e tổn thọ mất thôi ạ . Chộm vía e được cái đầu óc cũng nhảy số nhanh . Nhưng mờ e cũng trả hiểu sao e lại chơi được thế ý ảo ảo kiểu gì á . 1,3m sau 23 ngày dương 15m , này mà vốn 13m thì làm 150m rồi .

Có kèo ngon chị phải ới e với nhá nhà có mỗi e út
Đùa cho vui tí chứ chơi xiên chị hay lấy bộ kép 4c ấy em. Chị kết con 383 thôi nhưng chị xiên luôn bộ 33 vì nó chỉ có 4 số thôi, cả xiên 2,3 mất 100k mà thường bộ kép nó ra thì hay ra 2,3 con lắm. Chứ chị ít chơi xiên mấy cạp vì nó nhiều và lang mang em ạ.

Đùa cho vui tí chứ chơi xiên chị hay lấy bộ kép 4c ấy em. Chị kết con 383 thôi nhưng chị xiên luôn bộ 33 vì nó chỉ có 4 số thôi, cả xiên 2,3 mất 100k mà thường bộ kép nó ra thì hay ra 2,3 con lắm. Chứ chị ít chơi xiên mấy cạp vì nó nhiều và lang mang em ạ.
Thế hôm qua 100k lại làm gần cụ rồi chị nhỉ

Cứ 4s ghép quay là ko trùng e cũng cố chị ạ . Chị chắc cũng cao thủ soi cầu lô đấy chứ nhỉ e thấy ăn suốt
Uh thì trước đây chị chỉ chuyên chơi lô dàn thôi, ko chơi đề vì thays đề khó. Ko ăn nhiều nhưng ko thua, sau chị mò mẩm dđ rồi mới chơi kubet, say thành nghiện, chị bỏ xs chỉ chơi loto bét gàn 1 năm. Đầu chị củng chỉ ăn thôi ko thua nhưng ko hiểu sao từ tháng 3/2020 chị ko kiểm soát đc vơid loto bét nữa, mấy tháng liền chỉ có thua ko thể ăn đc nữa. Rồi chị mới lâm vào cảnh xa bờ như ae. Xa bờ rồi thì tám trí rối loạn, mất phương hướng, ko tự tin vào bản thân đc nữa. Nói chung thấy tinh thần sa sút trầm trọng. May sao đến lúc bế tắc nhất cảm giác ko còn cách tháo gỡ thì gặp bài của kaka. Tự nhiên trong người chị lúc ấy phấn chấn hẳn và cảm thấy mình lại có hy vọng thế là chị quyết định theo kaka luôn ko chút chần chừ do dự. Cái đấy người ta hay gọi là gặp duyên đó em???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.