Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 121 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK CÁM ƠN ANH EM NHÉ. AE LÙI LẠI TRANG 1 TRONG TOPIC NÀY ĐỂ XEM BAI CHIA SẺ CACH VÀO TIỀN, VÀ DÀN CỦA NGÀY HÔM QUA TẠI TRANG 1, 13,H ĐẾN 15H HÀNG NGÀY MINH SẼ CÂP NHAT DÀN MỚI VÃN TẠO TRANG 1 BẠN NHÉ, CÓ CẢ SĂN DAN 3D GHÉP CHO AE COP VỀ VÀO CHOI LUÔN, BAN VỀ TRANG 1 ĐỂ THAM KHAOE TRUOC ĐI NHÉ
Ok, tks bác.

VAYH HẠ CÁM ƠN AE NHÉ, AE VÀO BÌNH CHỌN CHO MAICA NHÉ!!!!
Một con người có tâm , có tầm, rất chi tiết tỉ mỉ cho mọi người. Những ai đã ở trong ngôi nhà Mai Ca đều phải thừa nhận dù là người cẩn thận khó tính nhất. Nhưng sau khi nghe chia sẻ tôi thấy còn hơn thế rất nhiều, một con người tuyệt vời, chỉ có thể nói vậy mới diễn tả hết được tính cách của Mai Ca. Chả thế mà phá kỷ lục về số người theo dõi, thời gian khi livestream. Không biết nói gì hơn chỉ chúc Thống Tướng có thật nhiều sk để dìu dắt tất cả mọi người trong ngôi nhà Mai Ca đều về bến bờ hạnh phúc.

Thôi nghỉ ở nhà đi chị ạ . Sáng chiều đi mua shoping chiều đợi kaka lên đầu tư tối lại đếm xiền tháng làm 50m thôi chị ạ
Chị củng muốn thế lắm nhưng chị bỏ việc ở nhà mẹ chị đánh cho thế nên chị đi làm để duy trì mối quan hệ gia đình, còn chơi số để kiếm tiền giả nợ và duy trì đam mê của bản thân???

Một con người có tâm , có tầm, rất chi tiết tỉ mỉ cho mọi người. Những ai đã ở trong ngôi nhà Mai Ca đều phải thừa nhận dù là người cẩn thận khó tính nhất. Nhưng sau khi nghe chia sẻ tôi thấy còn hơn thế rất nhiều, một con người tuyệt vời, chỉ có thể nói vậy mới diễn tả hết được tính cách của Mai Ca. Chả thế mà phá kỷ lục về số người theo dõi, thời gian khi livestream. Không biết nói gì hơn chỉ chúc Thống Tướng có thật nhiều sk để dìu dắt tất cả mọi người trong ngôi nhà Mai Ca đều về bến bờ hạnh phúc.
CAM ƠN BÁC ĐÃ QUA KHEN

Bắt đầu 1/11 e đi như chị yêu.
Ok con dê, đi như chị là yên tâm nhất rồi đó, ko làm xáo trộn tâm lý, cứ êm êm nhiều nhất củng chỉ 2 ngày ko có lãi hoặc lỗ còn lại cứ đều mà nhận lương ko lo hụt vốn. Chị đổi đi đổi lại mấy chục pp rồi giờ mới tìm đc pp phù hợp nhất cho chị đó???

Ok con dê, đi như chị là yên tâm nhất rồi đó, ko làm xáo trộn tâm lý, cứ êm êm nhiều nhất củng chỉ 2 ngày ko có lãi hoặc lỗ còn lại cứ đều mà nhận lương ko lo hụt vốn. Chị đổi đi đổi lại mấy chục pp rồi giờ mới tìm đc pp phù hợp nhất cho chị đó???
Chị Rubys chơi cho vui, chứ lời lãi quan trọng gì chị nhỉ!hiiiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.