Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chắc bạn nhầm 260s là dàn hạ càng, dàn càng hạ ko có càng 4, dàn 280s dàn hạ dàn nhưng vẫn ghép 7c nên có càng 4 chứ ko phải thiếu đâu, bạn xem lại đi ko lại oan cho ae lên dàn đó
Ko biết bạn ý cop chỗ nào chứ em lên dàn cẩn thận lắm. Lên em còn soi lại càng và dàn mà. Ngoài anh maica lên dàn. Em lên dàn cho mọi người thế nào là em đánh luôn dàn đó mà. Em sợ anh em đi làm về muộn tìm lâu. Nên mặc dù anh maica len rồi nhưng em vẫn lên dàn cho mọi người. Hnay em ăn 2 dàn như mọi người mà

Từ tối đến giờ e có cái thắc mắc nói ra a e đừng ném đá e nhé. Đó là a maica lên dàn chốt số ổn định như vậy và số người chơi theo a ý là ko phải là ít sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến thu nhập của ku thì liệu nó có đánh sập tài khoản của a maica để a ý ko chốt số dc để cho a e theo nữa ko nhỉ. Nghĩ mà căng thẳng quá
Tôi nghĩ. Bạn hơi nghĩ linh tinh rồi đó. Uh nhiều anh em theo a maica húp no lúc 18h30. Có phải anh em nào cũng chốt lãi đâu. Hay có tí lãi là tối lại nướng cho Ku. Thế nên muốn về bờ. Phải thật tuyệt đối đi theo pp. Nhiều anh em ko kìm dc lòng là lại ra hết ấy. Hic

Chúc mừng bác Maica lên Thống tướng.
Em để ý cứ mỗi lần bác lên chức là anh em lại được ăn to.
Thế mới hay chứ.
Chúc bác luôn mạnh khỏe để còn dìu dắt các anh em sớm hòa nhập cộng đồng :D

đúng thật bác ạ ai nợ nần cũng khổ hết chỗ này chỗ kia đòi.lãi xuất hàng tháng của em cứ 5tr 1 tháng. em biết đây chỉ là số nhỏ của mn nhưng nó là số tiền rất lớn với em. cbi em lại đi vay ngân hàng tầm 30 nữa bám theo chủ tịch. hazz
Cứ theo PP của bác Maica sẽ sớm về bờ thôi.
Tuyệt đối ko đâm sâu vào bet nhé, ko thì ko có đường về đâu người anh em à

đúng thật bác ạ ai nợ nần cũng khổ hết chỗ này chỗ kia đòi.lãi xuất hàng tháng của em cứ 5tr 1 tháng. em biết đây chỉ là số nhỏ của mn nhưng nó là số tiền rất lớn với em. cbi em lại đi vay ngân hàng tầm 30 nữa bám theo chủ tịch. hazz
Bác 5tr 1 tháng , tôi đây làm 20tr tháng mà trả lãi hết 15tr , buồn thật sự

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.