Cầu MB - @MANHDUC09 ĐỀ KÉP BÁO K7N | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Năm 2020 báo Kép khi: Trong tuần có bệt tổng và càng 0. Tuần vừa rồi đã xuất hiện và chắc chỉ vài ngày trong tuần này sẽ có Kép =.
E xl thượng tướng nói về kép bằng e bắt là thánh luôn nhưg giờ thằng danh ku đồng nó quay láo thật .

Thời gian sẽ thay đổi mọi thứ mà, vì vậy 1 số ae năm nay chết vì kép và đề gan. Không cho ra kép và đề gan về liên tục.
Vầng lên e k giám tinh tướng tự tin lên e chỉ bảo mn cs thôi . Vì lúc tháng 3 e đã từg cs cho a nam23 cầu đó khi e cs chỉ 3 hôm là về mà năm nay huhu thằng danh đồng nó quay láo quá nó cũng về nhưng tỉ lệ 3/10 thì cs lên để mn ace thua tha ư hả thượng tướng

Vầng lên e k giám tinh tướng tự tin lên e chỉ bảo mn cs thôi . Vì lúc tháng 3 e đã từg cs cho a nam23 cầu đó khi e cs chỉ 3 hôm là về mà năm nay huhu thằng danh đồng nó quay láo quá nó cũng về nhưng tỉ lệ 3/10 thì cs lên để mn ace thua tha ư hả thượng tướng
A chơi không quan niệm Kép và Gan, cứ loại tổng nếu kết còn ít số tính tiếp theo chạm kết là Phang.

Bạn nhớ mình thì bạn sẽ luôn luôn để mình trong tim bạn . Còn bạn mà ghét mình thì bạn luôn luôn để mình trong tâm trí bạn
Anh có còn nhận ra e k ấy, trong mục xa bờ của anh itd ấy ạ

Anh có còn nhận ra e k ấy, trong mục xa bờ của anh itd ấy ạ
Thật sự a không nhận ra đâu a chỉ nhơ thằng đệ tử của a là thanhnb198 thôi vì nó học lỏn của a đc cách bắt dàn huyền thoại trong ngoài giữa

A chơi không quan niệm Kép và Gan, cứ loại tổng nếu kết còn ít số tính tiếp theo chạm kết là Phang.
Nói về chạm thì a biết manhduc09 ntn rồi ạ hì toàn cầu lá ngón cực độc . Hì giờ e mới vào dd nhiều người bắt hay thật . E học hỏi mn ace nhiều xong e kết hợp với cầu kèo e bắt đc rồi chơi cũng ổn thượng tướng ạ