Cầu MB - @MANHDUC09 ĐỀ KÉP BÁO K7N | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đấy, e nhọ lắm cơ. Cầu nuôi tuần e ít vốn bảo để rình cuối khung vào cho chắc mà nó nổ hết r ???, chắc chỉ theo đc ít số thôi a ạ. Nay hết vốn thật r
Bạn chơi vậy thì chết . Bạn tìm 1 dàn của ai bạn theo . Bạn chia vốn ra . Bạn đừng đánh linh tinh miên man nữa . Bạn đánh linh tinh miên man cho dù bạn ăn 25/30-26/30 bạn vẫn thua đấy . Đấy là mình khuyên bạn từ đúng bằng kn và cái tâm của mình đấy bạn ạ

Thật sự k giám cs sợ mn k tin tưởng . Hết thứ 5 mình cs cầu 4s k7n nay húp 86 bạn nhớ cái cmt này mình nói nhé không lại bảo ra rồi mới nói . Kaka
Em cũng mong chiều nay anh chia sẻ để vào chăn nuôi 4số..lớn lên tí thịt nó mới ngon..ka.ka..Thanks anh ???

Vê sơm thi tiếc
Vê muôn thi gọi la câu ko đung.hai2
Vân ăn kep anh zai ak.
Ko ăn bt66
Em zai vân nuôi câu tuần bt 63 k7n

Chào cả nhà tiếc quá hôm qua không sem được dấu hiệu báo kep của manh đức nhung vẫn ăn đề dàn 65 ×50k ha dàn 28s×50k 3 càng của 2dàn 1k×7 cang) mọi người cho em hỏi chút sao hôm qua em cược hai giàn 3 càng trên mà lại được có 1 nhỉ

Chào cả nhà tiếc quá hôm qua không sem được dấu hiệu báo kep của manh đức nhung vẫn ăn đề dàn 65 ×50k ha dàn 28s×50k 3 càng của 2dàn 1k×7 cang) mọi người cho em hỏi chút sao hôm qua em cược hai giàn 3 càng trên mà lại được có 1 nhỉ
CM ng ae nhé

Bạn chơi vậy thì chết . Bạn tìm 1 dàn của ai bạn theo . Bạn chia vốn ra . Bạn đừng đánh linh tinh miên man nữa . Bạn đánh linh tinh miên man cho dù bạn ăn 25/30-26/30 bạn vẫn thua đấy . Đấy là mình khuyên bạn từ đúng bằng kn và cái tâm của mình đấy bạn ạ
Đúng đấy bạn, bạn cs thật có tâm( đánh đề dàn ổn định ăn chắc mặc bền, đừng miên mạn, mọi thứ đều phải trả giá bằng tiền đấy... rất nhiều cao nhân chia sẻ rùi.
Cảm ơn bạn nhiều!

Thời gian sẽ thay đổi mọi thứ mà, vì vậy 1 số ae năm nay chết vì kép và đề gan. Không cho ra kép và đề gan về liên tục.
Nhưng thời gian mãi mãi không thay đổi đc 1 thứ trên cơ thể con người thượng tướng ạ ??? Đó là ..... e đố thượng tướng biết đấy kaka