Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 367 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Học em Mạnh...97 toàn xanh . Xanh hết các mặt trận kìa
Khung nuôi thì xanh mà đi ngày đỏ tím 2 hôm rồi a.lô cũng 2 hôm nay rồi.nc 2 hôm nay e đỏ từ nam ra bắc...chỉ ủ mưu hì vọng bộ 12,11 của chị HTUNG 3 ngày nữa vớt lại Mt cho e xanh chuối tí 😂😂😂

Comment
Khung nuôi thì xanh mà đi ngày đỏ tím 2 hôm rồi a.lô cũng 2 hôm nay rồi.nc 2 hôm nay e đỏ từ nam ra bắc...chỉ ủ mưu hì vọng bộ 12,11 của chị HTUNG 3 ngày nữa vớt lại Mt cho e xanh chuối tí 😂😂😂
Tại anh k lên lô chứ gì @ anh lên nháy nhiều lắm

Comment
Tại anh k lên lô chứ gì @ anh lên nháy nhiều lắm
Đúng y lun.e vào hỏi a hỏi mọi ng lúc 17h mà ko ai tl hết thế là e lủi thủi đi nhặt.mà nhiều quá ko biết nhặt như nào nhắm mắt vớ đại 11,49 đúng 2 con sịt lun còn số trúng ko nhặc 😂😂

Comment
Dạ hihi.e là lanh lắm á anh nhất cử nhất động của a là e tia liền.nên lanh quá sợ đôi lúc thành lanh chanh.a nhắc e nhé..
Anh thử thách mọi người xem thuộc bào của anh chưa, nếu mọi người cần và anh có thời gian anh sẽ xem lô và làm dàn đề cho anh em chiến.

Comment
E cũng ghét lắm nên a mai cho e bạch thủ đi kakaaaa
Mai chứ vợ ct3,8 đi 1 dàn.4s bộ 11 1 dàn rồi hạ ct8 đi 1 dàn chị ạ.e thì cẩn thận mai bộ 4s thêm vài con kép bằng dư âm của CT 49 nay ăn 47 rồi đấy chị lót thêm tí đầu 7 nữa cho nó có mầu...rồi hạ tiếp dàn 8s kết trong bộ 03.23 nữa là yên tâm vụt thôi hihi

Comment
Mai chứ vợ ct3,8 đi 1 dàn.4s bộ 11 1 dàn rồi hạ ct8 đi 1 dàn chị ạ.e thì cẩn thận mai bộ 4s thêm vài con kép bằng dư âm của CT 49 nay ăn 47 rồi đấy chị lót thêm tí đầu 7 nữa cho nó có mầu...rồi hạ tiếp dàn 8s kết trong bộ 03.23 nữa là yên tâm vụt thôi hihi
Mai vụt tổng 3,8 rồi đag xem cham Cứng nao hạ dàn

Comment
Ôi thằng em. Siêu nhân. Thần thánh ghê

Comment
Lên tạm cái dàn tất cả những gì em nói xem. Để anh chiêm ngưỡng được k em? Thanks

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.