Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 368 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ôi thằng em. Siêu nhân. Thần thánh ghê
E có biết đâu dàn nuôi cho chăn thì e chăn 2,3 ngày nay rồi.còn nay a lên cầu vậy e thấy e đoán thế nên e gói gém lại như thế cho ngày mai đấy thôi vì còn 1 ngày chạm tổng 38 thì có 48s +dàn 4s và 5 con kép là 57s thì về cũng có lãi mà a.nếu về dàn hạ 27 số thì ngon mà về 8s thì ấm....😂😂😂.e nghĩ thế nên vác đi thế thôi 😂😂😂

Vậy em thử lên dàn ngày mai. Em vừa bảo ai đấy. Cho anh chiêm ngưỡng được k? Làm phiền em chút. Ok
E có biết đâu dàn nuôi cho chăn thì e chăn 2,3 ngày nay rồi.còn nay a lên cầu vậy e thấy e đoán thế nên e gói gém lại như thế cho ngày mai đấy thôi vì còn 1 ngày chạm tổng 38 thì có 48s +dàn 4s và 5 con kép là 57s thì về cũng có lãi mà a.nếu về dàn hạ 27 số thì ngon mà về 8s thì ấm....😂😂😂.e nghĩ thế nên vác đi thế thôi 😂😂😂

Em cũng quen thời bác saigon và bác jupite rùi lúc đó theo đi nuôn 7 ngày liền của hai bác cũng buồn ghê ạ! Toàn nhặt trứng vịt cho bác jupite thui còn pháo hoa của bác saigon bắn khắp 3miền

Vậy em thử lên dàn ngày mai. Em vừa bảo ai đấy. Cho anh chiêm ngưỡng được k? Làm phiền em chút. Ok
Lúc nảy e thấy a bảo bạn nào đó là con 8 thì e đoán là ct8 hạ ra từ dàn. Mà thấy a bảo bộ 03,+78 thì e nghĩ là 080,353,787,373.8s đấy nên e chỉ nghĩ vậy thôi á 😂😂

Hihi mai ngày kia Em vẫn chén dàn nuôi của anh thui kkk nay ngày 1 mờ lo gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.