Cầu MB - NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020

Chuẩn 36 số nha ? ? mình bỏ kép thôi.
Mình nuôi mỗi chạm 8 đây, nay lót thêm 3 vậy, chứ trc nuôi mỗi chạm 8 tuần nào cũng về, đúng tuần nuôi căng thì nó ko về, nhọ ghê ?. Lại đang gánh thêm quả ông kép bằng nữa @@

Mình nuôi mỗi chạm 8 đây, nay lót thêm 3 vậy, chứ trc nuôi mỗi chạm 8 tuần nào cũng về, đúng tuần nuôi căng thì nó ko về, nhọ ghê ?. Lại đang gánh thêm quả ông kép bằng nữa @@
Minh cung nuoi moi c8.mat 30tr roi

Bác cho e hỏi cầu này báo chạm 3,8 trong khung mấy hôm a
bạn tự test sẽ có câu trả lời chính xác nhất..bạn test nhanh trong tháng này xem..nếu cứ lấy 2 chạm đó nuôi gối nhau thì ăn đc bao ngày. theo pp của mình nếu trùng trạm chơi chão..mình nghĩ 1 thang ăn hơn 30 lần đó bạn

M vừa có vào tét thử thấy cầu mùng 5 cũng gẫy mà hum qua cũng gẫy mà
nếu chuẩn bạn nói..cầu 3 chạm. test vào tháng 2 này..gãy 2 ngày..ăn 7 ngày. Ngày hôm qua vẫn ăn sao bạn bảo gãy..có 3 chạm 6,7,9 thì nổ 47. Vậy bạn có cầu nào ăn 10 ngày / 10 ngày chia sẻ cho ae vào bờ nhanh nhé..cảm ơn bạn đã qtam

Cầu ngon nhưng nó ăn cách ngày thì nuôi tn bác nhỉ cứ ngày nào nuôi chạm ngày ấy a
bạn ghi sổ cho chắc..nuôi gối nhau..ko quan trọng là nổ khung ngày mấy..cì cầu hnay nuôi chưa nổ mai cầu mới đã nổ trước rồi..pp này gọi là ăn ko ngừng nghỉ bạn ak

Chơi quanh năm ak b ơi
dàn 55s chơi hnay..dàn 36 ae có thể nuôi nếu hnay chưa về..Tất cả số trong dàn là mình ghép theo cầu đang chạy..còn đồng có cho ra nữa ko thì minhg ko khẳng định..ae cẩn trọng

M5 gãy thôi bạn, xong ăn lại ngay rồi. Hqua cầu báo chạm 5,6,7 về 47 chạm 7 rồi mà. Mình đang theo lô của bạn, hy vọng bạn cứ tin tay cho anh em về bờ dần dần với nhé. Mưa dầm ướt đất thoii chứ chưa đủ lực để đánh to ngay bạn ạ.
Chúc mừng bạn..theo cầu 3 chạm này mình thấy an toàn..lãi ko lớn nhưng bạn gom đủ lực thì theo pp nuôi gối 2 chạm của mình về bờ nhanh hơn

Chúc mừng bạn..theo cầu 3 chạm này mình thấy an toàn..lãi ko lớn nhưng bạn gom đủ lực thì theo pp nuôi gối 2 chạm của mình về bờ nhanh hơn
PP nuôi gối 2 chạm của bác có phải cái lấy hàng vạn - hàng đơn vị giải đặc biệt k ạ? pp nuôi mấy ngày vậy bác? Bác chỉ em vs ạ? Thanks bác đã chia sẻ

PP nuôi gối 2 chạm của bác có phải cái lấy hàng vạn - hàng đơn vị giải đặc biệt k ạ? pp nuôi mấy ngày vậy bác? Bác chỉ em vs ạ? Thanks bác đã chia sẻ
Mình cs và chú thích rất dễ hiểu..bạn kéo lên trên..tin trôi mà bạn