Cầu MB - NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020

Cầu ngày lại nuôi khung 3 ngày hả bác. T tưởng mỗi ngày 1 chạm khác chứ nhỉ.
Theo cầu này thì ko tính khung bạn ơi..hôm sau có chạm gì lại lấy làm 2 chạm chơi tiếp..mình thấy chưa xịt 1 khung nào cả. Chơi gối cầu này ae nên tính lãi theo tháng.

Mình cs và chú thích rất dễ hiểu..bạn kéo lên trên..tin trôi mà bạn
Vâng bác, lấy số hàng trăm giải đặc biệt và bóng dương của nó nuôi gối dần. Nhưng bác cho em hỏi tý, ví dụ nay bắt đầu đánh chạm 3-8, lỡ nay miss, cầu ngày mai là chạm 1-6 chẳng hạn. Thì mai mình đánh luôn 4 chạm 3-8-1-6 bằng tiền nhau à bạn? Hay đánh chão 3-8 to lên ạ? Em đang hỏi kinh nghiệm chơi của bác ạ

V là cầu cứ gối từ ngày này qua ngày khác thôi đúng ko bác :love:
cầu 3 chạm thì ngày nào chơi chạm ngày đó..ăn hoặc xịt thì nghỉ..gsau lấy 3 chạm mới chơi. còn cầu 2 chạm tại con giữa gđb mới là nuôi gối..cho đến khi nổ thì thôi..tính cầu này lãi theo tháng

Như mình đã chia sẻ với các bạn về cầu 3 chạm..hiện tại đã 8 ngày của tháng 2..cầu này nổ 7 ngày . Chia sẻ lại 3 chạm này cho ae tk..ae ai có cầu kèo kn bạc nhớ gì cùng nhau thảo luận nhéView attachment 19397
Cầu em test hay quá gãy cao nhất mấy ngày liên tiếp bác.
Bác hướng dẫn đi tiền và chão ntn nếu gặp khung gẫy

Cầu em test hay quá gãy cao nhất mấy ngày liên tiếp bác.
Bác hướng dẫn đi tiền và chão ntn nếu gặp khung gẫy
Nếu bạn theo cầu 3 chạm thì khung gãy dài nhất 2-3 ngày..bạn chão sau 3 ngày đơn giản mà..cứ lấy 3 chạm mới chão tiền thôi. 1-3-8

PP nuôi gối 2 chạm của bác có phải cái lấy hàng vạn - hàng đơn vị giải đặc biệt k ạ? pp nuôi mấy ngày vậy bác? Bác chỉ em vs ạ? Thanks bác đã chia sẻ
Lấy tâm càng gđb htrc, chạm nó và bóng của nó để nuôi chạm. Mỗi ngày lại cho 2 chạm, chạm nào ăn thì dừng

PP nuôi gối 2 chạm của bác có phải cái lấy hàng vạn - hàng đơn vị giải đặc biệt k ạ? pp nuôi mấy ngày vậy bác? Bác chỉ em vs ạ? Thanks bác đã chia sẻ
bạn lấy con chính giữa giải đặc biệt.nó là hàng trăm và bóng ta đc 2 chạm. 60347 . lấy chạm 3 và chạm 8 chơi hsau

thêm 1 cây cầu ae tk
19474