Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 2 TỔNG, CHẠM 48s NUÔI TUẦN ĂN 2-4 LẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP CHƠI 2 TỔNG, CHẠM 48s NUÔI TUẦN ĂN 2-4 LẦN

Chào anh em!

Hôm nay mình lại chia sẻ cho a em pp chơi 2 tổng, chạm là 48s nuôi tuần thường ăn 2-4 lần. Pp như sau:

+ Ta lấy 2 số cuối đề ngày Chủ Nhật làm tổng, chạm là 48s chơi từ thứ 2 đến CN tuần sau.

+ Ta có thể loại một số kép, số về 03 ngày gần nhất, số gan ... để dàn đề ít số, hiệu quả được cao hơn.

+ Anh em nên nuôi ăn 02 lần thì nghỉ để sang tuần mới chơi tiếp.

Anh em thấy hay thì like cho mình có động lực chia sẻ nhiều PP nữa nhé.

Dưới đây là dàn mình đã test 03 tháng gần đây.

View attachment 64798
BẮT ĐẦU TUẦN MỚI AE NUÔI TỔNG, CHẠM 3,5 NHÉ

AE THEO CẦU NUÔI TUẦN NÀY THÌ HÔM QUA HÚP CON 41 VÀ HÔM NAY ĐÃ HÚP CON 35 LÀ 2 LẦN RỒI NHÉ. HÚP THẾ NÊN TUẦN NÀY NGHỈ.
Chạm tổng này vẫn có cầu báo ngày mai nưa mà sao đã nghỉ rồi?

Chào anh em!

Hôm nay mình lại chia sẻ cho a em pp chơi 2 tổng, chạm là 48s nuôi tuần thường ăn 2-4 lần. Pp như sau:

+ Ta lấy 2 số cuối đề ngày Chủ Nhật làm tổng, chạm là 48s chơi từ thứ 2 đến CN tuần sau.

+ Ta có thể loại một số kép, số về 03 ngày gần nhất, số gan ... để dàn đề ít số, hiệu quả được cao hơn.

View attachment 64798

THEO CẦU TUẦN NÀY ANH EM NUÔI CHẠM TỔNG 2,8 TỪ NGÀY 14/12/2020 - 20/12/2020 NHÉ.

THEO CẦU TUẦN NÀY ANH EM NUÔI CHẠM TỔNG 2,8 TỪ NGÀY 14/12/2020 - 20/12/2020 NHÉ.
Theo PP nuôi chạm tổng cuối tuần thì tuần vừa rồi chén 2 hôm thôi. Tuần này nuôi ae chạm, tổng 3,8 nhé.

Theo cầu nuôi chạm tổng 38 đã chén chạm 3 ngày 1. Trong tuần này ít nhất còn nổ 1 ngày nữa.
HÔM NAY LẠI CHÉN CHẠM 3 RỒI AE AH, THÔNG THƯỜNG CON NÀY BỎ NÊN CHẮC LÀ CŨNG TOANG.

Chạm tổng 38 ăn thông gần 1 tuần rồi nhé ae

Cầu hay quá bác ơi tôi xem vài lần mới hiểu. Vậy lọc hết kép. Ra kép là hỏng đúng ko bác?

Cầu hay quá bác ơi tôi xem vài lần mới hiểu. Vậy lọc hết kép. Ra kép là hỏng đúng ko bác?
Đúng rồi, kép 1 tháng về 2,3 lần thôi. Nếu cẩn thận thì đánh lót bảo hiểm

Chạm tổng 38 tuần này ăn thông 7 ngày luôn ae ah.

Chào anh em!

View attachment 64798
TUẦN NÀY NUÔI TỔNG CHẠM 4,6 NHÉ AE. HÚP 1 LẦN THÌ NGHỈ.

TUẦN NÀY ANH EM CỨ NUÔI TỔNG CHẠM 8,6 TỪ NGÀY 01/2/2021 - 07/2/2021 NHÉ.

ĐÃ CHÉN 82 NGÀY 01/2/2021.

Tuần này ae lại chơi chạm, tổng 1.9 đến hết tuần nhé.