Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 231 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Comment
Hờ úp húp sắc húppppppppppppppp , thanks kiu bố chỉ huy trưởng tư lệnh nguyenlon8 @nguyenlon8
Tâm sự của bạn chuẩn quá! Nhưng hôm nay theo chạm của bạn thì không chuẩn. Chúc mừng bạn hôm nay vẫn chiến thắng nhờ biết lắng nghe và tiếp thu ý kiến của bố nguyenlon8!

Comment
Tâm sự của bạn chuẩn quá! Nhưng hôm nay theo chạm của bạn thì không chuẩn. Chúc mừng bạn hôm nay vẫn chiến thắng nhờ biết lắng nghe và tiếp thu ý kiến của bố nguyenlon8!
Ô khê

Đính kèm

Comment
Bố ơi hôm nay con vui quá, húp đậm chọn 2 dàn 4D( dàn 2 nhờ Bố cho xem cầu trực diện) hì có xiền tiêu cho mùa dịch.
Con cảm ơn Bố nhiều.

Comment
ae cho minhf ? xem cầu kiểu j vậy sao mình nhìn chẳng hiểu mù tjt j hết vậy mình rất ham 3-4d nếu ai bắt đuoc 6cang 4d va 7cag 3d hằng ngày đăg lên cho mình theo với

Comment
Ô khê bạn nhé ae biết gì bảo nhau , lộc ai người đấy hưởng , chúc mừng bạn nhé
Mình k biết xem cầu kèo, nên toàn vác rổ đi xin thôi, mấy hôm thấy bạn bắt chạm chuẩn nên hay theo dõi, lúc bố đưa cầu lên mình chỉ nhìn ra dc chạm 7 , may nhờ bạn mình oánh thêm dc mấy cặp kia nữa!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.