Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 233 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TA KHÔNG HIỂU TẠI SAO CẦU TA VẼ CHÍNH XÁC TỚI TỪNG POINT - NHỎ HƠN 1/10mm - THÌ LẠI DÙNG
MẤY CÁI HÌNH VUÔNG MÀ LẠI BẢO HẠ CẦU LÀ SAO
Hihi tại đt có mấy hình.màu do con dùng Đỏ là chính.xanh lá làm chạm tổng.tím 3D.hồng 4D.hom qua là con láy chạm 2,7,4,9 kết họp chạm 7,0,4 giải đặc biệt ạ.

Comment
Hihi tại đt có mấy hình.màu do con dùng Đỏ là chính.xanh lá làm chạm tổng.tím 3D.hồng 4D.hom qua là con láy chạm 2,7,4,9 kết họp chạm 7,0,4 giải đặc biệt ạ.
Nay có chạm mấy vậy ct ơi.thank

Comment
BIẾT BAO NHIÊU KẺ BIẾT ĐỌC CẦU & DỰNG CẦU THEO BÀI ĐÃ HỌC KHÔNG THÈM LIKE (TRƯỚC GIỜ QUAY CHỈ CÓ 4LIKE)
117339

Comment
học lại cách đọc cầu đi vẫn rườm rà quá

Comment
Bác cứ đưa trưjc tiếp số lên thế này ae dễ hiểu dễ like haha chứ cầu kèo k phải ai cũng hiểu ạ. Trân trọng
cuộc chơi ở đây: trong TOPIC này, do ta đặt ra tiêu chí. đọc chậm cho hết và nghĩ cho kỹ ./.

Comment
có ai theo dõi topbig 1tuan roi mà vẫn chưa hiểu j như toii k thật sự la tôi nhìn cầu kèo k hiểu 1 chút có thể la tôi chưa theo dõi từ đầu lên k hiểu mong chủ tốp đưa cầu nào lên thì giải thich luôn cho ae theo với hoặc lên dàn sẵn cho ae mở mang tầm mắt 1tuần roi ae sẽ nghien cuu va học ? dần dần

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.