Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 248 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TA VỪA KIỂM TRA NICK @LINHHA1504 NGÀY 11 TRANG 128 VẪN TRẢ LỜI BÀI CÁC THÀNH VIÊN KHÁC NHƯNG KHÔNG LIKE CÁC BÀI CỦA TA .................................................................CẦN XEM XÉT CHẤN CHỈNH
Con xin bố câu này bỏ túi cho ngày mai ạ!

TA VỪA KIỂM TRA NICK @LINHHA1504 NGÀY 11 TRANG 128 VẪN TRẢ LỜI BÀI CÁC THÀNH VIÊN KHÁC NHƯNG KHÔNG LIKE CÁC BÀI CỦA TA .................................................................CẦN XEM XÉT CHẤN CHỈNH
Trò ngoan của Lão sao lại không biết "Điều tối thiểu" vậy nhỉ ?!

HÃY LÀ NGƯỜI CÓ TỰ TRỌNG VÀ MUỐN RÈN LUYỆN, HỌC HỎI !
View attachment 118348
Như ngày 13/5. CT 49 của g3.3 ngày12, + CT 0459 ngày 11 kết hợp = CT 0549, 3d là g3.6 ngày 11, 4d là g3.4 ngày 12, còn đường màu xanh lá cháu chưa hiểu lắm. Mong bác chỉ bảo giúp cháu với ạ

TẤT CẢ MỌI COMENT TẠI TOPIC NÀY TA ĐỀU ĐỌC VÀ TẤT NHIÊN SOI XÉT VÀ THẤY PHÙ HỢP TA ĐỀU CÓ TƯƠNG TÁC ÍT NHẤT BÀNG NÚT LIKE HOẶC CÓ TRẢ LỜI (CÓ THỂ LÀ CÂU MẮNG MỎ) DÙ MẮNG HAY KHEN THÌ NHỮNG ĐỐI TƯỢNG ĐÓ TA VẪN ĐANG TRÂN QUÝ.... NHỮNG ĐỐI TƯỢNG NÀO XUẤT HIỆN BẰNG BẤT CỨ HÌNH THỨC NÀO MÀ TA KHÔNG TƯƠNG TÁC THÌ TỰ XEM LẠI TƯ DUY CỦA CÁ NHÂN MÀ THAY ĐỔI

Sửa lần cuối:
Như ngày 13/5. CT 49 của g3.3 ngày12, + CT 0459 ngày 11 kết hợp = CT 0549, 3d là g3.6 ngày 11, 4d là g3.4 ngày 12, còn đường màu xanh lá cháu chưa hiểu lắm. Mong bác chỉ bảo giúp cháu với ạ
MẦU XANH CÓ 2 LOẠI:
CÂU HỎI ĐÚNG MỚI CÓ CÂU TRẢ LỜI CHUẨN NÊN CÂU HỎI ĐƯỢC COI LÀ TRÍ TUỆ HƠN ĐÁP

TẤT CẢ MỌI COMENT TẠI TOPIC NÀY ĐÃ ĐỀU ĐỌC VÀ TẤT NHIÊN SOI XÉT VÀ THẤY PHÙ HỢP TA ĐỀU CÓ TƯƠNG TÁC ÍT NHẤT BÀNG NÚT LIKE HOẶC CÓ TRẢ LỜI (CÓ THỂ LÀ CÂU MẮNG MỎ) DÙ MẮNG HAY KHÊN THÌ NHỮNG ĐỐI TƯỢNG ĐÓ TA VẪN ĐANG TRÂN QUÝ.... NHỮNG ĐỐI TƯỢNG NÀO XUẤT HIỆN BẰNG BẤT CỨ HÌNH THỨC NÀO MÀ TA KHÔNG TƯƠNG TÁC THÌ TỰ XEM LẠI TƯ DUY CỦA CÁ NHÂN MÀ THAY ĐỔI
Dù mắng hay khen thì bố vẫn luôn yêu quý chúng con, bố có cơm thì chúng con cũng dc bát cháo bố ạ, con cảm ơn bố nhiều lắm!

Như ngày 13/5. CT 49 của g3.3 ngày12, + CT 0459 ngày 11 kết hợp = CT 0549, 3d là g3.6 ngày 11, 4d là g3.4 ngày 12, còn đường màu xanh lá cháu chưa hiểu lắm. Mong bác chỉ bảo giúp cháu với ạ, và ngày 13 là ta mất 4d phải không vậy bác ơi.

MẦU XANH CÓ 2 LOẠI:
CÂU HỎI ĐÚNG MỚI CÓ CÂU TRẢ LỜI CHUẨN NÊN CÂU HỎI ĐƯỢC COI LÀ TRÍ TUỆ HƠN ĐÁP
Cảm ơn bác vì đã giải thích giúp cháu, cháu hiểu chưa hết lắm nhưng cứ mạnh dạn. Màu xanh lá cây lá vẫn thêm vào CT con số thứ 1+2 của gdb ngày 10 phải không bác ơi.

HÃY ĂN ĐỀU 3D CŨNG LÀ MƠ ƯỚC CỦA BAO NGƯỜI. CÒN 4-5D THÌ LÀ LEVE CỦA NGƯỜI VUI CHƠI BIẾT HƯỞNG THỤ !
Cảm ơn bác nhiều, cháu mới nghiên cứu, cũng muốn học hỏi từ bác những kinh nghiệm quý này, mong bác chỉ bảo thêm cho cháu .

CÂU XIN XỎ NÀY RẤT LỄ PHÉP NHƯNG THỂ HIỆN NĂNG LỰC CÒN THỤ ĐỘNG TƯ DUY CÒN HẠN CHẾ
Vâng, tại Vì gdb ngày 18/2 số đầu gdt là 8 , ngày 21/2 đề về 30, nên cháu không không nắm rõ định vị là tất cả 5 số gdb và lấy bóng,mà vậy thì nhiều số nên vẫn mơ hòi bác ạ, mong bác thông não giúp cháu

Vâng, tại Vì gdb ngày 18/2 số đầu gdt là 8 , ngày 21/2 đề về 30, nên cháu không không nắm rõ định vị là tất cả 5 số gdb và lấy bóng,mà vậy thì nhiều số nên vẫn mơ hòi bác ạ, mong bác thông não giúp cháu
LẦN CUỐI TA TRẢ LỜI VÌ CÁCH ĐẶT CÂU HỎI BỊ COI LÀ NGỚ NGẨN BỞI TA ĐỊNH VỊ XUẤT PHÁT LÀ 21/2 MÀ LÔI VỀ 18/2 ĐỂ THẮC MẮC THÌ NÃO QUẢ CÓ VẤN ĐỀ
CẦU DẠNG ĐÓ ĂN NHIỀU NĂM RỒI HỎI LÀM GÌ KHỔ

Cháu mới xem mong bác cho cháu xin phôi ngày xuất phát định vị của màu xanh lá này với ạ.

LẦN CUỐI TA TRẢ LỜI VÌ CÁCH ĐẶT CÂU HỎI BỊ COI LÀ NGỚ NGẨN BỞI TA ĐỊNH VỊ XUẤT PHÁT LÀ 21/2 MÀ LÔI VỀ 18/2 ĐỂ THẮC MẮC THÌ NÃO QUẢ CÓ VẤN ĐỀ
CẦU DẠNG ĐÓ ĂN NHIỀU NĂM RỒI HỎI LÀM GÌ KHỔ
con chào bố ạ. nay cv con lu bu quá giờ mới ngồi dc tí xem kq xong thấy đời nó tươi bó ạ. dù cầu tổng sập nên dàn hạ sập theo, nhưng vẫn chén dc dàn 3d NGU 05 ghép 100s 2d lót dạ

con chào bố ạ. nay cv con lu bu quá giờ mới ngồi dc tí xem kq xong thấy đời nó tươi bó ạ. dù cầu tổng sập nên dàn hạ sập theo, nhưng vẫn chén dc dàn 3d NGU 05 ghép 100s 2d lót dạ
KHÔNG CHỊU HỌC TÔ CẦU CHO QUEN ĐÃ NHẨY LÊN SÁNG TÁC BIẾT NGU THÌ TỰ TU PHẢI SỬA

KHÔNG CHỊU HỌC TÔ CẦU CHO QUEN ĐÃ NHẨY LÊN SÁNG TÁC BIẾT NGU THÌ TỰ TU PHẢI SỬA
về bản chất thì cầu chạm cũng chạy dc 20 tay rồi nên con vẫn bám vì ép tổng nên sập dàn nhưng bù lại nay con lại chốt dc quả 3d 05 vì khi up cầu con cũng nói rõ là 16 con loại cối thủ càng 50 mà. nay con lại vội nên cố bơi dc dàn 3d 200s là cũng ấm ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.